Lịch thi đấu bóng đá 7

07:30River Plate?-?Atletico Paranaense

17:00Cerezo Osaka U23?-?Vanraure Hachinohe

23:00U20 Na Uy?-?Honduras U20

23:00New Zealand U20?-?Uruguay U20

01:30Nigeria U20?-?U20 Ukraina

01:30U20 Mỹ?-?Qatar U20

15:00Artsakh?-?Shirak

03:00Deportivo Lara?-?Corinthians

05:15Cerro Montevideo?-?Wanderers FC

07:30Deportes Tolima?-?Argentinos Juniors

07:30Univ. Catolica?-?Independiente Jose Teran

20:00Hacken?-?AFC Eskilstuna

21:00Codru Lozova?-?Cs Petrocub

23:00Speranta Nisporeni?-?Dinamo-Auto

19:00Tampere?-?Fc Espoo

19:00P-iirot?-?Gnistan

19:00Kapa Helsinki?-?Grifk

19:00Eps Espoo?-?Jazz Pori

19:00Kaapo[kaarinan Pojat]?-?Ilves Tampere 2

21:00Fc Espoo?-?P-iirot

21:00Salon Palloilijat Salpa?-?Tampere

19:00Gbk Kokkola?-?Oulun Ls

19:00Js Hercules?-?Sc Kufu-98

19:00Vifk Vaasa?-?Kajha

21:00Sjk Akatemia?-?Jakobstads Bollklubb

21:00Vaajakoski?-?Rops 2

19:00Sudet?-?JIPPO

19:00Mp Mikkeli?-?Klubi 04

19:00Njs Nurmijarvi?-?Vantaa

22:30Mozambique?-?Malawi

22:30Namibia?-?Seychelles

20:00Ararat Yerevan?-?Gandzasar Kapan

20:00Banants?-?Avan Academy

20:00Lori Vanadzor?-?Alashkert

06:00Palmeiras?-?Sampaio Correa (MA)

18:30Persipura Jayapura?-?Pss Sleman

20:30Persebaya Surabaya?-?PSIS Semarang

21:00Illichivets?-?Zorya

23:30PFC Oleksandria?-?Dynamo Kyiv

23:30Lviv?-?Shakhtar Donetsk

19:00Tvaakers IF?-?Skovde AIK

20:00Eskilsminne IF?-?Oskarshamns AIK

21:00Lunds BK?-?Atvidabergs FF

21:00Landskrona BoIS?-?Assyriska Turab Ik Jkp

22:00IFK Varnamo?-?Torns IF

22:00IK Oddevold?-?Kristianstads FF

19:00Jaro?-?Tpv Tampere

19:00Ekenas IF Fotboll?-?Ac Kajaani

19:00Ifk Mora?-?Skiljebo SK

19:00Sundbybergs?-?Taby

19:00Ifk Stocksund?-?Gute

19:00Ifk Lidingo?-?Enkoping

20:00Kvarnsvedens IK?-?Karlbergs BK

19:00Friska Viljor?-?Anundsjo If

19:00IFK Lulea?-?Gottne If

19:00Skelleftea Ff?-?Ytterhogdal Ik

19:00Ifk Timra?-?Kramfors Alliansen

20:00IFK Ostersund?-?Sandviks Ik

00:00Taftea Ik?-?Ifk Umea

21:00Volsungur Husavik?-?KR Reykjavik

23:00Hafnarfjordur FH?-?IA Akranes

02:15Throttur?-?Fylkir

02:15Breidablik?-?HK Kopavog

22:30Rakvere Flora?-?Elva

22:30Tartu Jk Maag Tammeka B?-?Tallinna Levadia 2

23:00Kohtla Jarve Jk Jarve?-?Parnu Linnameeskond

23:00Tallinna Jk Legion?-?Jk Tallinna Kalev Ii

23:30Jk Welco Elekter?-?Flora Tallinn 2

23:00Dalvik Reynir?-?UMF Selfoss

23:00Magni?-?Haukar

19:00Torslanda IK?-?Ifk Amal

20:00Grebbestads If?-?Nordvarmland Ff

20:00Orebro Syrianska If?-?Lidkopings

19:00Enskede Ik?-?Newroz

20:00Assyriska If I Norrkoping?-?Huddinge If

20:00Sodertalje?-?Motala AIF

00:00Stockholm Internazionale?-?Assyriska FF

00:00Afk Linkoping?-?Tyreso Ff

18:00Stafsinge If?-?IS Halmia

19:00Assyriska Bk?-?Ifk Malmo

19:00Onsala Bk?-?Ksf Prespa Birlik

18:00Nassjo Ff?-?IFK Hassleholm

19:00Karlskrona?-?Rappe Goif

19:00Hassleholms If?-?Almeboda/linneryd

19:00Raslatt SK?-?Nosaby If

20:00Husqvarna FF?-?Ifo Bromolla If

20:00Dalstorps If?-?Osterlen Ff

20:00Asarums If Fk?-?Ifk Berga

20:00Gefle IF?-?Tegs Sk

20:00Fc Linkoping City?-?Vasalunds IF

20:30Bodens BK?-?Sollentuna United FF

21:00IF Sylvia?-?Sandvikens IF

21:00Nykopings BIS?-?Karlstad BK

22:00Karlslunds If Hfk?-?Umea FC

23:00Trenkwalder Admira Youth?-?Sv Schwechat

18:00Tabasalu Charma?-?Nomme Jk Kalju Ii

22:30Voru Jk?-?Parnu Jk

23:00Nomme United?-?Keila Jk

23:30Pohja Tallinna Jk Volta?-?Paide Linnameeskond B

23:30Viimsi Mrjk?-?Vandra Jk Vaprus

18:00Jyvaskylan Pallokerho Women's?-?Nữ Tps Turku

18:00Nữ Hjk Helsinki?-?Ons Womens

21:00Nữ Aland?-?Tips Womens

12:00Ballarat Red Devils?-?Moreland Zebras

13:30Geelong Sc?-?North Geelong Warriors

18:05Mfa Development?-?Chao Pak Kei

20:00Windsor Arch Ka I?-?Cd Monte Carlo

18:30Shanghai Shenxin?-?Tianjin Teda

03:00El Dakhleya?-?EL Masry

03:00Petrojet?-?Arab Contractors

03:00Haras El Hedoud?-?Pyramids

03:00El Entag Al Harby?-?Wadi Degla SC

03:00Ittihad Alexandria?-?Smouha SC

03:00Nogoom El Mostakbal?-?Enppi

03:00Misr Elmaqasah?-?Talaea Ei Gaish

03:00Al Ahly?-?El Zamalek

03:00El Gounah?-?El Ismaily

07:30Deportivo Pereira?-?Boyaca Chico