Lịch thi đấu bóng đá 3

20:00Torino?-?Lazio

23:00Sampdoria?-?Juventus

01:30Atalanta?-?Sassuolo

01:30Fiorentina?-?Genoa

01:30Inter Milan?-?Empoli

01:30Spal?-?AC Milan

01:30Cagliari?-?Udinese

01:30AS Roma?-?Parma

15:00Daegu?-?Suwon Samsung Bluewings

17:00Jeonbuk Hyundai Motors?-?Gyeongnam

18:00Chonburi Shark?-?Ratchaburi FC

18:00Bangkok United?-?Samut Prakan City

19:00Buriram United?-?Muang Thong United

18:00Dinamo Moscow?-?Arsenal Tula

18:00Lokomotiv Moscow?-?Ufa

18:00Zenit St Petersburg?-?Yenisey Krasnoyarsk

18:00Gazovik Orenburg?-?Spartak Moscow

18:00Krasnodar?-?Rubin Kazan

18:00Terek Groznyi?-?FK Rostov

18:00CSKA Moscow?-?Krylya Sovetov Samara

18:00Anzhi?-?Ural Sr

23:00Fenerbahce?-?Antalyaspor

23:00Goztepe?-?Ankaragucu

23:00Kayserispor?-?Erzurum BB

23:00Yeni Malatyaspor?-?Bursaspor

02:00Pescara?-?Hellas Verona

17:00Almeria?-?Alcorcon

21:00Gimnastic Tarragona?-?Elche

23:00Tenerife?-?Real Oviedo

00:00Granada?-?Cadiz

01:00Extremadura?-?CD Lugo

16:30Brno U21?-?Bohemians 1905 U21

20:00Hradec Kralove U21?-?Synot Slovacko U21

20:00Mfk Karvina U21?-?Teplice U21

20:30U20 Mexico?-?Nhật Bản U20

23:00Senegal U20?-?Colombia U20

23:00Ecuador U20?-?Italy U20

01:30Ba Lan U20?-?Tahiti U20

22:30Trelleborgs FF?-?Osters IF

23:00Nữ Mỹ?-?Nữ Mexico

04:30Univ. Catolica?-?Union Espanola

20:00Djurgardens?-?Ostersunds

22:30Kalmar FF?-?Elfsborg

23:00Tromso IL?-?Molde

23:00Ranheim IL?-?Stromsgodset

23:00Mjondalen?-?FK Haugesund

01:00Brann?-?Rosenborg

20:00Viktoria Plzen?-?Banik Ostrava

20:00Slavia Praha?-?Sparta Praha

20:00Baumit Jablonec?-?Slovan Liberec

22:30HJK Helsinki?-?Kpv

22:30IFK Mariehamn?-?VPS Vaasa

00:00Dinamo Zagreb?-?Hajduk Split

00:00NK Lokomotiva Zagreb?-?Hnk Gorica

00:00ZNK Osijek?-?Zapresic

23:30Deportes Iquique?-?Universidad de Chile

02:00Curico Unido?-?Palestino

04:30Universidad de Concepcion?-?O Higgins

19:00Mozambique?-?Namibia

21:00Sfintul Gheorghe?-?Cs Petrocub

23:00Milsami?-?Sheriff

17:00Taraz?-?Tobol Kostanai

18:00Okzhetpes?-?Astana

18:30Zhetysu Taldykorgan?-?Kaisar Kyzylorda

19:00Shakhtyor Karagandy?-?Kairat Almaty

19:00Irtysh Pavlodar?-?FK Atyrau

21:00FK Aktobe Lento?-?Ordabasy

18:00Hertha Bsc Berlin U17?-?Rasenballsport Leipzig U17

18:00Vfl Wolfsburg U17?-?Union Berlin U17

22:30Grifk?-?P-iirot

02:00Flamengo?-?Atletico Paranaense

02:00Santos?-?Internacional RS

05:00Fortaleza?-?Vasco da Gama

05:00Cruzeiro?-?Chapecoense

05:00Bahia?-?Fluminense

05:00Sporting Kansas City?-?Seattle Sounders

06:30Toronto?-?San Jose Earthquakes

08:00Leon?-?Tigres UANL

12:00Sagan Tosu?-?Kashima Antlers

12:00Urawa Red Diamonds?-?Sanfrecce Hiroshima

13:00Nagoya Grampus Eight?-?Matsumoto Yamaga

13:00Vissel Kobe?-?Shonan Bellmare

14:00Oita Trinita?-?Kawasaki Frontale

12:00Tochigi SC?-?Okayama

12:00Yamagata Montedio?-?Zweigen Kanazawa FC

13:00Kashiwa Reysol?-?Omiya Ardija

17:00Gifu?-?Machida Zelvia

14:30Dalian Yifang?-?ShenHua SVA FC

16:30Guangzhou Evergrande?-?Shenzhen Jiazhaoye

18:35Shandong Luneng?-?Guangzhou R&F

18:35Shanghai SIPG?-?Beijing Guoan

19:00Liepajas Metalurgs?-?Fk Valmiera

21:00FK Ventspils?-?Riga

19:00Rops 2?-?Gbk Kokkola

21:30Malawi?-?Seychelles

22:00Red Bull Salzburg?-?St.Polten

22:00LASK Linz?-?Austria Wien

22:00Wolfsberger AC?-?Sturm Graz

20:00Pyunik?-?Ararat Yerevan

04:30Om Medea?-?Js Saoura

04:30Es Setif?-?Mo Bejaia

04:30Js Kabylie?-?Ca Bordj Bou Arreridj

04:30Mc Oran?-?Na Hussein Dey

04:30Cr Belouizdad?-?Usm Bel Abbes

04:30Mc Alger?-?As Ain Mlila

04:30Paradou Ac?-?Drb Tadjenant

04:30Cs Constantine?-?Usm Alger

17:00FK Kolomna?-?Tekstilshchik Ivanovo

17:00Pskov 747?-?Veles

20:00Dnepr Smolensk?-?Kazanka Moscow

21:00Leningradets?-?Torpedo Vladimir

21:30Znamya Truda?-?Dolgiye Prudy

21:00Nasaf Qarshi?-?Lokomotiv Tashkent

21:00Sogdiana Jizak?-?Buxoro

21:00Pakhtakor Tashkent?-?AGMK

17:00FK Zvezda Ryazan?-?Dinamo Briansk

18:00FK Kaluga?-?Khimki Reserve

20:00Salyut-Energia Belgorod?-?Rotor Volgograd B

20:00Strogino Moscow?-?Zorkyi Krasnogorsk

21:00Sokol?-?Metallurg Lipetsk

21:00Kvant Obninsk?-?FK Khimik Novomoskovsk

21:00Torpedo Moscow?-?Saturn

20:00Sogndal?-?Start Kristiansand

23:00Skeid Oslo?-?Sandnes Ulf

23:00Jerv?-?Aalesund

23:00Strommen?-?Sandefjord

23:00Notodden FK?-?Raufoss

23:00Kongsvinger?-?Nest-Sotra

19:00Kvik Halden?-?Egersunds IK

19:30Stjordals Blink?-?FK Vidar

21:00IL Hodd?-?Moss

22:00Levanger?-?Sola

23:00Arendal?-?Bryne

19:00Alta?-?Fram Larvik

20:00Kjelsas IL?-?Floro

21:00Senja?-?Mjolner

22:30Asane Fotball?-?Grorud IL

21:00Ki Klaksvik?-?EB Streymur

21:00B36 Torshavn?-?Ab Argir

21:00Tb Tuoroyri?-?IF Fuglafjordur

17:00Olaines?-?Kalupe

21:30Korzo Prilep?-?Rabotnicki Skopje

21:30Belasica Strumica?-?Sileks

21:30Makedonija Gjorce Petrov?-?Pobeda Prilep

21:30FK Shkendija 79?-?Renova Cepciste

21:30Vardar Skopje?-?Academy Pandev

21:00Shakhter Soligorsk?-?Vitebsk

15:30Karlovy Vary Dvory?-?Kraluv Dvur

21:00Viktorie Jirny?-?Sokol Zapy

22:00Sokol Brozany?-?Radotin

22:00Stechovice?-?Litomerice

17:00Ekibastuzets?-?Kyzylzhar Petropavlovsk

17:00Maktaaral?-?Akzhayik

17:00Altay Spor Kulubu?-?Kairat Academy

17:00Akademiya Ontustik?-?Baykonur

22:00Super Nova?-?Grobina

18:00Sisaket?-?BEC Tero Sasana

19:00Nong Bua Lamphu?-?Kasetsart

06:30Ukraine United?-?Real Mississauga

20:00Hwange Colliery?-?Caps United Fc

20:00Dynamos Fc?-?Ngezi Platinum

20:00Mushowani Stars?-?Harare City

20:00Triangle Fc?-?Bulawayo Chiefs

20:00Tron?-?Highlanders Fc

15:30SV Ried?-?SG Austria Klagenfurt

15:30SK Vorwarts Steyr?-?Blau Weiss Linz

16:00Skv Altenmarkt Womens?-?Nữ vorderland

19:00Usc Landhaus Womens?-?Union Kleinmunchen Womens

19:00Bergheim/hof Womens?-?Nữ st polten

19:00Sudburgenland Womens?-?Nữ Neulengbach

20:30PSIS Semarang?-?Persija Jakarta

00:00Nữ Ibv Vestmannaeyjar?-?Nữ Stjarnan

23:00Nữ Keflavik?-?Nữ Thor Ka Akureyri

00:00Nữ Breidablik?-?Nữ Kr Reykjavik

17:00Nữ skovlunde if b?-?Nữ Damso

18:30Osterbro If Womans?-?Nữ Sundby Bk

20:00Nữ Vejle?-?Nữ Fortuna Hjorring 2

18:00Nữ Bobruichanka Bobruisk?-?Nữ nadezhda

18:00Rguor Minsk Womens?-?Slavyanka Minsk Womens

19:00Nữ Minsk?-?Nữ neman grodno

17:00Nữ Ryazan?-?Nữ lokomotiv moscow

19:00Nữ torpedo izhevsk?-?Nữ Zvezda Irkutsk

21:00Cska Moscow Womens?-?Nữ yenisey krasnoyarsk

22:00Nữ Kubanochka Krasnodar?-?Nữ Chertanovo Moscow

00:00Nữ Fylkir?-?Nữ Hk Vikingur

18:00Nữ Aalborg Bk?-?Nữ boldklubben af 1893

17:00Morso?-?Vorup Fb

03:00Orense Sc?-?Manta

04:00Gualaceo Sc?-?Pottu Via Ho

19:30Royal Antwerp?-?Sporting Charleroi

00:00IA Akranes?-?Stjarnan

02:15Fylkir?-?Hafnarfjordur FH

02:15Valur?-?Breidablik

20:00Mjallby AIF?-?GAIS

21:00Charlton Athletic?-?Sunderland

21:00Zorya?-?PFC Oleksandria

21:00Dynamo Kyiv?-?Lviv

23:30Shakhtar Donetsk?-?Illichivets

22:00Dunarea Calarasi?-?Gaz Metan Medias

01:00Concordia Chiajna?-?CSM Studentesc Iasi

21:00Aarau?-?Rapperswil Jona

21:00Lausanne Sports?-?Vaduz

21:00Servette?-?Kriens

21:00Wil 1900?-?Chiasso

21:00Winterthur?-?Schaffhausen

21:00St. Mirren?-?Dundee United

21:00Gagra?-?Guria Lanchkhuti

21:00Samtredia?-?Telavi

21:00Torns IF?-?Landskrona BoIS

18:00Gute?-?Ifk Mora

20:00Enkoping?-?Sundbybergs

18:00UTA Arad?-?Petrolul Ploiesti

20:00Hatayspor?-?Adana Demirspor

01:00Osmanlispor?-?Gaziantep Buyuksehir Belediyesi

21:00Inhulets Petrove?-?Balkany Zorya

17:00Brno U19?-?Sparta Praha U19

22:00Tabor Sezana?-?NK Krka

22:00Nafta?-?Mnk Ljubljana

22:00Nk Roltek Dob?-?Nk Radomlje

22:00Rogaska?-?Jadran Dekani

22:00Brezice?-?Nd Beltinci

22:00Fuzinar?-?NK Ptuj Drava

22:00Ask Bravo Publikum?-?Ankaran Hrvatini Mas Tech

21:00Leiknir F?-?Kf Gardabaer

23:00Magni?-?Fram Reykjavik

22:00Varmbols Fc?-?Enskede Ik

17:00Ruch Chorzow Youth?-?Slask Wroclaw Youth

18:00Cracovia Krakow Youth?-?Lech Poznan Youth

21:00Goztepe U21?-?Ankaragucu U21

21:00Besiktas Jk U21?-?Kasimpasa U21

21:00Sivasspor U21?-?Galatasaray U21

21:00Fenerbahce U21?-?Antalyaspor U21

21:00Kayserispor U21?-?Buyuksehir Belediye Erzurumspor U21

21:00Konyaspor U21?-?Akhisar Bldgeng U21

21:00Istanbul Buyuksehir Belediyesi U21?-?Alanyaspor U21

21:00Yeni Malatyaspor U21?-?Bursaspor U21

16:00Nữ Biala Podlaska?-?Nữ Azs Wroclaw

19:00Nữ Ts Mitech Zywiec?-?Azs Uj Krakow Womens

21:00Nữ Mks Olimpia Szczecin?-?Nữ polonia pozna

22:00Nữ Kkpk Medyk Konin?-?Nữ Azs Pwsz Walbrzych

21:00Umea FC?-?Nykopings BIS

22:00Sandvikens IF?-?Fc Linkoping City

22:00Vasalunds IF?-?Rynninge IK

22:00Vrchovina?-?Vyskov

18:00Nữ Hjk Helsinki?-?Nữ Tps Turku

15:15Unicov?-?Spartak Hulin

19:30Balestier Khalsa FC?-?Home United FC

21:00Kuala Lumpur?-?Pknp

21:00Johor?-?Kedah

01:00Al Nasr Dubai?-?Al-Jazira UAE

01:00Al-Dhafra?-?Ajman

01:00Al-Wasl?-?Ittihad Kalba

15:30Phù Đổng?-?Huế FC

15:30An Giang?-?Hà Tĩnh

16:00Cần Thơ?-?Đồng Tâm Long An

16:30Bình Phước?-?Xm Fico Tây Ninh

13:00Asan Mugunghwa?-?Gwangju

13:00Mokpo City?-?Gyeongju KHNP

13:00South Melbourne?-?Bentleigh Greens

18:30Qingdao Huanghai?-?Changchun YaTai

00:15Hapoel Akko?-?Maccabi Herzliya

11:00Werribee City Sc?-?Moreland City

15:00Gangneung?-?Changwon City

12:30Convoy Sun Hei?-?Tuen Mun Progoal

12:00Canberra?-?Cooma Tigers

12:00Canberra Olympic?-?Woden Valley

02:00Atletico Clube Goianiense?-?Vitoria Salvador BA

00:30Antigua Gfc?-?CD Malacateco

01:30Deportivo Municipal?-?Molinos El Pirata

04:00Alianza Lima?-?Em Deportivo Binacional

05:00Corinthians?-?Sao Paulo

01:00Wanderers FC?-?Plaza Colonia

01:00Boston River?-?Cerro Largo

01:00Racing Club Montevideo?-?Danubio FC

04:00CA Penarol?-?Club Atletico Progreso

21:00Club Fernando De La Mora?-?General Caballero

02:00Resistencia Sc?-?3 De Febrero

02:00Ovetense?-?Fulgencio Yegros

02:30Nublense?-?Deportes Santa Cruz

02:30Santiago Wanderers?-?Cd Santiago Morning

04:00Deportes Temuco?-?Huadiwei Sub

00:00Sociedad Deportiva Aucas?-?Tecnico Universitario

02:15Mushuc Runa?-?Emelec

04:45Delfin?-?Independiente Jose Teran

22:00Abia Warriors?-?Kano Pillars

22:00Katsina United?-?Enyimba International

22:00Wikki Tourist?-?Enugu Rangers International

22:00Niger Tornadoes?-?Kwara United

22:00Yobe Desert Stars?-?Nasarawa United

22:00Heartland?-?El Kanemi Warriors

22:00Rivers United?-?Bendel Insurance

22:00Remo Stars?-?Lobi Stars

22:00Sunshine Stars?-?Mfm

22:00Go Round Omoku?-?Gombe United

22:00Kada City?-?Plateau United

22:00Ifeanyi Ubah?-?Akwa United

01:00Bethlehem Steel?-?Louisville City

03:30Tacoma Defiance?-?Fresno

03:00El Zamalek?-?Renaissance Sportive de Berkane

18:00Kcb?-?Ulinzi Stars Nakuru

19:00Kariobangi Sharks?-?Mount Kenya United

19:00Kericho?-?Kakamega

19:00Vihiga United?-?Weston Shitima

20:15Afc Leopards Sc?-?Tusker

12:00Manly United?-?South Coast Wolves

12:00Rockdale City Suns?-?Sydney United