Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Vô địch Các vùng Áo mùa 2016-2017 - Kqbd Áo

Kết quả bóng đá Vô địch Các vùng Áo trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016-2017 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016-2017 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 22/08/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Vô địch Các vùng Áo 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Austria Landesliga - kết quả bóng đá Áo 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Vô địch Các vùng Áo 2016-2017 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Vô địch Các vùng Áo trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Áo (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Áo).

Cập nhật lúc: 22/08/2019 19:59
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 18/08/2019
18/08 16:00 St Michael Lav 2-3 Annabichler Sv (1-2)
Thứ bảy, Ngày 17/08/2019
17/08 00:00 1USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 1-1 Gleinstatten (0-0)
Thứ năm, Ngày 15/08/2019
15/08 22:00 Tsv Neumarkt 3-1 Zell Am See (1-0)
15/08 22:00 Usc Eugendorf 4-2 Sc Golling (3-1)
15/08 22:00 1Admira Dornbirn 0-7 Brauerei Egg (0-3)
15/08 16:00 Blau Weiss Feldkirch 1-3 Hochst (0-0)
15/08 00:30 Sv Eltendorf 2-5 Asv Siegendorf (1-2)
15/08 00:00 Sv Grieskirchen 2-1 Bad Schallerbach1 (2-0)
Thứ tư, Ngày 14/08/2019
14/08 01:00 Sc Ritzing 4-0 St Margarethen (2-0)
14/08 00:30 SC/ESV Parndorf 1-2 Sc Bad Sauerbrunn (1-1)
14/08 00:00 Wallern 2-0 Union St.florian (0-0)
Thứ sáu, Ngày 09/08/2019
09/08 23:00 Ruckersdorf 2-2 Ask Klagenfurt (0-1)
Thứ ba, Ngày 06/08/2019
06/08 23:30 Sv Wienerberger 8-0 Gersthofer SV (3-0)
Thứ bảy, Ngày 03/08/2019
03/08 00:10 Kac 1909 1-1 Sk Maria Saal (0-1)
Thứ sáu, Ngày 02/08/2019
02/08 23:30 Ask Klagenfurt 3-1 Sv Ludmannsdorf (1-1)
Thứ bảy, Ngày 15/06/2019
15/06 23:10 Tsv Grafenstein 2-0 Sv Eberstein (1-0)
15/06 23:00 Gurnitz 3-1 Sc Globasnitz (0-0)
15/06 23:00 1St Margarethen 1-3 Sv Ruden (1-0)
15/06 23:00 Ask Elektra 6-1 Sportunion Mauer (4-0)
15/06 21:00 Sv Wienerberger 6-3 Sr Donaufeld Wien (6-2)
15/06 21:00 1980 Wien 3-1 Sc Ostbahn Xi (1-1)
15/06 21:00 Wiener Viktoria 1-6 Sc Mannsworth (1-3)
15/06 00:00 Sk Standra 6-0 Ask Klagenfurt1 (5-0)
15/06 00:00 Sv Feldkirchen 1-1 Svg Bleiburg1 (0-1)
15/06 00:00 Sk Furstenfeld 2-3 Tus Heiligenkreuz (0-0)
15/06 00:00 Usv Mettersdorf 3-3 St Anna Am Aigen (1-1)
15/06 00:00 Sv Lebring 2-1 Sv Lafnitz Ii (2-1)
15/06 00:00 Usv Gnas 4-1 Esv Hitthaller St Michael (2-0)
Thứ sáu, Ngày 14/06/2019
14/06 23:40 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 4-0 Su Rebenland (3-0)
14/06 23:30 1ATUS Ferach 3-4 Asko Gmund (0-2)
14/06 23:30 Sv Innsbruck 1-4 Volders (0-1)
14/06 23:30 Sv Kirchbichl 7-2 Union Innsbruck1 (1-2)
14/06 23:30 Sv Matrei 3-2 Sv Spittal1 (2-0)
14/06 23:00 Sv Donau 4-1 Slovan Hac (3-0)
14/06 23:00 Sv Gerasdorf Stammer 1-1 Waf Brigittenau (0-1)
Thứ năm, Ngày 13/06/2019
13/06 23:30 Sk Maria Saal 5-0 St Jakob/rosental (2-0)
Chủ nhật, Ngày 09/06/2019
09/06 22:00 Sv Telfs 2-3 Zirl (0-0)
09/06 22:00 Sc Globasnitz 3-1 Eisenkappel (0-1)
09/06 21:30 Dsg Ledenitzen 4-0 Rapid Lienz (1-0)
09/06 21:00 Dsg Sele Zell 3-1 Sk Standra (2-1)
Thứ bảy, Ngày 08/06/2019
08/06 22:00 Sv Leithaprodersdorf 4-1 Parndorf Ii (2-1)
Thứ sáu, Ngày 07/06/2019
07/06 23:30 Langenrohr 0-1 Sv Gaflenz (0-0)
07/06 23:30 St Anna Am Aigen 3-1 Ask Voitsberg (1-0)
07/06 23:30 Sv Frauental 3-1 Sc Liezen (2-0)
07/06 23:30 Sv Wildon 3-1 Sk Furstenfeld (1-0)
07/06 23:30 Usv Scheiblingkirchen Warth 3-2 Kottingbrunn2 (2-1)
07/06 23:00 St Jakob/rosental 1-2 Asko Wolfnitz (0-1)
07/06 00:05 Kac 1909 2-1 Sv Feldkirchen1 (1-0)
Thứ năm, Ngày 06/06/2019
06/06 23:30 Sv Kematen 4-1 Sv Innsbruck (1-1)
06/06 23:00 Sv Donau 2-3 Ask Elektra (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)