Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Vô địch Các vùng Áo mùa 2016-2017 - Kqbd Áo

Kết quả bóng đá Vô địch Các vùng Áo trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016-2017 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016-2017 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 20/05/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Vô địch Các vùng Áo 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Austria Landesliga - kết quả bóng đá Áo 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Vô địch Các vùng Áo 2016-2017 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Vô địch Các vùng Áo trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Áo (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Áo).

Cập nhật lúc: 20/05/2019 07:11
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 19/05/2019
19/05 15:35 Grossklein 3-2 Sv Pachern (1-0)
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 00:30 Langenrohr 3-1 Usv Scheiblingkirchen Warth (2-0)
18/05 00:30 Harreitherwaldhofen 0-2 Sc Retz (0-2)
18/05 00:00 Usv Gnas 3-0 Tus Heiligenkreuz (2-0)
18/05 00:00 Sk Furstenfeld 0-2 Leoben (0-1)
18/05 00:00 1Gleinstatten 0-2 Sv Gossendorf Jaz1 (0-0)
Thứ sáu, Ngày 17/05/2019
17/05 23:15 Asko Gmund 5-2 Asko Wolfnitz1 (3-1)
17/05 23:00 Sv Donau 3-1 Post Sv Wien (2-1)
17/05 23:00 Sc Mannsworth 1-2 Sv Wienerberger (0-1)
17/05 23:00 Sc Ostbahn Xi 0-1 Wiener Viktoria (0-1)
Chủ nhật, Ngày 12/05/2019
12/05 16:10 1Sv Wienerberger 2-3 Sv Donau (1-1)
12/05 15:30 Waf Brigittenau 1-2 Sportunion Mauer (0-1)
12/05 15:00 Sc Landskron 1-1 Sv Seeboden (1-0)
Thứ bảy, Ngày 11/05/2019
11/05 00:30 Sv Ruden 1-0 Ask Klagenfurt (1-0)
11/05 00:30 Zwettl Sc 1-2 Ardagger (0-1)
11/05 00:00 Sv Feldkirchen 0-2 Sk Treibach (0-0)
11/05 00:00 1Usv Gnas 2-2 Leoben1 (1-2)
Thứ tư, Ngày 08/05/2019
08/05 22:30 Sv Ludmannsdorf 1-2 Dsg Sele Zell (1-1)
Chủ nhật, Ngày 05/05/2019
05/05 15:15 Slovan Hac 3-1 1980 Wien (1-1)
05/05 15:15 1Sr Donaufeld Wien 1-1 Vorwarts Brigittenau (1-0)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05 00:00 Sv Lebring 5-1 Ask Voitsberg (1-0)
04/05 00:00 Tus Heiligenkreuz 4-1 Sc Liezen (2-0)
Thứ sáu, Ngày 03/05/2019
03/05 23:00 Sc Mannsworth 4-2 Favoritner Ac (1-1)
Thứ tư, Ngày 01/05/2019
01/05 19:30 Sv Grieskirchen 1-2 Sv Ried Ii (1-1)
01/05 19:00 Sc Rohrendorf 0-1 Zwettl Sc (0-0)
01/05 16:00 Sv Kematen 1-0 Tsv St Johann1 (0-0)
01/05 15:30 1Volders 0-2 Sc Kundl (0-1)
01/05 01:00 1Kottingbrunn 3-1 Langenrohr1 (2-1)
01/05 01:00 Gmunden 3-1 Union Perg (1-1)
01/05 00:30 Sv Telfs 3-1 Union Innsbruck2 (1-1)
01/05 00:00 Donau Linz 3-0 Ask Stvalentin (2-0)
01/05 00:00 Marchtrenk 0-1 Union Edelweiss (0-1)
Thứ ba, Ngày 30/04/2019
30/04 23:30 Lauterach 1-2 Admira Dornbirn1 (0-1)
Thứ bảy, Ngày 27/04/2019
27/04 00:30 Sc Ostbahn Xi 3-2 Sr Donaufeld Wien1 (1-0)
27/04 00:30 Union Perg 1-0 Donau Linz (0-0)
27/04 00:00 Sv Feldkirchen 1-2 St Michael Bl (0-0)
27/04 00:00 1Union Edelweiss 0-1 Sv Grieskirchen (0-1)
27/04 00:00 Usv Mettersdorf 0-0 Bad Radkersburg (0-0)
Thứ hai, Ngày 22/04/2019
22/04 15:30 Ask Klagenfurt 4-1 Eisenkappel (2-1)
Chủ nhật, Ngày 21/04/2019
21/04 21:00 ATUS Notsch 1-0 Sv Sachsenburg (0-0)
21/04 15:30 Annabichler Sv 0-2 Sga Sirnitz (0-1)
Thứ bảy, Ngày 20/04/2019
20/04 00:00 Tus Heiligenkreuz 1-1 Sv Frauental (0-1)
Thứ sáu, Ngày 19/04/2019
19/04 23:00 Sv Kematen 3-0 Union Innsbruck1 (1-0)
19/04 22:30 Leoben 2-1 Sc Liezen (0-0)
Chủ nhật, Ngày 14/04/2019
14/04 15:30 Ask Klagenfurt 3-2 Dsg Sele Zell1 (1-1)
14/04 15:15 Slovan Hac 5-0 Waf Brigittenau (3-0)
Thứ bảy, Ngày 13/04/2019
13/04 00:00 Union Edelweiss 1-2 Micheldorf (1-1)
13/04 00:00 Sk Furstenfeld 2-1 Usv Mettersdorf (1-1)
13/04 00:00 Sv Wildon 2-1 Leoben (2-0)
13/04 00:00 1USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 1-2 Grossklein (1-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)