Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Victorian Úc vòng 24 mùa 2017 - Kqbd Úc

Kết quả bóng đá Victorian Úc trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2017 , vòng 24) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2017 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 20/05/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Victorian Úc 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Australia Victorian Premier League - kết quả bóng đá Úc 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Victorian Úc 2017 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Victorian Úc trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Úc (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Úc).

Cập nhật lúc: 20/05/2019 07:11
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Victorian Úc 2017 vòng 24
Thời gian FT HT
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 15:00 2Heidelberg United 1-3 South Melbourne (0-3)
Thứ sáu, Ngày 17/05/2019
17/05 17:35 Dandenong City Sc 1-1 Port Melbourne Sharks (1-1)
17/05 17:15 Pascoe Vale Sc 5-2 Altona Magic (4-0)
Thứ bảy, Ngày 11/05/2019
11/05 15:00 Altona Magic 1-2 South Melbourne (0-0)
Thứ sáu, Ngày 10/05/2019
10/05 17:30 Dandenong City Sc 2-0 Kingston City (1-0)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05 12:15 Avondale Heights 3-0 Altona Magic1 (0-0)
Thứ sáu, Ngày 03/05/2019
03/05 17:15 Bentleigh Greens 1-0 Dandenong City Sc (1-0)
Thứ bảy, Ngày 27/04/2019
27/04 15:05 Heidelberg United 5-2 Dandenong City Sc (3-0)
Thứ năm, Ngày 25/04/2019
25/04 16:05 Altona Magic 2-1 Port Melbourne Sharks (1-0)
Thứ sáu, Ngày 12/04/2019
12/04 17:30 Dandenong City Sc 1-4 Altona Magic (0-3)
Thứ bảy, Ngày 06/04/2019
06/04 14:00 Altona Magic 3-0 Bentleigh Greens (1-0)
Thứ sáu, Ngày 05/04/2019
05/04 16:30 Dandenong City Sc 1-1 Oakleigh Cannons (0-0)
Thứ bảy, Ngày 30/03/2019
30/03 14:00 Heidelberg United 4-1 Altona Magic (2-1)
Thứ sáu, Ngày 29/03/2019
29/03 16:30 Dandenong City Sc 3-4 Dandenong Thunder (3-1)
Thứ bảy, Ngày 23/03/2019
23/03 15:30 1Kingston City 1-2 Altona Magic (1-0)
Thứ sáu, Ngày 22/03/2019
22/03 15:45 Hume City 5-1 Dandenong City Sc (4-0)
Thứ hai, Ngày 18/03/2019
18/03 16:30 1Kingston City 1-0 South Melbourne (1-0)
Thứ bảy, Ngày 16/03/2019
16/03 14:00 Altona Magic 2-1 Oakleigh Cannons (2-0)
Thứ sáu, Ngày 15/03/2019
15/03 16:30 Dandenong City Sc 0-2 Melbourne Knights (0-1)
Thứ bảy, Ngày 09/03/2019
09/03 15:00 Dandenong Thunder 1-3 Altona Magic (0-2)
09/03 11:00 1Green Gully Cavaliers 2-3 Dandenong City Sc1 (2-2)
Thứ bảy, Ngày 02/03/2019
02/03 14:00 Altona Magic 2-2 Hume City (1-2)
Thứ sáu, Ngày 01/03/2019
01/03 16:30 Dandenong City Sc 0-1 Pascoe Vale Sc (0-0)
Thứ sáu, Ngày 22/02/2019
22/02 16:35 South Melbourne 1-0 Dandenong City Sc1 (0-0)
22/02 15:45 1Melbourne Knights 4-3 Altona Magic (1-2)
Thứ bảy, Ngày 16/02/2019
16/02 12:00 Altona Magic 0-1 Green Gully Cavaliers (0-0)
Thứ sáu, Ngày 15/02/2019
15/02 16:30 1Dandenong City Sc 1-4 Avondale Heights (0-1)
Chủ nhật, Ngày 23/09/2018
23/09/2018 09:30 Green Gully Cavaliers 2-2 Moreland City (0-1)
90min [2-2], 120min [3-2], Green Gully Cavaliers thắng
Chủ nhật, Ngày 02/09/2018
02/09/2018 12:10 1South Melbourne 0-1 Port Melbourne Sharks (0-1)
02/09/2018 12:00 Pascoe Vale Sc 1-1 Hume City (0-1)
02/09/2018 12:00 Green Gully Cavaliers 1-3 Kingston City (0-1)
02/09/2018 12:00 Northcote City 2-1 Oakleigh Cannons (0-0)
02/09/2018 12:00 Bentleigh Greens 6-2 Fc Bulleen Lions (3-0)
02/09/2018 12:00 1Melbourne Knights 1-2 Dandenong Thunder1 (1-0)
02/09/2018 12:00 Heidelberg United 2-3 Avondale Heights (1-1)
Thứ hai, Ngày 27/08/2018
27/08/2018 17:30 2Fc Bulleen Lions 1-0 Melbourne Knights1 (1-0)
Thứ bảy, Ngày 25/08/2018
25/08/2018 16:00 Hume City 2-2 Green Gully Cavaliers1 (2-1)
25/08/2018 16:00 Dandenong Thunder 4-2 Northcote City (2-0)
25/08/2018 15:00 1Port Melbourne Sharks 0-1 Bentleigh Greens (0-1)
25/08/2018 12:00 Avondale Heights 6-2 South Melbourne (1-1)
Thứ sáu, Ngày 24/08/2018
24/08/2018 17:30 Kingston City 4-1 Heidelberg United (2-0)
Chủ nhật, Ngày 12/08/2018
12/08/2018 13:00 Heidelberg United 4-1 Green Gully Cavaliers (1-1)
Thứ bảy, Ngày 11/08/2018
11/08/2018 16:00 Hume City 0-2 Oakleigh Cannons (0-1)
11/08/2018 12:00 Avondale Heights 1-2 Bentleigh Greens (0-0)
11/08/2018 12:00 Northcote City 2-4 Fc Bulleen Lions (1-3)
Thứ sáu, Ngày 10/08/2018
10/08/2018 17:15 Pascoe Vale Sc 3-1 Dandenong Thunder1 (2-0)
10/08/2018 16:30 Melbourne Knights 3-2 Port Melbourne Sharks (1-1)
Thứ hai, Ngày 06/08/2018
06/08/2018 17:30 Fc Bulleen Lions 0-1 Pascoe Vale Sc (0-1)
Chủ nhật, Ngày 05/08/2018
05/08/2018 13:00 Heidelberg United 0-2 Hume City (0-2)
Thứ bảy, Ngày 04/08/2018
04/08/2018 16:00 Dandenong Thunder 2-4 Oakleigh Cannons (1-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)