Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả U21 Nga vòng 16 mùa 2018-2019 - Kqbd Nga

Kết quả bóng đá U21 Nga trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018-2019 , vòng 16) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018-2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 20/05/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả U21 Nga 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Russia Youth Championship League - kết quả bóng đá Nga 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd U21 Nga 2018-2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá U21 Nga trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Nga (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Nga).

Cập nhật lúc: 20/05/2019 07:14
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD U21 Nga 2018-2019 vòng 16
Thời gian FT HT
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 17:00 Rostov Youth 1-4 Zenit St.petersburg Youth (1-2)
18/05 15:00 Ural Youth 3-1 Lokomotiv Moscow Youth (3-1)
18/05 15:00 Yenisey Krasnoyarsk Youth 1-1 Dinamo Moscow 2 (0-0)
Thứ sáu, Ngày 17/05/2019
17/05 22:00 Cska Moscow Youth 7-1 Terek Groznyi Youth1 (6-0)
17/05 17:00 Krylya Sovetov Samara Youth 2-2 Spartak Moscow Youth (1-0)
17/05 17:00 Ufa Youth 3-3 Orenburg Youth (2-1)
Thứ bảy, Ngày 11/05/2019
11/05 23:00 Zenit St.petersburg Youth 1-1 Cska Moscow Youth (1-0)
11/05 15:00 1Terek Groznyi Youth 1-2 Krylya Sovetov Samara Youth (1-0)
Thứ sáu, Ngày 10/05/2019
10/05 18:00 Krasnodar Youth 0-0 Yenisey Krasnoyarsk Youth (0-0)
10/05 15:00 Anzhi Youth 0-2 Arsenal Tula Youth (0-1)
Thứ năm, Ngày 09/05/2019
09/05 21:00 Orenburg Youth 1-1 Ural Youth (1-1)
09/05 17:00 Lokomotiv Moscow Youth 2-1 Rubin Kazan Youth (0-0)
09/05 16:00 Dinamo Moscow 2 3-0 Rostov Youth (2-0)
Chủ nhật, Ngày 05/05/2019
05/05 17:00 Rostov Youth 1-2 Krasnodar Youth (1-1)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05 18:00 Cska Moscow Youth 0-1 Dinamo Moscow 2 (0-0)
04/05 16:00 Krylya Sovetov Samara Youth 0-1 Ufa Youth1 (0-1)
Thứ sáu, Ngày 03/05/2019
03/05 20:00 Terek Groznyi Youth 1-3 Zenit St.petersburg Youth (1-2)
03/05 17:00 Arsenal Tula Youth 2-2 Lokomotiv Moscow Youth (1-2)
03/05 15:30 Rubin Kazan Youth 0-0 Orenburg Youth (0-0)
03/05 15:00 Ural Youth 1-5 Spartak Moscow Youth (1-3)
03/05 12:00 Yenisey Krasnoyarsk Youth 3-0 Anzhi Youth (1-0)
Thứ hai, Ngày 29/04/2019
29/04 17:00 Spartak Moscow Youth 1-1 Rubin Kazan Youth (1-0)
29/04 15:00 Orenburg Youth 0-3 Arsenal Tula Youth (0-3)
Chủ nhật, Ngày 28/04/2019
28/04 16:00 Krasnodar Youth 0-2 Cska Moscow Youth (0-1)
Thứ bảy, Ngày 27/04/2019
27/04 17:00 Zenit St.petersburg Youth 2-2 Krylya Sovetov Samara Youth (1-0)
27/04 16:00 Lokomotiv Moscow Youth 1-0 Yenisey Krasnoyarsk Youth (0-0)
Thứ sáu, Ngày 26/04/2019
26/04 21:30 Dinamo Moscow 2 4-1 Terek Groznyi Youth1 (1-1)
Thứ tư, Ngày 24/04/2019
24/04 21:00 Krylya Sovetov Samara Youth 5-1 Ural Youth (3-0)
24/04 17:00 Arsenal Tula Youth 0-5 Spartak Moscow Youth (0-2)
24/04 12:00 Yenisey Krasnoyarsk Youth 2-0 Orenburg Youth (0-0)
Thứ ba, Ngày 23/04/2019
23/04 19:00 Terek Groznyi Youth 1-2 Krasnodar Youth (1-1)
23/04 18:00 Cska Moscow Youth 2-0 Anzhi Youth (0-0)
23/04 16:00 Rostov Youth 0-2 Lokomotiv Moscow Youth (0-1)
23/04 16:00 Zenit St.petersburg Youth 3-0 Dinamo Moscow 2 (0-0)
23/04 15:30 Rubin Kazan Youth 0-0 Ufa Youth (0-0)
Thứ sáu, Ngày 19/04/2019
19/04 19:00 Dinamo Moscow 2 3-1 Krylya Sovetov Samara Youth (3-0)
19/04 18:00 Spartak Moscow Youth 2-1 Yenisey Krasnoyarsk Youth (0-0)
19/04 17:00 Krasnodar Youth 1-1 Zenit St.petersburg Youth (0-1)
19/04 17:00 Ufa Youth 1-6 Arsenal Tula Youth (0-3)
19/04 17:00 Lokomotiv Moscow Youth 2-0 Cska Moscow Youth (1-0)
19/04 16:00 1Orenburg Youth 0-1 Rostov Youth1 (0-0)
Thứ năm, Ngày 18/04/2019
18/04 19:00 Anzhi Youth 0-2 Terek Groznyi Youth (0-1)
Thứ bảy, Ngày 13/04/2019
13/04 20:00 Dinamo Moscow 2 1-1 Krasnodar Youth (0-0)
13/04 18:00 Rostov Youth 0-1 Spartak Moscow Youth (0-0)
13/04 15:00 Zenit St.petersburg Youth 4-1 Anzhi Youth (0-1)
13/04 10:00 Yenisey Krasnoyarsk Youth 2-0 Ufa Youth (1-0)
Thứ sáu, Ngày 12/04/2019
12/04 18:00 Terek Groznyi Youth 2-2 Lokomotiv Moscow Youth (1-1)
12/04 18:00 Arsenal Tula Youth 5-3 Ural Youth (1-1)
12/04 17:00 Cska Moscow Youth 2-0 Orenburg Youth (1-0)
Thứ năm, Ngày 11/04/2019
11/04 16:00 Krylya Sovetov Samara Youth 4-0 Rubin Kazan Youth (2-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)