Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả U21 Nga mùa 2019-2020 - Kqbd Nga

Kết quả bóng đá U21 Nga trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 18/10/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả U21 Nga 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Russia Youth Championship League - kết quả bóng đá Nga 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd U21 Nga 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá U21 Nga trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Nga (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Nga).

Cập nhật lúc: 18/10/2019 05:21
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ năm, Ngày 17/10/2019
17/10 19:00 Terek Groznyi Youth 1-0 Lokomotiv Moscow Youth (1-0)
Chủ nhật, Ngày 06/10/2019
06/10 15:00 Cska Moscow Youth 3-1 Rostov Youth (3-0)
Thứ bảy, Ngày 05/10/2019
05/10 17:00 Krasnodar Youth 1-1 Spartak Moscow Youth1 (1-1)
05/10 16:00 Ural Youth 3-2 Zenit St.petersburg Youth (2-1)
05/10 16:00 Lokomotiv Moscow Youth 0-0 Arsenal Tula Youth (0-0)
Thứ sáu, Ngày 04/10/2019
04/10 18:00 Ufa Youth 1-5 Terek Groznyi Youth (0-2)
04/10 17:00 Orenburg Youth 1-3 Dinamo Moscow 2 (0-1)
04/10 16:00 Rubin Kazan Youth 2-3 Tambov Youth (1-1)
04/10 15:00 Pfc Sochi Youth 2-3 Krylya Sovetov Samara Youth (0-2)
Chủ nhật, Ngày 29/09/2019
29/09 17:00 Pfc Sochi Youth 2-1 Terek Groznyi Youth (2-0)
29/09 15:00 Krasnodar Youth 0-4 Arsenal Tula Youth (0-4)
Thứ sáu, Ngày 27/09/2019
27/09 20:00 Krylya Sovetov Samara Youth 0-1 Tambov Youth (0-0)
27/09 18:00 Rostov Youth 1-3 Dinamo Moscow 2 (1-2)
27/09 16:00 Lokomotiv Moscow Youth 2-0 Zenit St.petersburg Youth (1-0)
Chủ nhật, Ngày 22/09/2019
22/09 16:00 Cska Moscow Youth 1-4 Krasnodar Youth (1-2)
22/09 14:30 Arsenal Tula Youth 2-0 Ural Youth1 (0-0)
Thứ bảy, Ngày 21/09/2019
21/09 16:00 Dinamo Moscow 2 3-0 Pfc Sochi Youth (1-0)
Thứ sáu, Ngày 20/09/2019
20/09 23:00 Terek Groznyi Youth 3-1 Krylya Sovetov Samara Youth (1-1)
20/09 20:00 1Tambov Youth 1-1 Rostov Youth (1-0)
Thứ năm, Ngày 19/09/2019
19/09 17:00 Ufa Youth 1-2 Spartak Moscow Youth (1-1)
Thứ hai, Ngày 16/09/2019
16/09 18:30 Rostov Youth 4-3 Terek Groznyi Youth (2-1)
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09 19:00 Spartak Moscow Youth 3-1 Ural Youth (2-0)
13/09 16:00 1Pfc Sochi Youth 1-1 Lokomotiv Moscow Youth (1-0)
13/09 16:00 Zenit St.petersburg Youth 1-1 Arsenal Tula Youth1 (0-1)
Chủ nhật, Ngày 01/09/2019
01/09 12:00 Ural Youth 1-0 Krasnodar Youth (1-0)
Thứ bảy, Ngày 31/08/2019
31/08 17:55 Arsenal Tula Youth 0-1 Cska Moscow Youth (0-0)
31/08 16:00 Spartak Moscow Youth 3-4 Zenit St.petersburg Youth (2-3)
31/08 14:30 Lokomotiv Moscow Youth 2-3 Rostov Youth (2-0)
Thứ sáu, Ngày 30/08/2019
30/08 17:55 Rubin Kazan Youth 1-0 Pfc Sochi Youth (1-0)
30/08 16:00 Ufa Youth 1-1 Orenburg Youth (1-0)
Thứ năm, Ngày 29/08/2019
29/08 18:00 1Krylya Sovetov Samara Youth 0-3 Dinamo Moscow 2 (0-1)
Thứ hai, Ngày 26/08/2019
26/08 14:00 Ural Youth 5-3 Pfc Sochi Youth (3-3)
Thứ bảy, Ngày 24/08/2019
24/08 18:00 Krylya Sovetov Samara Youth 4-1 Spartak Moscow Youth (1-1)
24/08 18:00 Arsenal Tula Youth 2-1 Orenburg Youth1 (0-1)
24/08 16:00 Cska Moscow Youth 1-0 Terek Groznyi Youth1 (0-0)
24/08 14:30 1Krasnodar Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth (1-0)
Thứ sáu, Ngày 23/08/2019
23/08 18:00 Tambov Youth 0-1 Dinamo Moscow 2 (0-0)
23/08 16:00 Ufa Youth 0-2 Zenit St.petersburg Youth (0-1)
Chủ nhật, Ngày 18/08/2019
18/08 13:00 Ufa Youth 1-4 Rostov Youth (1-0)
Thứ bảy, Ngày 17/08/2019
17/08 12:00 Ural Youth 2-2 Krylya Sovetov Samara Youth1 (1-2)
Thứ sáu, Ngày 16/08/2019
16/08 22:00 Zenit St.petersburg Youth 2-0 Terek Groznyi Youth (0-0)
16/08 21:00 Tambov Youth 2-0 Krasnodar Youth (2-0)
Thứ năm, Ngày 15/08/2019
15/08 18:00 Orenburg Youth 2-1 Pfc Sochi Youth (2-0)
Thứ hai, Ngày 12/08/2019
12/08 18:00 Rostov Youth 1-3 Krylya Sovetov Samara Youth (1-2)
Thứ bảy, Ngày 10/08/2019
10/08 19:00 Lokomotiv Moscow Youth 2-0 Ural Youth (0-0)
Thứ sáu, Ngày 09/08/2019
09/08 18:00 Dinamo Moscow 2 3-0 Zenit St.petersburg Youth (0-0)
09/08 18:00 Orenburg Youth 0-1 Tambov Youth (0-0)
09/08 14:30 Krasnodar Youth 5-1 Rubin Kazan Youth (3-1)
Thứ hai, Ngày 05/08/2019
05/08 18:00 Terek Groznyi Youth 2-1 Orenburg Youth (0-1)
Chủ nhật, Ngày 04/08/2019
04/08 15:00 Rubin Kazan Youth 0-2 Cska Moscow Youth (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)