Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Séc Moravskoslezska vòng 13 mùa 2017-2018 - Kqbd Séc

Kết quả bóng đá Séc Moravskoslezska trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2017-2018 , vòng 13) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2017-2018 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/05/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Séc Moravskoslezska 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Czech Republic Moravskoslezska Fotbalova Liga - kết quả bóng đá Séc 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Séc Moravskoslezska 2017-2018 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Séc Moravskoslezska trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Séc (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Séc).

Cập nhật lúc: 24/05/2019 14:48
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Séc Moravskoslezska 2017-2018 vòng 13
Thời gian FT HT
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 15:15 Odra Petrkovice 1-3 Rymarov (0-1)
18/05 15:15 Viktoria Otrokovice 4-0 Vrchovina1 (0-0)
Thứ sáu, Ngày 17/05/2019
17/05 22:00 Lisen 2-1 Uhersky Brod (1-1)
17/05 22:00 Spartak Hulin 2-2 Valasske Mezirici (1-2)
Thứ sáu, Ngày 10/05/2019
10/05 23:00 Slavia Kromeriz 1-1 Vyskov (1-1)
Thứ ba, Ngày 07/05/2019
07/05 22:00 Odra Petrkovice 2-0 Velke Mezirici (1-0)
Thứ tư, Ngày 01/05/2019
01/05 21:30 Lisen 1-2 Odra Petrkovice (1-0)
01/05 21:30 Rymarov 0-1 Slavia Kromeriz (0-1)
01/05 21:30 Uhersky Brod 1-1 Hlucin (0-0)
01/05 20:00 Frydek-mistek 6-0 Dolni Benesov (6-0)
Thứ ba, Ngày 30/04/2019
30/04 22:00 Spartak Hulin 0-3 Viktoria Otrokovice (0-0)
30/04 22:00 Vrchovina 2-2 Velke Mezirici (1-1)
Thứ sáu, Ngày 26/04/2019
26/04 23:00 Slavia Kromeriz 0-1 Odra Petrkovice (0-1)
26/04 22:00 Vrchovina 1-1 Lisen (1-0)
26/04 22:00 Frydek-mistek 1-0 Valasske Mezirici (1-0)
Thứ sáu, Ngày 19/04/2019
19/04 22:00 Sardice 0-1 Slavia Kromeriz (0-0)
19/04 21:00 Lisen 1-2 Velke Mezirici (1-1)
19/04 20:00 Vyskov 0-2 Unicov (0-2)
19/04 20:00 Spartak Hulin 3-1 Vrchovina (0-0)
19/04 20:00 Odra Petrkovice 2-2 Dolni Benesov (1-1)
19/04 20:00 Uhersky Brod 0-1 Frydek-mistek (0-0)
Chủ nhật, Ngày 14/04/2019
14/04 15:15 Unicov 0-2 Frydek-mistek (0-1)
Thứ sáu, Ngày 05/04/2019
05/04 21:00 Sardice 0-0 Hlucin (0-0)
Thứ bảy, Ngày 23/03/2019
23/03 16:15 Odra Petrkovice 1-0 Unicov (0-0)
Chủ nhật, Ngày 17/03/2019
17/03 16:15 Unicov 3-1 Vrchovina (1-1)
Thứ bảy, Ngày 16/03/2019
16/03 16:15 Odra Petrkovice 2-0 Sardice (0-0)
16/03 00:00 Slavia Kromeriz 0-1 Frydek-mistek (0-1)
Thứ tư, Ngày 23/01/2019
23/01 23:35 Vyskov 2-2 Spartak Hulin (0-1)
Chủ nhật, Ngày 28/10/2018
28/10/2018 16:15 Viktoria Otrokovice 3-1 Uhersky Brod (1-1)
Chủ nhật, Ngày 21/10/2018
21/10/2018 15:15 Velke Mezirici 2-1 Dolni Benesov (1-0)
Chủ nhật, Ngày 14/10/2018
14/10/2018 20:00 Vyskov 1-1 Vrchovina (1-0)
Thứ bảy, Ngày 13/10/2018
13/10/2018 15:15 Odra Petrkovice 6-0 Frydek-mistek (3-0)
Chủ nhật, Ngày 07/10/2018
07/10/2018 15:15 Unicov 5-0 Dolni Benesov (2-0)
Thứ bảy, Ngày 29/09/2018
29/09/2018 15:15 Odra Petrkovice 5-1 Vrchovina (2-1)
Thứ sáu, Ngày 28/09/2018
28/09/2018 20:30 Hlucin 2-2 Dolni Benesov (1-1)
28/09/2018 15:30 Spartak Hulin 1-0 Uhersky Brod2 (0-0)
28/09/2018 15:15 Viktoria Otrokovice 3-5 Velke Mezirici (1-3)
Chủ nhật, Ngày 23/09/2018
23/09/2018 15:15 Unicov 0-0 Hlucin (0-0)
Chủ nhật, Ngày 16/09/2018
16/09/2018 15:15 Viktoria Otrokovice 3-4 Dolni Benesov (1-1)
Thứ sáu, Ngày 14/09/2018
14/09/2018 21:00 Valasske Mezirici 0-3 Frydek-mistek (0-2)
Chủ nhật, Ngày 09/09/2018
09/09/2018 21:00 Vrchovina 1-1 Spartak Hulin (1-1)
Thứ bảy, Ngày 01/09/2018
01/09/2018 15:15 Odra Petrkovice 2-2 Hlucin (2-2)
Thứ sáu, Ngày 24/08/2018
24/08/2018 23:00 Slavia Kromeriz 4-2 Spartak Hulin (2-1)
Thứ bảy, Ngày 18/08/2018
18/08/2018 15:15 Odra Petrkovice 2-1 Viktoria Otrokovice (1-0)
Thứ sáu, Ngày 10/08/2018
10/08/2018 22:00 Velke Mezirici 2-2 Frydek-mistek (1-0)
Chủ nhật, Ngày 05/08/2018
05/08/2018 22:00 Vrchovina 1-2 Unicov (1-0)
Thứ tư, Ngày 25/07/2018
25/07/2018 22:00 Spartak Hulin 3-2 Valasske Mezirici (2-2)
Thứ bảy, Ngày 16/06/2018
16/06/2018 21:30 Rymarov 4-3 Viktoria Otrokovice (1-0)
Thứ sáu, Ngày 15/06/2018
15/06/2018 22:30 Uhersky Brod 2-0 Lisen (2-0)
Thứ tư, Ngày 13/06/2018
13/06/2018 22:00 Vyskov 3-3 Odra Petrkovice (2-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)