Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Nordost Đức vòng 2 mùa 2019-2020 - Kqbd Đức

Kết quả bóng đá Nordost Đức trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 , vòng 2) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 19/08/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Nordost Đức 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Germany Regionalliga Nordost - kết quả bóng đá Đức 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Nordost Đức 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Nordost Đức trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Đức (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Đức).

Cập nhật lúc: 19/08/2019 13:27
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Nordost Đức 2019-2020 vòng 2
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 18/08/2019
18/08 18:30 Bischofswerdaer FV 08 0-0 Bsg Chemie Leipzig (0-0)
18/08 18:30 FSV Union Furstenwalde 1-2 Wacker Nordhausen (0-1)
18/08 18:30 Hertha Bsc Berlin Am 6-0 FSV Optik Rathenow (4-0)
Thứ bảy, Ngày 17/08/2019
17/08 21:00 Lokomotive Leipzig 3-2 Energie Cottbus1 (0-1)
17/08 18:30 VSG Altglienicke 2-0 Zfc Meuselwitz (0-0)
17/08 18:30 Germania Halberstadt 1-1 Berliner Fc Dynamo (1-1)
17/08 18:30 Lichtenberg 47 1-0 Berliner Ak 07 (1-0)
17/08 00:00 SV Babelsberg 03 0-0 Viktoria Berlin 18891 (0-0)
17/08 00:00 Rot-weiss Erfurt 2-1 VFB Auerbach (1-0)
Chủ nhật, Ngày 04/08/2019
04/08 18:30 1Viktoria Berlin 1889 0-2 Lokomotive Leipzig (0-1)
04/08 18:30 Energie Cottbus 5-3 Rot-weiss Erfurt (2-2)
04/08 18:30 Zfc Meuselwitz 2-0 Lichtenberg 47 (2-0)
04/08 18:30 Wacker Nordhausen 8-0 Bischofswerdaer FV 08 (4-0)
Thứ bảy, Ngày 03/08/2019
03/08 18:30 Berliner Ak 07 2-1 Germania Halberstadt (1-1)
03/08 18:30 VFB Auerbach 1-5 Hertha Bsc Berlin Am (1-1)
03/08 18:30 Berliner Fc Dynamo 1-0 FSV Union Furstenwalde (1-0)
03/08 18:30 Bsg Chemie Leipzig 1-1 SV Babelsberg 03 (1-1)
03/08 18:30 FSV Optik Rathenow 1-1 VSG Altglienicke (0-0)
Thứ năm, Ngày 01/08/2019
01/08 00:30 Rot-weiss Erfurt 2-2 Lokomotive Leipzig (0-1)
01/08 00:00 Germania Halberstadt 2-2 Zfc Meuselwitz (0-1)
Thứ tư, Ngày 31/07/2019
31/07 23:35 Bischofswerdaer FV 08 0-1 Berliner Fc Dynamo (0-0)
31/07 23:00 1FSV Union Furstenwalde 0-2 Berliner Ak 07 (0-2)
31/07 23:00 Bsg Chemie Leipzig 0-0 Viktoria Berlin 1889 (0-0)
Thứ ba, Ngày 30/07/2019
30/07 23:00 VSG Altglienicke 4-1 VFB Auerbach (2-0)
30/07 23:00 Hertha Bsc Berlin Am 5-2 Energie Cottbus (2-2)
Chủ nhật, Ngày 28/07/2019
28/07 18:30 Berliner Fc Dynamo 3-1 SV Babelsberg 03 (2-0)
28/07 18:30 Berliner Ak 07 4-2 Bischofswerdaer FV 08 (2-0)
28/07 18:30 Zfc Meuselwitz 1-1 FSV Union Furstenwalde (1-1)
Thứ bảy, Ngày 27/07/2019
27/07 18:30 Energie Cottbus 3-1 VSG Altglienicke (2-0)
27/07 18:30 Viktoria Berlin 1889 2-0 Rot-weiss Erfurt (0-0)
27/07 18:30 VFB Auerbach 0-1 Lichtenberg 47 (0-1)
27/07 18:30 FSV Optik Rathenow 1-3 Germania Halberstadt (0-1)
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 18:30 Chemnitzer 7-0 Bischofswerdaer FV 08 (2-0)
18/05 18:30 FSV Optik Rathenow 2-2 Hertha Bsc Berlin Am (2-1)
18/05 00:00 Rot-weiss Erfurt 2-0 Berliner Fc Dynamo (0-0)
Chủ nhật, Ngày 12/05/2019
12/05 18:30 Bischofswerdaer FV 08 1-1 Germania Halberstadt1 (1-1)
12/05 18:30 FSV Union Furstenwalde 1-1 VFB Auerbach (1-1)
12/05 18:30 SV Babelsberg 03 3-1 Rot-weiss Erfurt (1-0)
12/05 18:30 Wacker Nordhausen 3-1 FSV Optik Rathenow (1-0)
12/05 18:30 Oberlausitz 5-1 Budissa Bautzen (3-0)
12/05 18:30 Viktoria Berlin 1889 4-2 Chemnitzer (2-2)
Chủ nhật, Ngày 05/05/2019
05/05 18:30 Rot-weiss Erfurt 0-4 FSV Union Furstenwalde (0-2)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05 18:30 VFB Auerbach 4-0 Bischofswerdaer FV 08 (1-0)
04/05 18:30 Chemnitzer 1-1 Zfc Meuselwitz (0-0)
04/05 18:30 Germania Halberstadt 1-1 Viktoria Berlin 1889 (0-0)
04/05 00:00 FSV Optik Rathenow 2-1 VSG Altglienicke (1-0)
Chủ nhật, Ngày 28/04/2019
28/04 18:30 Bischofswerdaer FV 08 0-1 Rot-weiss Erfurt (0-1)
28/04 18:30 FSV Optik Rathenow 4-2 Lokomotive Leipzig (3-1)
Thứ bảy, Ngày 27/04/2019
27/04 18:30 Oberlausitz 3-2 Chemnitzer (1-0)
Thứ hai, Ngày 22/04/2019
22/04 18:30 Bischofswerdaer FV 08 0-1 Oberlausitz (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)