Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Nga FNL Cup vòng bán kết mùa 2018 - Kqbd

Kết quả bóng đá Nga FNL Cup trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018 , vòng bán kết) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 19/08/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Nga FNL Cup 2019 hôm nay - kết quả bóng đá FNL Cup - kết quả bóng đá 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Nga FNL Cup 2018 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Nga FNL Cup trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục ).

Cập nhật lúc: 19/08/2019 12:22
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Nga FNL Cup 2018 vòng bán kết
Thời gian FT HT
Thứ năm, Ngày 21/02/2019
21/02 23:15 1Riga 2-2 Fakel Voronezh (1-2)
90min [2-2], Penalty [5-4], Riga thắng
21/02 20:30 Pyunik 2-2 Krasnodar II1 (2-2)
90min [2-2], Penalty [2-3], Krasnodar II thắng
21/02 17:45 Murom 2-4 Ural Sr (1-4)
Thứ tư, Ngày 20/02/2019
20/02 23:15 Rotor Volgograd 1-1 Avangard (0-0)
90min [1-1], Penalty [3-4], Avangard thắng
20/02 20:30 Shinnik Yaroslavl 0-2 Spartak Tambov (0-1)
20/02 17:45 FK Tyumen 2-0 Spartak Moscow II (1-0)
20/02 15:00 1Mordovia Saransk 0-0 Khimki (0-0)
90min [0-0], Penalty [1-4], Khimki thắng
Thứ hai, Ngày 18/02/2019
18/02 23:15 Spartak Tambov 0-0 Avangard (0-0)
90min [0-0], Penalty [4-5], Avangard thắng
18/02 20:30 Khimki 0-1 Spartak Moscow II1 (0-0)
18/02 17:45 Krasnodar II 0-1 Fakel Voronezh (0-0)
18/02 15:00 Ural Sr 0-5 Levadia Tallinn (0-5)
Chủ nhật, Ngày 17/02/2019
17/02 23:15 Rotor Volgograd 1-1 Shinnik Yaroslavl (1-0)
90min [1-1], Penalty [5-4], Rotor Volgograd thắng
17/02 20:30 Mordovia Saransk 0-2 FK Tyumen1 (0-2)
17/02 17:45 1Pyunik 1-4 Riga (1-0)
17/02 15:00 Murom 0-2 Chertanovo Moscow (0-0)
Thứ sáu, Ngày 15/02/2019
15/02 23:15 Fakel Voronezh 2-1 Levadia Tallinn (1-0)
15/02 20:30 Avangard 3-1 Spartak Moscow II (0-0)
15/02 17:45 Spartak Tambov 4-1 Ural Sr (1-0)
15/02 15:00 Krasnodar II 0-2 Khimki (0-0)
Thứ năm, Ngày 14/02/2019
14/02 23:15 FK Tyumen 2-0 Riga (0-0)
14/02 20:30 Chertanovo Moscow 0-2 Shinnik Yaroslavl (0-1)
14/02 17:45 Rotor Volgograd 1-0 Pyunik1 (1-0)
14/02 15:00 Murom 1-2 Mordovia Saransk (0-1)
Thứ ba, Ngày 12/02/2019
12/02 23:15 1Levadia Tallinn 0-1 Spartak Moscow II (0-0)
12/02 20:30 1Fakel Voronezh 0-2 Avangard (0-1)
12/02 17:45 1Ural Sr 2-1 Khimki (1-1)
12/02 15:00 1Spartak Tambov 2-0 Krasnodar II (0-0)
Thứ hai, Ngày 11/02/2019
11/02 23:15 FK Tyumen 1-1 Chertanovo Moscow (1-1)
11/02 20:30 Riga 0-1 Shinnik Yaroslavl (0-1)
11/02 17:45 Pyunik 1-1 Mordovia Saransk (1-1)
11/02 15:00 Rotor Volgograd 3-1 Murom (1-0)
Thứ bảy, Ngày 09/02/2019
09/02 23:15 Spartak Moscow II 4-0 Fakel Voronezh (1-0)
09/02 17:45 1Khimki 0-2 Spartak Tambov (0-2)
09/02 15:00 Krasnodar II 2-1 Ural Sr (0-1)
Thứ sáu, Ngày 08/02/2019
08/02 23:15 Shinnik Yaroslavl 0-0 FK Tyumen (0-0)
08/02 20:30 Chertanovo Moscow 1-3 Riga (0-1)
08/02 17:50 Mordovia Saransk 1-2 Rotor Volgograd (1-1)
08/02 15:00 Murom 1-1 Pyunik1 (0-1)
Thứ bảy, Ngày 24/02/2018
24/02/2018 00:00 Luch-Energiya 1-1 Ural Sr (1-1)
90min [1-1], Penalty [2-4], Ural Sr thắng
Thứ sáu, Ngày 23/02/2018
23/02/2018 20:45 Caramba/dinamo Riga 1-0 Shinnik Yaroslavl1 (1-0)
23/02/2018 18:05 1Krylya Sovetov Samara 2-2 Spartak Moscow II (1-0)
90min [2-2], Penalty [3-2], Krylya Sovetov Samara thắng
23/02/2018 15:25 Spartak Tambov 0-0 Rotor Volgograd1 (0-0)
Thứ năm, Ngày 22/02/2018
22/02/2018 22:59 Chertanovo Moscow 0-1 FK Tyumen (0-0)
22/02/2018 20:30 Fakel Voronezh 1-0 Lokomotiv Kazanka Moscow (1-0)
22/02/2018 17:45 Mordovia Saransk 0-1 Ararat Moscow2 (0-1)
22/02/2018 15:15 Chayka K Sr 0-1 Krasnodar II (0-0)
Thứ ba, Ngày 20/02/2018
20/02/2018 23:35 Shinnik Yaroslavl 0-2 Ural Sr1 (0-1)
20/02/2018 20:30 Rotor Volgograd 1-1 Spartak Moscow II (1-0)
90min [1-1], Penalty [8-9], Spartak Moscow II thắng
20/02/2018 17:45 Lokomotiv Kazanka Moscow 0-1 FK Tyumen (0-0)
20/02/2018 15:15 Krasnodar II 0-2 Ararat Moscow (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)