Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Luxembourg vòng 5 mùa 2018-2019 - Kqbd Luxembourg

Kết quả bóng đá Luxembourg trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018-2019 , vòng 5) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018-2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/03/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Luxembourg 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Luxembourg National Division - kết quả bóng đá Luxembourg 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Luxembourg 2018-2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Luxembourg trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Luxembourg (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Luxembourg).

Cập nhật lúc: 24/03/2019 09:15
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Luxembourg 2018-2019 vòng 5
Thời gian FT HT
Thứ bảy, Ngày 16/03/2019
16/03 02:00 Una Strassen 1-0 Us Mondorf-les-bains (0-0)
16/03 02:00 CS Petange 2-1 Fola Esch (2-0)
16/03 02:00 Progres Niedercorn 1-0 Hamm Rm Benfica (1-0)
16/03 02:00 Us Rumelange 0-4 Hostert (0-0)
16/03 02:00 2Racing Union 3-3 Differdange 03 (1-2)
16/03 01:30 Jeunesse Esch 0-3 F91 Dudelange (0-1)
Thứ bảy, Ngày 02/03/2019
02/03 02:00 Progres Niedercorn 3-3 Victoria Rosport (0-1)
02/03 01:45 Una Strassen 2-0 Differdange 032 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 02/12/2018
02/12/2018 22:00 F91 Dudelange 4-1 Hostert (2-0)
02/12/2018 21:00 Fola Esch 3-0 Differdange 03 (2-0)
Chủ nhật, Ngày 25/11/2018
25/11/2018 22:00 Progres Niedercorn 2-0 Racing Union (0-0)
25/11/2018 22:00 Us Rumelange 0-0 CS Petange (0-0)
25/11/2018 22:00 Jeunesse Esch 0-0 Differdange 03 (0-0)
25/11/2018 22:00 Hostert 1-1 Us Mondorf-les-bains (0-1)
25/11/2018 22:00 Etzella Ettelbruck 0-2 Una Strassen (0-1)
25/11/2018 21:00 Hamm Rm Benfica 1-2 Fola Esch (0-1)
25/11/2018 21:00 Victoria Rosport 2-2 F91 Dudelange (1-0)
Chủ nhật, Ngày 11/11/2018
11/11/2018 21:30 Us Mondorf-les-bains 4-0 Victoria Rosport (1-0)
Thứ năm, Ngày 01/11/2018
01/11/2018 01:30 F91 Dudelange 1-3 Jeunesse Esch (0-1)
Thứ ba, Ngày 02/10/2018
02/10/2018 01:00 Fola Esch 2-1 Progres Niedercorn (0-0)
Thứ bảy, Ngày 01/09/2018
01/09/2018 01:00 Us Mondorf-les-bains 2-2 Una Strassen (0-0)
01/09/2018 01:00 Hamm Rm Benfica 1-2 Progres Niedercorn (1-0)
01/09/2018 01:00 Hostert 4-2 Us Rumelange (1-1)
01/09/2018 00:30 Differdange 03 1-0 Racing Union1 (1-0)
Chủ nhật, Ngày 26/08/2018
26/08/2018 23:00 Una Strassen 0-2 Fola Esch (0-1)
26/08/2018 23:00 F91 Dudelange 1-4 Us Mondorf-les-bains (0-2)
26/08/2018 21:00 Us Rumelange 3-2 Victoria Rosport (0-0)
26/08/2018 21:00 Jeunesse Esch 1-0 Etzella Ettelbruck (1-0)
26/08/2018 21:00 Progres Niedercorn 1-1 Hostert (0-0)
26/08/2018 21:00 Racing Union Luxemburg 1-0 Hamm Rm Benfica (0-0)
26/08/2018 21:00 Union Titus Petange 0-1 Differdange 03 (0-0)
Thứ năm, Ngày 23/08/2018
23/08/2018 00:30 Progres Niedercorn 4-3 Etzella Ettelbruck (1-1)
Chủ nhật, Ngày 19/08/2018
19/08/2018 23:00 Differdange 03 1-3 Una Strassen (0-2)
19/08/2018 23:00 Victoria Rosport 2-1 Progres Niedercorn (0-0)
19/08/2018 21:00 Etzella Ettelbruck 2-1 Us Rumelange (1-0)
19/08/2018 21:00 Us Mondorf-les-bains 0-2 Jeunesse Esch (0-1)
19/08/2018 21:00 Hamm Rm Benfica 2-2 Union Titus Petange (1-1)
Thứ bảy, Ngày 18/08/2018
18/08/2018 01:00 Hostert 0-4 Racing Union Luxemburg (0-0)
Thứ ba, Ngày 14/08/2018
14/08/2018 00:30 F91 Dudelange 0-2 Differdange 03 (0-2)
Chủ nhật, Ngày 12/08/2018
12/08/2018 21:00 Racing Union Luxemburg 2-2 Victoria Rosport (1-1)
12/08/2018 21:00 Jeunesse Esch 3-1 Us Rumelange (1-1)
12/08/2018 21:00 Una Strassen 0-3 Hamm Rm Benfica (0-1)
12/08/2018 21:00 Us Mondorf-les-bains 2-0 Fola Esch (1-0)
Thứ bảy, Ngày 11/08/2018
11/08/2018 23:00 Union Titus Petange 2-1 Hostert (0-0)
Thứ ba, Ngày 07/08/2018
07/08/2018 00:30 Hamm Rm Benfica 1-3 F91 Dudelange (0-2)
Thứ hai, Ngày 06/08/2018
06/08/2018 00:00 1Differdange 03 2-0 Us Mondorf-les-bains (1-0)
06/08/2018 00:00 Differdange 03 2-0 Us Mondorf-les-bains (1-0)
Chủ nhật, Ngày 05/08/2018
05/08/2018 23:00 Hostert 1-6 Una Strassen (1-2)
05/08/2018 23:00 Victoria Rosport 0-1 Union Titus Petange (0-0)
05/08/2018 21:00 Jeunesse Esch 3-1 Fola Esch (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)