Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Israel C League mùa 2016-2017 - Kqbd Israel

Kết quả bóng đá Israel C League trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016-2017 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016-2017 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 27/03/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Israel C League 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Israel C League - kết quả bóng đá Israel 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Israel C League 2016-2017 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Israel C League trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Israel (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Israel).

Cập nhật lúc: 27/03/2019 07:46
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ ba, Ngày 26/03/2019
26/03 20:30 Beitar Nahariya 4-1 Tzeirey Kafr Kana (0-0)
26/03 20:30 Achva Kfar Manda 1-1 Maccabi Ahva Yarka (1-0)
26/03 20:30 1Hapoel Sandala Gilboa 0-5 Sc Daburiyya Osama (0-2)
26/03 20:30 1Beitar Ramat Gan 4-2 Hapoel Ortodoxim Jaffa2 (3-1)
26/03 20:30 Ironi Or Yehuda 5-0 Hapoel Kfar Bara1 (2-0)
26/03 20:30 Hapoel Hod Hasharon 1-1 Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva (1-0)
26/03 20:30 Hapoel Nahlat Yehuda 1-0 Ihud Bnei Jat (0-0)
Thứ sáu, Ngày 22/03/2019
22/03 20:00 Maccabi Ahva Yarka 1-3 Hapoel Bueine (1-0)
22/03 20:00 Maccabi Ahi Iksal 0-2 Hapoel Bnei Arrara Ara (0-0)
22/03 19:30 MS Tseirey Taybe 1-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa (0-0)
22/03 18:45 Dimona 6-0 Bnei Yeechalal Rehovot (1-0)
22/03 18:00 Hapoel Ortodoxim Jaffa 0-2 Ironi Beit Dagan (0-1)
22/03 18:00 1Sc Beer Sheva 2-0 Ms Ironi Kuseife (1-0)
22/03 17:30 Shimshon Bnei Tayibe 0-0 Beitar Petah Tikva (0-0)
22/03 17:00 1Beitar Ironi Kiryat Gat 2-6 Ironi Modiin (1-2)
22/03 17:00 Beitar Ramat Gan 3-1 Hapoel Kfar Bara1 (2-0)
22/03 16:50 Maccabi Nujeidat Ahmed 1-1 Hapoel Beit Shean1 (0-0)
22/03 16:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-2 Hapoel Hod Hasharon (1-0)
Thứ ba, Ngày 19/03/2019
19/03 20:15 Ahva Kfar Manda 6-2 Tzeirey Tamra (3-1)
19/03 01:00 Hapoel Bnei Musmus 1-0 Maccabi Bnei Raina (1-0)
Thứ sáu, Ngày 15/03/2019
15/03 18:30 Hapoel Hod Hasharon 1-2 MS Tseirey Taybe (0-0)
15/03 18:00 Ironi Beit Dagan 6-3 Hapoel Kfar Bara1 (4-0)
15/03 17:45 Hapoel Bueine 1-0 Alnada Nazareth (0-0)
15/03 17:30 Beitar Ironi Maale Adumim 5-0 Ms Hapoel Lod (1-0)
15/03 17:15 Ironi Modiin 2-0 Ms Ironi Kuseife (0-0)
15/03 17:00 1Beitar Ironi Kiryat Gat 2-4 Sc Shicun Hamizrah (1-3)
Thứ sáu, Ngày 08/03/2019
08/03 18:45 Ms Hapoel Lod 3-1 Beitar Givat Zeev Shabi (2-0)
08/03 18:30 Hapoel Ortodoxim Jaffa 3-2 Hapoel Hod Hasharon (0-1)
08/03 17:00 Maccabi Ahva Yarka 0-4 Beitar Nahariya (0-1)
08/03 16:45 MS Tseirey Taybe 1-1 Ironi Rishon Lezion (1-0)
08/03 15:45 1Ihud Bnei Jat 0-1 SC Cpa Tel Aviv1 (0-0)
Thứ ba, Ngày 05/03/2019
05/03 20:15 1Beitar Givat Zeev Shabi 0-3 Ms Hapoel Yeroham (0-1)
Thứ bảy, Ngày 02/03/2019
02/03 17:30 Ahi Acre 3-1 Maccabi Ahva Yarka (1-0)
Thứ sáu, Ngày 01/03/2019
01/03 19:00 1Hapoel Beit Shean 3-1 Maccabi Ahi Iksal (2-0)
01/03 18:00 Hapoel Hod Hasharon 1-2 Hapoel Kfar Bara (0-1)
01/03 17:00 Beitar Ironi Maale Adumim 0-2 Dimona (0-1)
01/03 17:00 Beitar Ironi Kiryat Gat 0-2 Maccabi Ironi Netivot (0-0)
01/03 17:00 Beitar Ramat Gan 4-0 Beitar Petah Tikva3 (1-0)
01/03 16:45 1Beitar Nahariya 0-0 Alnada Nazareth (0-0)
Thứ sáu, Ngày 22/02/2019
22/02 19:00 MS Tseirey Taybe 1-1 Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva (0-0)
22/02 18:45 Hapoel Kiryat Ono 1-0 Hapoel Hod Hasharon (0-0)
22/02 18:30 1Maccabi Ironi Netivot 2-6 Sc Shicun Hamizrah (1-4)
22/02 17:00 Shimshon Bnei Tayibe 1-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa1 (1-0)
22/02 16:15 1Tzeirey Kafr Kana 0-1 Maccabi Maalot Tarshiha (0-1)
22/02 16:00 SC Cpa Tel Aviv 0-4 Shimshon Tel Aviv (0-2)
Thứ ba, Ngày 19/02/2019
19/02 20:00 Bnei Majdal Krum United 1-1 Achva Kfar Manda (0-1)
19/02 20:00 Maccabi Nujeidat Ahmed 1-0 Bnei Baqa United (0-0)
Thứ hai, Ngày 18/02/2019
18/02 20:00 Tzeirey Kafr Kana 3-0 Maccabi Bnei Nahf (1-0)
Thứ bảy, Ngày 16/02/2019
16/02 16:00 Ahi Acre 0-2 Tzeirey Tamra1 (0-1)
Thứ sáu, Ngày 15/02/2019
15/02 18:30 Ironi Beit Dagan 1-2 Ironi Or Yehuda (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)