Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Israel C League mùa 2019-2020 - Kqbd Israel

Kết quả bóng đá Israel C League trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 21/11/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Israel C League 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Israel C League - kết quả bóng đá Israel 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Israel C League 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Israel C League trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Israel (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Israel).

Cập nhật lúc: 21/11/2019 21:08
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ sáu, Ngày 15/11/2019
15/11 18:00 Ms Ironi Kuseife 4-0 Sc Beer Sheva (2-0)
15/11 17:30 Hapoel Qalansawe 0-0 MS Tseirey Taybe (0-0)
Thứ sáu, Ngày 08/11/2019
08/11 18:15 1Bnei Baqa United 0-1 Hapoel Tirat Karmel (0-0)
08/11 18:00 Beitar Yavne 5-0 Moadon Zeirey Rahat1 (2-0)
08/11 17:30 Hapoel Ironi Gedera 0-0 Maccabi Ironi Netivot (0-0)
08/11 17:30 Maccabi Ironi Sderot 1-1 Sc Shicun Hamizrah (0-0)
08/11 17:25 Maccabi Maalot Tarshiha 5-3 Maccabi Bnei Nahf (3-0)
08/11 17:00 Hapoel Mahane Yehuda 0-3 Hapoel Qalansawe (0-2)
08/11 17:00 Tzeirey Kafr Kana 0-1 Tzeirey Tamra (0-0)
08/11 17:00 Beitar Ramat Gan 1-4 MS Tseirey Taybe (0-2)
08/11 16:00 Otzma Holon 0-0 Hapoel Hod Hasharon (0-0)
08/11 15:00 Maccabi Um El Fahem 4-5 Ms Pardes Hana Karkur (1-3)
Thứ ba, Ngày 05/11/2019
05/11 00:20 Sc Beer Sheva 2-1 Ms Hapoel Yeroham (1-1)
05/11 00:00 Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva 3-0 Beitar Ramat Gan (2-0)
Thứ hai, Ngày 04/11/2019
04/11 19:30 Maccabi Ironi Sderot 6-1 Hapoel Ironi Gedera (3-0)
04/11 19:30 Hapoel Tirat Karmel 0-1 Maccabi Um El Fahem (0-1)
04/11 19:30 Beitar Ironi Maale Adumim 2-4 Bnei Eilat (0-2)
04/11 19:30 1Ironi Beit Dagan 4-2 Beitar Kfar Saba Shlomi (2-1)
04/11 19:30 Sc Shicun Hamizrah 2-0 Ironi Modiin (0-0)
04/11 19:30 Hapoel Sandala Gilboa 2-5 Hapoel Beit Shean (1-2)
04/11 19:15 Hapoel Kiryat Ono 1-2 Beitar Petah Tikva (1-1)
04/11 19:00 Ironi Nesher 3-3 Ihud Bnei Jat (1-0)
04/11 19:00 Shimshon Tel Aviv 1-2 Hapoel Ortodoxim Jaffa (0-1)
Thứ sáu, Ngày 01/11/2019
01/11 19:30 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 1-2 Shimshon Bnei Tayibe (0-2)
01/11 19:00 1Hapoel Ramot Menashe 3-7 Ihud Bnei Kfar Kara (1-5)
01/11 18:30 Hapoel Kfar Bara 2-1 Hapoel Mahane Yehuda (1-1)
01/11 18:00 Beitar Ironi Kiryat Gat 1-1 Beitar Yavne (0-0)
Thứ sáu, Ngày 25/10/2019
25/10 19:30 1Bnei Majdal Krum United 2-1 Hapoel Bueine1 (0-0)
25/10 18:00 Maccabi Ironi Netivot 0-1 Beitar Ironi Kiryat Gat1 (0-0)
25/10 18:00 Hapoel Beit Shean 2-1 Hapoel Ramot Menashe (1-0)
25/10 17:30 Dimona 1-0 Ms Hapoel Yeroham (0-0)
25/10 17:00 Ironi Modiin 1-2 Maccabi Ironi Sderot1 (0-0)
25/10 17:00 1Sc Beer Sheva 4-2 Beitar Ironi Maale Adumim (1-0)
25/10 16:15 Beitar Nahariya 2-0 Alnada Nazareth (1-0)
25/10 16:00 Beitar Kfar Saba Shlomi 2-1 Hapoel Kfar Bara (0-1)
25/10 16:00 Hapoel Ironi Gedera 1-2 Moadon Zeirey Rahat (0-0)
25/10 15:55 Hapoel Ortodoxim Jaffa 0-2 Hapoel Kiryat Ono (0-0)
25/10 15:40 Hapoel Bnei Parades 2-0 Hapoel Tirat Karmel (1-0)
25/10 14:45 1Beitar Yavne 0-1 Ms Ironi Kuseife (0-0)
Thứ năm, Ngày 24/10/2019
24/10 23:30 Otzma Holon 2-1 Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva (1-1)
Thứ ba, Ngày 22/10/2019
22/10 23:00 1Ironi Nesher 0-0 Maccabi Bnei Raina (0-0)
22/10 19:30 Ihud Bnei Jat 1-2 Ms Pardes Hana Karkur (1-1)
22/10 19:30 Hapoel Bnei Musmus 2-0 Hapoel Tirat Karmel1 (1-0)
22/10 19:00 Maccabi Ironi Sderot 8-0 Moadon Zeirey Rahat1 (3-0)
Thứ sáu, Ngày 18/10/2019
18/10 19:00 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 3-0 Hapoel Ortodoxim Jaffa (1-0)
18/10 18:30 Beitar Kfar Saba Shlomi 3-2 Hapoel Mahane Yehuda (0-1)
18/10 17:30 Ironi Beit Dagan 4-1 Beitar Petah Tikva (3-0)
18/10 17:30 Ironi Modiin 2-0 Hapoel Ironi Gedera (2-0)
18/10 17:00 2Tzeirey Tamra 1-2 Beitar Nahariya (0-2)
18/10 17:00 Hapoel Kiryat Ono 0-4 Beitar Ramat Gan (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)