Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hồng Kông vòng 10 mùa 2018-2019 - Kqbd Hồng Kông

Kết quả bóng đá Hồng Kông trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018-2019 , vòng 10) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018-2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/06/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hồng Kông 2019 hôm nay - kết quả bóng đá HongKong - kết quả bóng đá Hồng Kông 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hồng Kông 2018-2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hồng Kông trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Hồng Kông (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Hồng Kông).

Cập nhật lúc: 24/06/2019 20:34
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hồng Kông 2018-2019 vòng 10
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 19/05/2019
19/05 13:30 Wofoo Tai Po 3-1 Dreams Sports Club (1-1)
19/05 13:30 Sun Pegasus 2-3 Guangzhou Rf U19 (2-2)
19/05 13:30 1Leeman 0-1 Kai Jing (0-0)
19/05 13:30 Eastern A.A Football Team 2-0 Kitchee1 (1-0)
19/05 13:30 Southern District 1-7 Yuen Long (1-5)
Chủ nhật, Ngày 05/05/2019
05/05 16:30 Dreams Sports Club 6-0 Leeman (2-0)
05/05 13:30 Yuen Long 3-4 Eastern A.A Football Team (0-3)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05 13:30 Kai Jing 1-1 Kitchee (1-0)
04/05 13:30 Guangzhou Rf U19 1-2 Wofoo Tai Po (1-0)
04/05 13:30 Southern District 3-1 Sun Pegasus (2-1)
Chủ nhật, Ngày 28/04/2019
28/04 13:30 Guangzhou Rf U19 3-0 Kai Jing (0-0)
Chủ nhật, Ngày 21/04/2019
21/04 16:30 Dreams Sports Club 2-2 Eastern A.A Football Team (0-1)
21/04 13:30 Wofoo Tai Po 2-1 Southern District (1-0)
Thứ bảy, Ngày 20/04/2019
20/04 13:30 Leeman 2-1 Sun Pegasus (1-1)
Thứ hai, Ngày 08/04/2019
08/04 19:00 Kitchee 1-1 Southern District (1-1)
Chủ nhật, Ngày 07/04/2019
07/04 16:30 Yuen Long 0-1 Sun Pegasus (0-0)
07/04 13:30 Kai Jing 1-5 Wofoo Tai Po (1-3)
Thứ bảy, Ngày 06/04/2019
06/04 13:30 1Dreams Sports Club 1-5 Guangzhou Rf U19 (1-3)
Thứ sáu, Ngày 05/04/2019
05/04 16:30 Leeman 0-0 Eastern A.A Football Team (0-0)
Thứ bảy, Ngày 23/03/2019
23/03 16:30 Kitchee 3-0 Yuen Long (2-0)
Chủ nhật, Ngày 17/03/2019
17/03 16:30 Yuen Long 2-2 Leeman1 (1-1)
17/03 13:30 Kai Jing 0-5 Eastern A.A Football Team (0-2)
Thứ bảy, Ngày 16/03/2019
16/03 16:30 Sun Pegasus 1-2 Wofoo Tai Po (1-0)
16/03 13:30 Guangzhou Rf U19 2-3 Kitchee (0-1)
16/03 13:30 Southern District 1-0 Dreams Sports Club (0-0)
Chủ nhật, Ngày 10/03/2019
10/03 13:30 Yuen Long 2-1 Kai Jing (1-0)
Thứ bảy, Ngày 09/03/2019
09/03 19:00 1Leeman 0-2 Wofoo Tai Po (0-1)
09/03 16:30 Dreams Sports Club 0-6 Kitchee (0-2)
09/03 13:30 Southern District 3-3 Guangzhou Rf U19 (1-2)
Thứ bảy, Ngày 02/03/2019
02/03 19:00 Sun Pegasus 2-2 Eastern A.A Football Team (0-1)
Chủ nhật, Ngày 24/02/2019
24/02 16:30 Yuen Long 0-1 Guangzhou Rf U19 (0-0)
24/02 13:30 1Kai Jing 1-4 Dreams Sports Club (1-1)
Thứ bảy, Ngày 23/02/2019
23/02 16:30 Sun Pegasus 0-3 Kitchee (0-2)
23/02 13:30 Wofoo Tai Po 2-1 Eastern A.A Football Team (0-1)
23/02 13:30 Southern District 3-1 Leeman (2-0)
Chủ nhật, Ngày 17/02/2019
17/02 16:30 Eastern A.A Football Team 1-4 Southern District (1-2)
17/02 13:30 Dreams Sports Club 4-1 Yuen Long1 (1-1)
Thứ bảy, Ngày 16/02/2019
16/02 16:30 Leeman 1-3 Guangzhou Rf U19 (0-2)
16/02 13:30 Wofoo Tai Po 3-0 Kitchee (1-0)
Thứ sáu, Ngày 15/02/2019
15/02 19:00 1Sun Pegasus 2-0 Kai Jing (1-0)
Chủ nhật, Ngày 20/01/2019
20/01 16:30 Kitchee 3-0 Leeman1 (1-0)
20/01 13:30 Kai Jing 1-0 Southern District (0-0)
Thứ bảy, Ngày 19/01/2019
19/01 16:30 Sun Pegasus 1-1 Dreams Sports Club (1-0)
19/01 13:30 Guangzhou Rf U19 1-1 Eastern A.A Football Team (0-0)
19/01 13:30 Wofoo Tai Po 2-2 Yuen Long (2-0)
Thứ ba, Ngày 15/01/2019
15/01 19:00 1Eastern A.A Football Team 0-0 Leeman (0-0)
Chủ nhật, Ngày 13/01/2019
13/01 16:30 Hong Kong Pegasus 1-1 Yuen Long (0-0)
13/01 13:30 Wofoo Tai Po 3-0 Hoi King Sa (2-0)
Thứ bảy, Ngày 12/01/2019
12/01 13:30 Rf 6-0 Dreams Sports Club (2-0)
12/01 13:30 Southern District 2-0 Kitchee (2-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)