Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng nhất Romania Playoffs vòng relegation decider mùa 2016 - Kqbd Romania

Kết quả bóng đá Hạng nhất Romania Playoffs trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016 , vòng relegation decider) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 19/05/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng nhất Romania Playoffs 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Romania B Play Off - kết quả bóng đá Romania 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng nhất Romania Playoffs 2016 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng nhất Romania Playoffs trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Romania (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Romania).

Cập nhật lúc: 19/05/2019 22:09
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng nhất Romania Playoffs 2016 vòng relegation decider
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 19/05/2019
19/05 15:00 Cs Aerostar Bacau 0-3 Clinceni (0-1)
19/05 15:00 Acs Sirineasa 1-2 Pandurii (1-1)
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 17:00 1Luceafarul Oradea 5-0 Farul Constanta (2-0)
18/05 15:00 Politehnica Timisoara 4-3 Balotesti (1-2)
Thứ sáu, Ngày 17/05/2019
17/05 00:00 Ripensia Timisoara 0-2 Petrolul Ploiesti (0-2)
Thứ năm, Ngày 16/05/2019
16/05 22:00 Clinceni 0-0 Universitaea Cluj (0-0)
Thứ tư, Ngày 15/05/2019
15/05 22:00 ACS Poli Timisoara 1-0 Scm Argesul Pitesti (0-0)
15/05 22:00 1UTA Arad 2-1 Cs Aerostar Bacau (0-1)
15/05 20:05 Farul Constanta 0-0 Juventus Bucharest (0-0)
15/05 17:00 Snagov 2-0 Politehnica Timisoara (0-0)
15/05 16:00 Balotesti 1-4 Acs Sirineasa (1-3)
Chủ nhật, Ngày 12/05/2019
12/05 18:00 Universitaea Cluj 3-0 UTA Arad (1-0)
Thứ bảy, Ngày 11/05/2019
11/05 15:00 Cs Aerostar Bacau 1-0 ACS Poli Timisoara1 (1-0)
11/05 15:00 Acs Sirineasa 3-3 Snagov (2-1)
Thứ năm, Ngày 09/05/2019
09/05 23:00 CS Mioveni 0-2 Farul Constanta (0-1)
Thứ hai, Ngày 06/05/2019
06/05 22:00 Snagov 0-1 Chindia Targoviste (0-0)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05 19:30 Farul Constanta 0-3 Petrolul Ploiesti (0-2)
04/05 19:00 Ripensia Timisoara 1-0 Cs Aerostar Bacau (0-0)
04/05 17:30 1UTA Arad 0-2 Politehnica Timisoara (0-1)
04/05 15:00 Clinceni 3-1 Acs Sirineasa (2-0)
04/05 15:00 Juventus Bucharest 1-0 CS Mioveni (1-0)
Chủ nhật, Ngày 28/04/2019
28/04 15:00 Scm Argesul Pitesti 0-1 Farul Constanta (0-0)
Thứ bảy, Ngày 27/04/2019
27/04 16:00 Petrolul Ploiesti 1-3 Juventus Bucharest (1-3)
Thứ sáu, Ngày 26/04/2019
26/04 23:00 Politehnica Timisoara 0-1 ACS Poli Timisoara1 (0-0)
26/04 22:30 Universitaea Cluj 2-3 Ripensia Timisoara (1-1)
26/04 15:00 Cs Aerostar Bacau 9-0 Dacia Unirea Braila (3-0)
26/04 15:00 Metaloglobus 1-0 Snagov (0-0)
26/04 14:55 Acs Sirineasa 2-2 UTA Arad (1-0)
Thứ ba, Ngày 23/04/2019
23/04 23:30 CS Mioveni 1-2 Petrolul Ploiesti (1-0)
Chủ nhật, Ngày 21/04/2019
21/04 15:30 Dacia Unirea Braila 0-8 Universitaea Cluj (0-4)
Thứ bảy, Ngày 20/04/2019
20/04 15:00 Clinceni 1-0 Metaloglobus (0-0)
20/04 15:00 Juventus Bucharest 1-0 Scm Argesul Pitesti (1-0)
20/04 15:00 1Farul Constanta 2-1 Cs Aerostar Bacau1 (0-1)
20/04 15:00 ACS Poli Timisoara 1-1 Acs Sirineasa (0-1)
20/04 15:00 Snagov 3-2 Pandurii (0-1)
Chủ nhật, Ngày 14/04/2019
14/04 18:00 Luceafarul Oradea 3-1 Petrolul Ploiesti2 (2-0)
14/04 16:00 Chindia Targoviste 1-0 ACS Poli Timisoara (1-0)
14/04 15:00 Acs Sirineasa 2-3 Ripensia Timisoara (1-1)
Thứ bảy, Ngày 13/04/2019
13/04 18:00 Universitaea Cluj 2-1 Farul Constanta (1-0)
Thứ tư, Ngày 10/04/2019
10/04 23:00 Petrolul Ploiesti 1-2 Scm Argesul Pitesti (1-1)
10/04 21:00 Dacia Unirea Braila 3-1 Acs Sirineasa (2-0)
10/04 21:00 Farul Constanta 1-1 Politehnica Timisoara (1-0)
10/04 21:00 CS Mioveni 2-0 Cs Aerostar Bacau (0-0)
10/04 21:00 Snagov 2-4 Luceafarul Oradea (0-2)
10/04 18:55 ACS Poli Timisoara 1-0 Metaloglobus (0-0)
Thứ ba, Ngày 09/04/2019
09/04 21:30 Juventus Bucharest 2-6 Universitaea Cluj (0-2)
Chủ nhật, Ngày 07/04/2019
07/04 19:00 Cs Aerostar Bacau 0-2 Petrolul Ploiesti (0-2)
Thứ bảy, Ngày 06/04/2019
06/04 15:00 Acs Sirineasa 0-1 Farul Constanta (0-0)
06/04 15:00 Pandurii 1-1 ACS Poli Timisoara1 (1-0)
Chủ nhật, Ngày 31/03/2019
31/03 17:00 UTA Arad 3-1 Snagov (1-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)