Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng nhất Georgia vòng 23 mùa 2019 - Kqbd Georgia

Kết quả bóng đá Hạng nhất Georgia trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019 , vòng 23) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 13/11/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng nhất Georgia 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Georgia Pirveli Liga - kết quả bóng đá Georgia 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng nhất Georgia 2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng nhất Georgia trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Georgia (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Georgia).

Cập nhật lúc: 13/11/2019 20:05
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng nhất Georgia 2019 vòng 23
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 10/11/2019
10/11 17:00 Samtredia 3-0 Gagra (1-0)
10/11 17:00 Telavi 1-0 Norchi Dinamoeli Tbilisi (1-0)
Thứ sáu, Ngày 08/11/2019
08/11 17:00 Guria Lanchkhuti 0-1 Baia Zugdidi (0-0)
Thứ hai, Ngày 04/11/2019
04/11 17:00 Kolkheti Poti 1-1 Samtredia (1-0)
04/11 17:00 Gagra 3-0 Telavi (1-0)
Chủ nhật, Ngày 03/11/2019
03/11 17:00 Baia Zugdidi 3-0 Spartaki Tskhinvali (2-0)
03/11 17:00 Shukura Kobuleti 0-0 Guria Lanchkhuti (0-0)
Thứ bảy, Ngày 02/11/2019
02/11 17:00 Norchi Dinamoeli Tbilisi 4-0 Shevardeni (2-0)
Thứ ba, Ngày 29/10/2019
29/10 18:00 Baia Zugdidi 2-0 Shukura Kobuleti1 (2-0)
29/10 18:00 Telavi 6-0 Kolkheti Poti (4-0)
Thứ hai, Ngày 28/10/2019
28/10 18:00 Shevardeni 0-3 Gagra (0-1)
28/10 18:00 Spartaki Tskhinvali 1-1 Samtredia (1-0)
28/10 18:00 Guria Lanchkhuti 0-0 Norchi Dinamoeli Tbilisi (0-0)
Thứ năm, Ngày 24/10/2019
24/10 18:00 Samtredia 2-0 Telavi (1-0)
24/10 18:00 Shukura Kobuleti 6-0 Spartaki Tskhinvali (1-0)
24/10 18:00 Norchi Dinamoeli Tbilisi 3-1 Baia Zugdidi (0-0)
Thứ tư, Ngày 23/10/2019
23/10 18:00 Gagra 2-0 Guria Lanchkhuti (1-0)
23/10 18:00 1Kolkheti Poti 0-0 Shevardeni (0-0)
Thứ sáu, Ngày 18/10/2019
18/10 18:00 Shukura Kobuleti 0-1 Norchi Dinamoeli Tbilisi (0-1)
18/10 18:00 Spartaki Tskhinvali 0-1 Telavi (0-0)
18/10 18:00 1Shevardeni 0-1 Samtredia (0-1)
Thứ năm, Ngày 17/10/2019
17/10 18:00 Guria Lanchkhuti 3-0 Kolkheti Poti (1-0)
17/10 18:00 Baia Zugdidi 1-0 Gagra1 (1-0)
Thứ ba, Ngày 01/10/2019
01/10 19:00 Spartaki Tskhinvali 1-2 Shevardeni (0-2)
01/10 19:00 Shukura Kobuleti 1-0 Kolkheti Poti (0-0)
Thứ hai, Ngày 30/09/2019
30/09 19:00 Baia Zugdidi 0-3 Samtredia (0-1)
30/09 19:00 Guria Lanchkhuti 4-1 Telavi1 (0-1)
Thứ ba, Ngày 24/09/2019
24/09 19:15 Shukura Kobuleti 0-3 Samtredia (0-0)
24/09 19:00 Baia Zugdidi 2-1 Telavi (2-1)
Thứ hai, Ngày 23/09/2019
23/09 19:00 Gagra 3-1 Spartaki Tskhinvali (2-1)
23/09 19:00 Guria Lanchkhuti 3-2 Shevardeni (2-1)
Thứ sáu, Ngày 20/09/2019
20/09 22:00 Norchi Dinamoeli Tbilisi 5-1 Kolkheti Poti1 (3-0)
Thứ tư, Ngày 18/09/2019
18/09 19:00 Telavi 4-0 Shukura Kobuleti1 (2-0)
18/09 19:00 Spartaki Tskhinvali 0-2 Guria Lanchkhuti (0-1)
18/09 19:00 1Shevardeni 1-5 Baia Zugdidi (1-1)
Thứ hai, Ngày 16/09/2019
16/09 19:00 Samtredia 0-3 Norchi Dinamoeli Tbilisi (0-2)
16/09 19:00 Kolkheti Poti 3-0 Gagra (2-0)
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09 19:00 1Baia Zugdidi 2-1 Guria Lanchkhuti (1-0)
13/09 19:00 Shukura Kobuleti 1-3 Shevardeni (1-1)
Thứ năm, Ngày 12/09/2019
12/09 22:00 Norchi Dinamoeli Tbilisi 2-0 Telavi (0-0)
12/09 19:00 Kolkheti Poti 1-0 Spartaki Tskhinvali (0-0)
12/09 19:00 Gagra 0-1 Samtredia (0-0)
Thứ sáu, Ngày 30/08/2019
30/08 20:00 Samtredia 3-0 Kolkheti Poti (2-0)
30/08 20:00 Shevardeni 2-4 Norchi Dinamoeli Tbilisi (2-1)
Thứ năm, Ngày 29/08/2019
29/08 20:05 Spartaki Tskhinvali 2-1 Baia Zugdidi (0-1)
29/08 20:00 Guria Lanchkhuti 0-2 Shukura Kobuleti (0-1)
Thứ hai, Ngày 26/08/2019
26/08 20:00 Kolkheti Poti 2-5 Telavi (1-2)
Thứ sáu, Ngày 23/08/2019
23/08 20:00 Shukura Kobuleti 0-1 Baia Zugdidi (0-0)
Thứ hai, Ngày 19/08/2019
19/08 20:30 Guria Lanchkhuti 2-0 Gagra (0-0)
19/08 20:30 Shevardeni 5-1 Kolkheti Poti (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)