Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 4 Séc mùa 2016-2017 - Kqbd Séc

Kết quả bóng đá Hạng 4 Séc trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016-2017 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016-2017 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 19/05/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 4 Séc 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Czech Republic 4. Liga - kết quả bóng đá Séc 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 4 Séc 2016-2017 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 4 Séc trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Séc (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Séc).

Cập nhật lúc: 19/05/2019 22:10
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 15:30 Jindrichuv Hradec 0-5 Tachov (0-1)
18/05 15:15 Preddie J 3-0 Tatran Sedlcany (1-0)
18/05 15:15 Mostecky 0-1 Hostoun (0-1)
Thứ sáu, Ngày 17/05/2019
17/05 23:00 Tj Tatran Bohunice 5-2 Sk Olympia Rajecko (3-2)
Thứ tư, Ngày 15/05/2019
15/05 22:05 Sokol Tasovice 2-1 Tj Sokol Lanzhot (1-1)
Chủ nhật, Ngày 12/05/2019
12/05 15:30 Sapeli Polna 1-3 Namest (0-2)
12/05 15:15 Zdar Nad Sazavou 1-0 Afc Humpolec (1-0)
12/05 15:00 Sokol Opatovice 0-1 Velke Losiny (0-0)
Thứ tư, Ngày 08/05/2019
08/05 22:00 2Svratka Brno 3-6 Tj Start Brno (1-4)
08/05 22:00 Tatran Rousinov 2-1 Ivancice (1-0)
08/05 22:00 Tj Hluboka Nad Vltavou 2-0 Osek Tj (1-0)
08/05 22:00 Zelec 2-3 Sk Rudolfov (2-1)
08/05 21:30 Velka Bites 0-5 Blansko (0-3)
08/05 21:30 Strani 1-0 Tj Sokol Lanzhot (0-0)
08/05 21:30 Nove Sady 4-1 Afc Humpolec (3-1)
08/05 21:30 Sumperk 0-0 Sk Detmarovice (0-0)
08/05 21:30 Frydlant Nad Ostravici 2-0 HFK Olomouc (2-0)
08/05 21:30 Slavoj Olympia 2-0 Bohumin (1-0)
08/05 21:30 Tj Sokol Usti 4-2 Hermanice (1-2)
08/05 16:00 Ceske Budejovice u19 1-2 Sk Sigma Olomouc u19 (0-2)
08/05 16:00 Mlada Boleslav U19 2-0 Pribram U19 (1-0)
08/05 16:00 Slavia Praha u19 7-0 Sparta Praha U19 (3-0)
08/05 15:35 Viktoria Plzen U19 3-0 Dukla Praha U19 (1-0)
08/05 15:30 Havlickuv Brod 0-1 Slovan Rosice (0-0)
08/05 15:15 Zdar Nad Sazavou 2-0 Bystrc Kninicky (1-0)
Chủ nhật, Ngày 05/05/2019
05/05 15:15 Admira Praha 1-0 Tachov (1-0)
05/05 15:15 Slavicin 3-1 HFK Olomouc (2-1)
Thứ tư, Ngày 01/05/2019
01/05 18:30 Pribram U19 0-0 Synot Slovacko U19 (0-0)
90min [0-0], Penalty [3-0], Pribram U19 thắng
01/05 15:30 Velke Hamry 0-1 Prepere (0-1)
Thứ sáu, Ngày 26/04/2019
26/04 23:10 Sk Lhota 0-0 Sk Hrebec2 (0-0)
90min [0-0], Penalty [1-0],
Thứ năm, Ngày 25/04/2019
25/04 22:00 Vitkovice 1-1 Usti nad Labem (1-0)
Thứ tư, Ngày 24/04/2019
24/04 22:00 Sparta Brno 2-2 Mutenice (1-0)
Thứ ba, Ngày 23/04/2019
23/04 22:30 Trutnov 1-2 Kolin (1-0)
Thứ hai, Ngày 22/04/2019
22/04 22:00 Motorlet Pr B 4-2 Dukla Jizni Mesto (0-1)
Chủ nhật, Ngày 21/04/2019
21/04 21:00 Bohumin 3-2 Sk Detmarovice (1-1)
21/04 15:15 Sumperk 1-0 Opava Ii1 (1-0)
21/04 15:15 Mfk Havirov 2-1 HFK Olomouc (1-1)
21/04 15:15 Slavicin 3-1 Hranice Kunz (1-1)
21/04 15:00 Tj Sokol Usti 0-3 Vsetin (0-2)
Thứ sáu, Ngày 19/04/2019
19/04 23:00 Frantiskovy Lazne 5-1 Nova Role (2-0)
19/04 21:30 Blansko 6-1 Bzenec (0-0)
19/04 21:00 Bystrice Ph 0-0 Sokol Provodov (0-0)
19/04 21:00 Irp Cesky Tesin 1-0 Lokomotiva Petrovice (0-0)
19/04 20:00 1Stara Role 0-3 Spartak Horni Slavkov (0-2)
19/04 19:00 Dukla Praha U21 2-1 Teplice U21 (2-0)
19/04 19:00 Admira Praha 2-1 Spartak Sobeslav (2-0)
19/04 18:05 Baumit Jablonec U21 4-0 Marila Pribram U21 (2-0)
19/04 15:30 Hradec Kralove Womens 1-3 Nữ Slovan Liberec (0-1)
19/04 15:30 Havlickuv Brod 1-4 Tatran Zdirec (1-1)
19/04 15:15 Aritma Praha 2-0 Tachov (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)