Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 4 Séc mùa 2016-2017 - Kqbd Séc

Kết quả bóng đá Hạng 4 Séc trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016-2017 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016-2017 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 22/07/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 4 Séc 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Czech Republic 4. Liga - kết quả bóng đá Séc 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 4 Séc 2016-2017 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 4 Séc trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Séc (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Séc).

Cập nhật lúc: 22/07/2019 10:49
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 09/06/2019
09/06 22:30 Sk Olympia Rajecko 1-5 Tj Start Brno (1-3)
09/06 22:00 Sk Sulko Zabreh 1-1 Velke Losiny (0-0)
09/06 22:00 Tatran Vsechovice 1-3 Sokol Opatovice1 (0-2)
09/06 22:00 Tj Stitna Nad Vlari 7-0 Sk Borsice (4-0)
09/06 22:00 Tj Hluboka Nad Vltavou 3-3 Sk Cimelice (0-0)
09/06 15:30 Jiskra Trebon 1-0 Sk Rudolfov (0-0)
Thứ bảy, Ngày 08/06/2019
08/06 15:30 Havlickuv Brod 1-5 Afc Humpolec (1-3)
Thứ sáu, Ngày 07/06/2019
07/06 23:00 1Zenit Caslav 1-4 Kolin1 (0-1)
07/06 23:00 1Preddie J 3-2 Klatovy (2-0)
07/06 23:00 Afk Tisnov 1-10 Sparta Brno (0-4)
07/06 22:30 Velka Bites 5-0 Nove Sady (2-0)
07/06 22:00 Strani 1-2 Blansko (0-2)
Thứ tư, Ngày 05/06/2019
05/06 23:00 Sokol Zapy 2-0 Pisek (0-0)
05/06 23:00 Chomutov 1-2 Kladno (0-2)
05/06 23:00 Mas Taborsko B 2-5 Tachov (1-3)
05/06 23:00 Tj Sokol Lanzhot 4-2 Havlickuv Brod (1-1)
05/06 22:30 Polna 1-4 Slovan Rosice (1-3)
05/06 22:00 Fk Loko Vltavin 3-1 Stechovice (1-1)
05/06 22:00 Sk Detmarovice 3-3 Opava Ii (2-1)
Thứ bảy, Ngày 01/06/2019
01/06 20:30 Spartak Sobeslav 2-0 Tachov (0-0)
01/06 15:30 Jindrichuv Hradec 2-4 Marianske Lazne (2-1)
Thứ sáu, Ngày 31/05/2019
31/05 22:30 Bzenec 2-3 Velka Bites (2-2)
31/05 22:00 Slovan Rosice 1-0 Sk Zdirec Nad Doubravou (1-0)
Thứ ba, Ngày 28/05/2019
28/05 22:30 Novy Jicin 2-1 Hranice Kunz (1-0)
Chủ nhật, Ngày 26/05/2019
26/05 22:00 Kozlovice 2-2 Slavoj Olympia (2-0)
26/05 22:00 Frydlant Nad Ostravici 1-1 Hermanice (0-0)
26/05 22:00 Tatran Sedlcany 1-1 Aritma Praha (1-0)
90min [1-1], Penalty [5-4], Tatran Sedlcany thắng
26/05 15:35 Jiskra Trebon 5-0 Milevsko (4-0)
26/05 15:30 Havlickuv Brod 1-5 Nove Sady (0-3)
26/05 15:00 Abc Branik 2-0 Cafc Brno Zidenice (1-0)
Thứ sáu, Ngày 24/05/2019
24/05 23:00 Boskovice 3-2 Bosonohy (1-2)
Thứ tư, Ngày 22/05/2019
22/05 19:00 Ceske Budejovice U21 3-0 Zlin U21 (0-0)
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 15:30 Jindrichuv Hradec 0-5 Tachov (0-1)
18/05 15:15 Preddie J 3-0 Tatran Sedlcany (1-0)
18/05 15:15 Mostecky 0-1 Hostoun (0-1)
Thứ sáu, Ngày 17/05/2019
17/05 23:00 Tj Tatran Bohunice 5-2 Sk Olympia Rajecko (3-2)
Thứ tư, Ngày 15/05/2019
15/05 22:05 Sokol Tasovice 2-1 Tj Sokol Lanzhot (1-1)
Chủ nhật, Ngày 12/05/2019
12/05 15:30 Sapeli Polna 1-3 Namest (0-2)
12/05 15:15 Zdar Nad Sazavou 1-0 Afc Humpolec (1-0)
12/05 15:00 Sokol Opatovice 0-1 Velke Losiny (0-0)
Thứ tư, Ngày 08/05/2019
08/05 22:00 2Svratka Brno 3-6 Tj Start Brno (1-4)
08/05 22:00 Tatran Rousinov 2-1 Ivancice (1-0)
08/05 22:00 Tj Hluboka Nad Vltavou 2-0 Osek Tj (1-0)
08/05 22:00 Zelec 2-3 Sk Rudolfov (2-1)
08/05 21:30 Velka Bites 0-5 Blansko (0-3)
08/05 21:30 Strani 1-0 Tj Sokol Lanzhot (0-0)
08/05 21:30 Nove Sady 4-1 Afc Humpolec (3-1)
08/05 21:30 Sumperk 0-0 Sk Detmarovice (0-0)
08/05 21:30 Frydlant Nad Ostravici 2-0 HFK Olomouc (2-0)
08/05 21:30 Slavoj Olympia 2-0 Bohumin (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)