Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 3 Slovakia mùa 2016-2017 - Kqbd Slovakia

Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016-2017 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016-2017 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/10/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 3 Slovakia 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Slovakia 3.Liga - kết quả bóng đá Slovakia 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 3 Slovakia 2016-2017 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 3 Slovakia trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Slovakia (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Slovakia).

Cập nhật lúc: 24/10/2019 11:25
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ bảy, Ngày 19/10/2019
19/10 00:00 Tinex Sencur 1-1 Mnk Ljubljana (1-1)
Thứ tư, Ngày 16/10/2019
16/10 19:30 Liptovska Stiavnica 2-2 Msk Fomat Martin (1-2)
16/10 19:30 Rakytovce 0-0 Tj Tatran Oravske Vesele (0-0)
Thứ sáu, Ngày 11/10/2019
11/10 23:30 Sfm Senec 5-1 Mfk Rusovce (4-1)
Thứ tư, Ngày 09/10/2019
09/10 20:00 Cadca 0-2 Skm Liptovsky Hradok (0-2)
09/10 20:00 Mfk Zarnovica 0-4 Jednota Banova (0-3)
Chủ nhật, Ngày 06/10/2019
06/10 15:30 Spartak Trnava B 0-2 Nove Mesto (0-0)
06/10 15:30 Nitra B 2-1 Belusa (0-1)
06/10 15:30 Poprad B 2-1 Pokrok Sez Krompachy (1-1)
06/10 15:30 Jednota Banova 0-3 Msk Fomat Martin (0-1)
Thứ sáu, Ngày 27/09/2019
27/09 23:30 Sfm Senec 2-3 Sk Bahon (2-2)
Thứ hai, Ngày 16/09/2019
16/09 21:00 Kfc Kalna Nad Hronom 4-0 Nove Zamky (3-0)
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09 22:05 Svoboda Peshtera 6-0 Kocevje (1-0)
Chủ nhật, Ngày 08/09/2019
08/09 15:30 Poprad B 1-0 Giraltovce (0-0)
08/09 15:30 Rakytovce 2-3 Tatran Krasno Nad Kysucou (1-2)
08/09 15:30 Nitra B 1-0 TJ Spartak Myjava (1-0)
Thứ sáu, Ngày 06/09/2019
06/09 22:00 Kocevje 2-5 Mnk Ljubljana (1-4)
Thứ năm, Ngày 05/09/2019
05/09 00:00 TJ Spartak Myjava 0-1 Spartak Trnava B (0-0)
Thứ tư, Ngày 04/09/2019
04/09 22:00 Rohoznik 3-1 Slovan Most Pri Bratislave (1-0)
04/09 22:00 Kfc Kalna Nad Hronom 1-2 Nitra B (0-2)
04/09 22:00 Sk Bahon 0-4 Lokomotiva Devinska Nova Ves (0-1)
04/09 22:00 Lednicke Rovne 1-0 Nove Zamky (0-0)
04/09 22:00 Slovan Duslo Sala 0-1 Povazska Bystrica (0-0)
04/09 22:00 Tj Druzstevnik Vrakun 1-2 Sk 1923 Gabcikovo1 (0-0)
04/09 22:00 Vion Zlate Moravce B 1-1 Belusa (1-0)
04/09 22:00 Mfk Rusovce 2-2 Sk Bernolakovo (1-2)
Thứ sáu, Ngày 30/08/2019
30/08 22:30 Svoboda Peshtera 2-2 Tolmin1 (1-1)
Thứ ba, Ngày 27/08/2019
27/08 22:30 Arne Tabor 69 2-2 Adria Miren (0-2)
Thứ tư, Ngày 21/08/2019
21/08 22:00 1fk Svidnik 1-2 Tesla Stropkov (0-0)
21/08 21:30 Tj Banik Kalinovo 1-0 Cadca (1-0)
21/08 21:30 Liptovska Stiavnica 5-0 Mfk Zarnovica (1-0)
21/08 21:30 Rimavska Sobota 2-2 Rakytovce (1-1)
21/08 21:30 Jednota Banova 2-0 Mfk Lokomotiva Zvolen (1-0)
21/08 21:30 Ftc Filakovo 0-0 Tj Tatran Oravske Vesele (0-0)
21/08 21:30 Namestovo 1-1 Skm Liptovsky Hradok (1-1)
Chủ nhật, Ngày 18/08/2019
18/08 15:35 Jednota Banova 3-0 Cadca (2-0)
18/08 15:30 Raca Bratislava 1-3 Inter Bratislava (0-2)
Chủ nhật, Ngày 11/08/2019
11/08 22:00 Tatran Krasno Nad Kysucou 2-2 Msk Fomat Martin (0-1)
11/08 21:30 1Pokrok Sez Krompachy 2-3 Mfk Snina (2-2)
11/08 15:30 Spartak Trnava B 1-2 Lednicke Rovne (1-1)
11/08 15:30 Nitra B 2-0 Tj Druzstevnik Vrakun (1-0)
11/08 15:30 Poprad B 1-0 Spisska Nova Ves (0-0)
Chủ nhật, Ngày 04/08/2019
04/08 15:30 Jednota Banova 0-2 Tj Tatran Oravske Vesele (0-2)
Thứ tư, Ngày 31/07/2019
31/07 22:00 Mladost Kalsa 2-0 Mfk Vranov Nad Topou (0-0)
31/07 22:00 Giraltovce 1-2 1. Tatran Presov1 (0-2)
31/07 22:00 Pokrok Sez Krompachy 1-1 Spisska Nova Ves (1-1)
31/07 22:00 Sk Milenium 0-2 Mfk Snina (0-1)
31/07 22:00 1Poprad B 0-2 Humenne (0-0)
Chủ nhật, Ngày 16/06/2019
16/06 22:30 Skm Liptovsky Hradok 4-1 Novohrad Lucenec (3-1)
16/06 22:00 1fk Svidnik 2-3 Druzstevnik Plavnica (0-3)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)