Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 3 Romania mùa 2018-2019 - Kqbd Romania

Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018-2019 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018-2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 22/11/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 3 Romania 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Romania Liga 3 - kết quả bóng đá Romania 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 3 Romania 2018-2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 3 Romania trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Romania (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Romania).

Cập nhật lúc: 22/11/2019 22:52
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ sáu, Ngày 22/11/2019
22/11 19:00 Acs Vedita Colonesti Ms 2-0 Acs Olimpic Cetate Rasnov (1-0)
22/11 19:00 Acs Viitorul Selimbar 4-0 Odorheiu Secuiesc (3-0)
22/11 19:00 Afc Progresul Spartac Bucuresti 1-0 Fcm Alexandria (1-0)
22/11 19:00 Ariesu Turda 1-1 Comuna Recea (0-0)
22/11 19:00 1Becicherecu Mic 0-0 Cetate Deva1 (0-0)
22/11 19:00 1Cluj Ii 0-2 Metalurgistul Cugir (0-0)
22/11 19:00 Cs Blejoi 2-1 Cs Sporting Rosiori (0-1)
22/11 19:00 Csm Flacara Moreni 3-0 Balotesti (0-0)
22/11 19:00 Css Slatina 2-0 Unirea Bascov (2-0)
22/11 19:00 Steaua Bucuresti 2 1-3 Unirea 2004 Slobozia (1-3)
22/11 19:00 ACS Foresta Suceava 4-1 Acs Somuz Falticeni (2-0)
22/11 19:00 National Sebis 4-2 Acso Filiasi1 (4-2)
22/11 19:00 Unirea Dej 0-0 Unirea Alba Iulia (0-0)
Thứ bảy, Ngày 16/11/2019
16/11 19:00 Afumati 5-1 Afc Metalul Buzau (1-1)
Thứ sáu, Ngày 15/11/2019
15/11 19:00 1Balotesti 0-2 Css Slatina1 (0-1)
15/11 19:00 Cs Sanatatea Servicii Publice Cluj 4-1 Unirea Alba Iulia (2-1)
15/11 19:00 SC Bacau 0-1 ACS Foresta Suceava (0-0)
15/11 19:00 2Voluntari B 0-3 Afc Progresul Spartac Bucuresti (0-1)
15/11 19:00 1Inainte Modelu 3-4 Tunari (1-2)
15/11 19:00 Odorheiu Secuiesc 0-1 Zalau (0-1)
15/11 19:00 Unirea Bascov 3-2 Acs Vedita Colonesti Ms1 (0-1)
15/11 19:00 Cs Sanatatea Cluj 4-1 Unirea Alba Iulia (2-1)
15/11 19:00 Soimii Lipova 4-0 ACS Poli Timisoara2 (2-0)
Thứ sáu, Ngày 08/11/2019
08/11 19:00 ACS Poli Timisoara 1-1 Cetate Deva (0-1)
08/11 19:00 Dunarea Galati 2-0 SC Bacau (1-0)
08/11 19:00 Afc Metalul Buzau 0-1 Unirea 2004 Slobozia (0-0)
08/11 19:00 Afc Progresul Spartac Bucuresti 4-0 Astra Giurgiu Ii (4-0)
08/11 19:00 Avantul Reghin 1-2 Metalurgistul Cugir (0-1)
08/11 19:00 Cluj Ii 1-4 Ariesu Turda (0-2)
08/11 19:00 Crisul Chisineu Cris 1-1 Gloria Lunca Teuz Cermei (0-0)
08/11 19:00 Tunari 1-0 Medgidia (0-0)
08/11 19:00 Csm Focsani 4-0 Otelul Galati (2-0)
08/11 19:00 Steaua Bucuresti 2 0-3 Cs Faurei (0-2)
08/11 19:00 ACS Foresta Suceava 4-0 Husana Husi (1-0)
08/11 19:00 Ghiroda Si Giarmata Vii 4-2 Acso Filiasi (1-1)
08/11 19:00 Unirea Dej 4-2 Cs Sanatatea Servicii Publice Cluj (3-1)
08/11 19:00 Sr Brasov 2-0 Cs Sporting Rosiori (0-0)
08/11 19:00 Zalau 3-3 Luceafarul Oradea B (1-1)
Thứ sáu, Ngày 01/11/2019
01/11 19:00 Csm Flacara Moreni 2-2 Afc Progresul Spartac Bucuresti (1-1)
01/11 19:00 Voluntari B 3-3 Css Slatina (1-1)
01/11 19:00 1Balotesti 1-1 Cs Blejoi (0-1)
01/11 19:00 Cs Universitatea Craiova B 4-0 Acs Vedita Colonesti Ms (2-0)
01/11 19:00 Inainte Modelu 2-5 Mostistea Ulmu (2-2)
01/11 19:00 Ariesu Turda 2-1 Sanmartin (0-1)
Thứ sáu, Ngày 25/10/2019
25/10 19:00 ACS Poli Timisoara 1-2 Gloria Lunca Teuz Cermei (0-0)
25/10 19:00 1Cs Aerostar Bacau 2-0 Otelul Galati (1-0)
25/10 19:00 Sanmartin 2-0 Cluj Ii (1-0)
25/10 19:00 Css Slatina 5-1 Csm Flacara Moreni1 (2-1)
25/10 19:00 Botosani 2 0-2 Bucovina Radauti (0-0)
25/10 19:00 Unirea Dej 1-0 Odorheiu Secuiesc (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)