Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 3 Romania mùa 2018-2019 - Kqbd Romania

Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018-2019 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018-2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/03/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 3 Romania 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Romania Liga 3 - kết quả bóng đá Romania 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 3 Romania 2018-2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 3 Romania trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Romania (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Romania).

Cập nhật lúc: 24/03/2019 10:19
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ sáu, Ngày 15/03/2019
15/03 20:00 Cs Universitatea Craiova B 2-3 Acso Filiasi1 (0-1)
15/03 20:00 Steaua Bucuresti 2 2-0 Agricola Borcea1 (0-0)
15/03 20:00 Gaz Metan Medias Ii 0-0 Acs Unu Fotbal Club Gloria (0-0)
15/03 20:00 Cluj Ii 0-3 Unirea Dej (0-1)
15/03 20:00 Atletic Bradu 1-5 Voin Tate Numa Glenn (1-4)
15/03 20:00 Cetate Deva 2-2 Soimii Lipova (1-1)
15/03 20:00 Csm Flacara Moreni 2-1 Fcm Alexandria1 (2-1)
15/03 20:00 Unirea Alba Iulia 1-1 Millenium Giarmata (1-0)
15/03 20:00 Ghiroda Si Giarmata Vii 4-0 Gloria Lunca Teuz Cermei (1-0)
15/03 20:00 National Sebis 1-2 Industria Galda (0-0)
Thứ sáu, Ngày 08/03/2019
08/03 20:00 Odorheiu Secuiesc 0-1 Csikszereda (0-0)
08/03 20:00 1Astra Giurgiu Ii 0-0 Cs Sporting Rosiori (0-0)
08/03 20:00 Ariesu Turda 1-1 Infratirea Harman (0-0)
08/03 20:00 Avantul Reghin 0-1 Acs Olimpic Cetate Rasnov (0-1)
08/03 20:00 Cs Municipal Lugoj 1-2 Metalurgistul Cugir (0-1)
08/03 20:00 Cs Sanatatea Cluj 2-0 Afc Unirea Tasnad (0-0)
08/03 20:00 Soimii Lipova 4-2 Cs Ocna Mures (2-0)
08/03 20:00 Pascani 1-0 Stiinta Miroslava (1-0)
08/03 20:00 Voluntari B 3-1 Atletic Bradu (0-1)
08/03 20:00 Unirea Dej 5-0 Cs Iernut (1-0)
Thứ hai, Ngày 04/03/2019
04/03 20:00 Cs Universitatea Craiova B 0-0 Astra Giurgiu Ii (0-0)
Thứ sáu, Ngày 01/03/2019
01/03 20:00 1Acso Filiasi 4-3 Unirea Bascov (3-2)
01/03 20:00 Atletic Bradu 1-1 Cs Universitatea Craiova B (1-1)
01/03 20:00 Cluj Ii 2-1 Acs Unu Fotbal Club Gloria (1-0)
01/03 20:00 Csm Flacara Moreni 2-0 Voluntari B (0-0)
01/03 20:00 Unirea Alba Iulia 3-1 Cs Municipal Lugoj1 (2-1)
01/03 20:00 Gaz Metan Medias Ii 2-0 Ariesu Turda (1-0)
01/03 20:00 Millenium Giarmata 1-1 Corvinul Hunedoara (0-1)
01/03 20:00 Viitorul Domnesti 1-7 Voin Tate Numa Glenn (1-2)
Thứ sáu, Ngày 30/11/2018
30/11/2018 19:00 Millenium Giarmata 4-0 Cs Municipal Lugoj (1-0)
30/11/2018 19:00 Comuna Recea 2-1 Ariesu Turda1 (1-1)
30/11/2018 19:00 Afc Metalul Buzau 5-1 Cs Sanatatea Darabani (4-1)
30/11/2018 19:00 Afc Progresul Spartac Bucuresti 7-3 Agricola Borcea (4-0)
30/11/2018 19:00 Atletic Bradu 0-4 Sr Brasov (0-2)
30/11/2018 19:00 Cluj Ii 3-1 Mse Targu Mures (0-0)
30/11/2018 19:00 Cs Universitatea Craiova B 1-1 Acs Flacara Horezu (0-1)
30/11/2018 19:00 Otelul Galati 2-1 Stiinta Miroslava (2-0)
30/11/2018 19:00 Steaua Bucuresti 2 2-2 Medgidia (1-1)
30/11/2018 19:00 ACS Foresta Suceava 2-4 Bucovina Radauti (0-1)
30/11/2018 19:00 Odorheiu Secuiesc 0-3 Maramures (0-2)
30/11/2018 19:00 Gloria Popesti-leordeni 2-0 Afumati (1-0)
30/11/2018 19:00 Unirea Bascov 0-0 Pucioasa (0-0)
30/11/2018 19:00 Unirea Dej 2-2 Csikszereda (1-1)
30/11/2018 19:00 Csm Flacara Moreni 0-2 U Craiova 1948 Sa1 (0-2)
30/11/2018 19:00 Ghiroda Si Giarmata Vii 1-3 Soimii Lipova (1-2)
Thứ năm, Ngày 29/11/2018
29/11/2018 19:00 Unirea Alba Iulia 1-1 Crisul Chisineu Cris (1-1)
Thứ sáu, Ngày 23/11/2018
23/11/2018 19:00 Voluntari B 0-1 Afc Hermannstadt 2 (0-0)
23/11/2018 19:00 Botosani 2 0-3 Acs Somuz Falticeni (0-1)
23/11/2018 19:00 Pascani 1-0 Afc Metalul Buzau (0-0)
23/11/2018 19:00 1Astra Giurgiu Ii 3-0 Unirea Bascov1 (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)