Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 3 Nga mùa 2016 - Kqbd Nga

Kết quả bóng đá Hạng 3 Nga trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 17/07/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 3 Nga 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Russia Division 3 - kết quả bóng đá Nga 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 3 Nga 2016 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 3 Nga trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Nga (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Nga).

Cập nhật lúc: 17/07/2019 03:04
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ năm, Ngày 27/06/2019
27/06 21:50 FK Angusht Nazran 1-4 PFC Sochi (1-1)
27/06 17:55 Yunost Moskvy Spartak 2 4-3 Strogino Ii (2-2)
Thứ ba, Ngày 25/06/2019
25/06 19:00 Ararat Moscow 4-2 Vulkan (1-1)
Thứ bảy, Ngày 15/06/2019
15/06 23:00 Lokomotiv Liski 4-2 Avangard 2 Kursk (2-0)
15/06 22:00 Znamya Noginsk 4-0 FK Istra (2-0)
15/06 22:00 Prialit Reutov 2-1 Vityaz Podolsk (1-0)
Thứ sáu, Ngày 14/06/2019
14/06 23:20 Ararat Moscow 8-0 Burevestnik (4-0)
Thứ năm, Ngày 13/06/2019
13/06 23:55 PFC Sochi 0-0 Mashtekh (0-0)
Thứ tư, Ngày 12/06/2019
12/06 19:51 Tambov M 3-3 Fakel M Voronezh (2-3)
Thứ ba, Ngày 11/06/2019
11/06 22:00 Burevestnik 3-4 Zenit Moscow (2-0)
11/06 16:05 Ssh 75 1-2 Ararat Moscow (1-0)
Thứ sáu, Ngày 07/06/2019
07/06 18:30 Novokuzneck 3-0 Shakhta Raspadskaya (1-0)
07/06 18:00 Tom Tomsk II 3-2 Rassvet Krasnoyarsk (1-1)
Thứ năm, Ngày 06/06/2019
06/06 22:00 Troitsk 4-0 Yunost Moskvy Spartak 2 (1-0)
Thứ tư, Ngày 05/06/2019
05/06 22:00 Sheksna Cherepovets 2-1 Fakel Kirov (2-0)
05/06 22:00 Spartak Kostroma 1-2 Torpedo M Sdysshor Vladimir (1-2)
Thứ ba, Ngày 04/06/2019
04/06 21:05 Ararat Moscow 2-3 Strogino Moscow (1-3)
Thứ bảy, Ngày 01/06/2019
01/06 22:00 Atom Novovoronezh 2-0 Tambov M1 (0-0)
01/06 22:00 Saturn-2 Moscow Region 1-0 Vityaz Podolsk (1-0)
Thứ tư, Ngày 29/05/2019
29/05 21:25 Fakel Kirov 0-1 Shinnik M Yaroslavl (0-0)
29/05 20:05 Rosich 2 0-2 Troitsk (0-1)
Thứ sáu, Ngày 24/05/2019
24/05 17:55 1Vulkan 2-3 Letnii Dozhdik (2-1)
Thứ tư, Ngày 22/05/2019
22/05 21:55 Sheksna Cherepovets 2-1 FK Vologda (1-0)
22/05 18:57 Shinnik M Yaroslavl 4-1 Torpedo M Sdysshor Vladimir (2-0)
Thứ ba, Ngày 21/05/2019
21/05 19:55 1Ararat Moscow 3-4 Zelenograd (3-1)
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 16:00 1Market Sveta 0-4 Parus (0-2)
Thứ tư, Ngày 15/05/2019
15/05 22:15 Lyubertsy 4-1 FK Istra (1-1)
15/05 22:10 Zvezda Serpukhov 2-1 A Multi Garp Reserve (1-1)
15/05 22:05 Prialit Reutov 5-3 Sergiev Posad (2-0)
15/05 22:05 Lobnya 0-3 Uor 5 Egoryevsk (0-1)
15/05 22:05 Metallist Korolev 3-0 Saturn-2 Moscow Region (1-0)
15/05 21:00 Burevestnik 0-4 Sportakademklub Moscow (0-2)
15/05 17:10 Shinnik M Yaroslavl 0-2 FK Vologda (0-0)
Chủ nhật, Ngày 12/05/2019
12/05 15:55 Saturn M Ramenskoye 0-2 Zvezda Serpukhov (0-0)
12/05 14:00 Sibir M Novosibirsk 0-1 Rassvet Krasnoyarsk (0-1)
Thứ ba, Ngày 07/05/2019
07/05 22:00 Troitsk 5-1 Sokol Moscow (2-1)
07/05 20:00 Ararat Moscow 0-1 Rosich (0-1)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05 15:25 A Multi Garp Reserve 4-0 Sergiev Posad (1-0)
Thứ ba, Ngày 30/04/2019
30/04 20:25 Fsm 2 0-4 Ssh 75 (0-0)
30/04 18:20 Yunost Moskvy Spartak 2 2-3 Letnii Dozhdik (0-0)
Thứ tư, Ngày 17/04/2019
17/04 21:27 Strogino Moscow 3-1 Zelenograd (1-0)
Thứ bảy, Ngày 08/12/2018
08/12/2018 15:20 Std Petrovich 1-6 Leningrad St Petersburg (0-4)
Thứ năm, Ngày 08/11/2018
08/11/2018 15:55 1Rassvet Krasnoyarsk 1-3 Atom Novovoronezh (1-2)
08/11/2018 13:50 Magnitogorsk 0-3 Sheksna Cherepovets (0-1)
Thứ ba, Ngày 06/11/2018
06/11/2018 13:55 Atom Novovoronezh 1-0 Magnitogorsk (1-0)
Thứ tư, Ngày 24/10/2018
24/10/2018 21:20 Strogino Moscow 1-0 Burevestnik (1-0)
24/10/2018 18:30 Letnii Dozhdik 1-5 Vulkan (0-0)
24/10/2018 17:55 Zenit Moskva 0-13 Rosich (0-3)
24/10/2018 17:55 Lyubertsy 1-0 A Multi Garp Reserve (1-0)
Thứ hai, Ngày 22/10/2018
22/10/2018 22:25 Setun Kuntsevo 0-6 Rosich 2 (0-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)