Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 3 Na uy nhóm B vòng 18 mùa 2018 - Kqbd Na Uy

Kết quả bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm B trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018 , vòng 18) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 17/07/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 3 Na uy nhóm B 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Norway 2 Division B - kết quả bóng đá Na Uy 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 3 Na uy nhóm B 2018 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm B trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Na Uy (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Na Uy).

Cập nhật lúc: 17/07/2019 15:25
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 3 Na uy nhóm B 2018 vòng 18
Thời gian FT HT
Thứ hai, Ngày 24/06/2019
24/06 18:00 Odd Grenland B 5-0 Alta (2-0)
Thứ bảy, Ngày 22/06/2019
22/06 23:00 Mjolner 2-2 Fram Larvik (1-2)
22/06 21:00 Senja 2-2 Kjelsas IL (1-0)
22/06 21:00 Elverum 4-0 Oppsal (2-0)
22/06 21:00 Floro 1-2 Grorud IL1 (1-0)
22/06 21:00 1Asane Fotball 1-1 Asker1 (0-0)
22/06 20:00 Baerum SK 2-2 Sotra (0-1)
Thứ hai, Ngày 17/06/2019
17/06 21:30 Floro 3-1 Odd Grenland B (2-0)
Chủ nhật, Ngày 16/06/2019
16/06 22:00 Alta 3-1 Elverum (1-0)
16/06 21:00 Grorud IL 2-1 Senja (1-1)
16/06 21:00 Baerum SK 3-2 Mjolner (3-2)
Thứ bảy, Ngày 15/06/2019
15/06 21:00 Oppsal 1-3 Asker (0-1)
15/06 21:00 Sotra 2-0 Kjelsas IL (0-0)
15/06 19:30 Fram Larvik 3-0 Asane Fotball (1-0)
Thứ hai, Ngày 10/06/2019
10/06 19:00 Asker 2-2 Alta (2-2)
10/06 18:00 Odd Grenland B 1-2 Sotra (0-2)
Chủ nhật, Ngày 09/06/2019
09/06 23:00 Elverum 1-2 Grorud IL (1-0)
09/06 23:00 Kjelsas IL 1-1 Fram Larvik1 (0-0)
Thứ bảy, Ngày 08/06/2019
08/06 21:00 Asane Fotball 5-0 Oppsal (2-0)
08/06 20:00 Mjolner 0-1 Floro (0-1)
08/06 19:00 Senja 1-1 Baerum SK (0-0)
Thứ tư, Ngày 05/06/2019
05/06 20:00 Sotra 3-0 Mjolner (3-0)
Chủ nhật, Ngày 02/06/2019
02/06 23:00 Grorud IL 1-1 Kjelsas IL (0-0)
02/06 22:00 Mjolner 1-0 Odd Grenland B (1-0)
Thứ bảy, Ngày 01/06/2019
01/06 22:00 1Floro 1-1 Senja (1-0)
01/06 21:00 Fram Larvik 0-0 Asker (0-0)
01/06 21:00 Oppsal 3-1 Alta (1-1)
01/06 20:00 Baerum SK 0-2 Asane Fotball (0-2)
Chủ nhật, Ngày 26/05/2019
26/05 22:30 Asane Fotball 2-3 Grorud IL (1-2)
26/05 21:00 Senja 1-2 Mjolner (1-1)
26/05 20:00 Kjelsas IL 3-1 Floro (2-0)
26/05 19:00 Alta 3-2 Fram Larvik (1-1)
Thứ bảy, Ngày 25/05/2019
25/05 21:00 1Asker 0-4 Baerum SK (0-2)
25/05 20:00 Elverum 3-1 Odd Grenland B (1-1)
25/05 20:00 Oppsal 1-1 Sotra (1-0)
Thứ hai, Ngày 20/05/2019
20/05 21:30 Odd Grenland B 0-1 Asane Fotball (0-0)
Chủ nhật, Ngày 19/05/2019
19/05 18:00 Fram Larvik 6-1 Senja (3-0)
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 21:00 Sotra 1-0 Asker (0-0)
Thứ năm, Ngày 16/05/2019
16/05 23:00 Floro 2-0 Elverum (1-0)
Thứ hai, Ngày 13/05/2019
13/05 23:00 1Senja 5-0 Odd Grenland B (3-0)
Chủ nhật, Ngày 12/05/2019
12/05 19:00 Alta 1-0 Sotra (1-0)
12/05 19:00 Elverum 2-1 Mjolner (0-1)
Thứ bảy, Ngày 11/05/2019
11/05 21:00 Asker 0-0 Grorud IL (0-0)
11/05 21:00 Kjelsas IL 1-1 Baerum SK (1-1)
11/05 21:00 Oppsal 1-4 Fram Larvik (0-0)
11/05 21:00 Asane Fotball 0-0 Floro (0-0)
Thứ ba, Ngày 07/05/2019
07/05 00:00 Odd Grenland B 3-2 Oppsal (1-2)
Chủ nhật, Ngày 05/05/2019
05/05 21:00 Grorud IL 2-1 Baerum SK (2-0)
05/05 20:00 1Senja 3-0 Elverum (2-0)
05/05 19:00 Kjelsas IL 2-0 Alta (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)