Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 3 Israel mùa 2019-2020 - Kqbd Israel

Kết quả bóng đá Hạng 3 Israel trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/10/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 3 Israel 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Israel State League - kết quả bóng đá Israel 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 3 Israel 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 3 Israel trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Israel (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Israel).

Cập nhật lúc: 24/10/2019 10:55
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

Thời gian FT HT
Thứ sáu, Ngày 18/10/2019
18/10 19:00 Moadon Sport Tira 1-3 Hapoel Iksal (1-0)
18/10 18:30 Hapoel Marmorek Irony Rehovot 2-0 Shimshon Kafr Qasim (2-0)
18/10 18:30 1Maccabi Kiryat Gat 0-6 Hapoel Azor (0-3)
18/10 18:30 Hapoel Kafr Kanna 2-2 Maccabi Tzur Shalom (2-1)
18/10 18:15 Maccabi Yavne 0-2 Hapoel Holon Yaniv (0-0)
18/10 18:15 Hapoel Kaukab 1-0 Hapoel Migdal Haemek (0-0)
18/10 18:00 1Hakoah Amidar Ramat Gan FC 3-2 Ironi Or Yehuda (2-0)
18/10 18:00 AS Nordia Jerusalem 1-1 As Ashdod (1-0)
18/10 18:00 Hapoel Herzliya 1-2 Hapoel Bnei Zalfa (0-1)
18/10 17:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Hapoel Kfar Shalem (0-0)
18/10 17:30 Maccabi Ironi Kiryat Ata 1-3 Rubi Shapira (1-2)
18/10 17:00 Hapoel Bikat Hayarden 1-3 Maccabi Shaarayim (0-1)
Thứ sáu, Ngày 11/10/2019
11/10 19:00 Hapoel Kaukab 2-0 Hapoel Bnei Zalfa (1-0)
11/10 18:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Asi Gilboa (0-0)
11/10 18:30 1Hapoel Holon Yaniv 1-1 Maccabi Kabilio Jaffa (0-1)
11/10 18:30 Ironi Or Yehuda 3-0 Sc Maccabi Ashdod (2-0)
11/10 18:30 1Maccabi Herzliya 2-2 Shimshon Kafr Qasim1 (1-0)
11/10 18:30 As Ashdod 3-0 Maccabi Kiryat Gat (1-0)
11/10 18:30 Hapoel Azor 4-1 Maccabi Yavne (1-0)
11/10 18:30 Hapoel Kfar Shalem 6-1 Hapoel Bikat Hayarden (3-1)
11/10 18:30 1AS Nordia Jerusalem 2-1 Hapoel Marmorek Irony Rehovot (2-0)
11/10 18:15 Rubi Shapira 0-4 Hapoel Herzliya (0-1)
11/10 18:15 Maccabi Shaarayim 0-2 Hakoah Amidar Ramat Gan FC (0-1)
11/10 18:00 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-0 Ironi Tiberias (0-0)
11/10 18:00 Hapoel Migdal Haemek 1-2 Moadon Sport Tira (0-2)
11/10 17:45 Maccabi Tamra 3-2 Hapoel Bnei Arrara Ara (1-0)
11/10 17:30 Maccabi Ironi Kiryat Ata 0-2 Hapoel Kafr Kanna (0-0)
11/10 15:00 Sc Daburiyya Osama 2-4 Maccabi Tzur Shalom (2-2)
Thứ sáu, Ngày 04/10/2019
04/10 19:00 Moadon Sport Tira 4-0 Hapoel Bnei Zalfa (3-0)
04/10 19:00 Shimshon Kafr Qasim 0-1 Ironi Or Yehuda1 (0-1)
04/10 18:45 Maccabi Kiryat Gat 1-3 AS Nordia Jerusalem (1-0)
04/10 18:30 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya (1-1)
04/10 18:30 Maccabi Kabilio Jaffa 2-0 Hapoel Azor (2-0)
04/10 18:00 Hapoel Herzliya 4-2 Maccabi Ironi Kiryat Ata1 (2-0)
04/10 18:00 Maccabi Yavne 0-0 As Ashdod (0-0)
04/10 17:45 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 3-1 Hapoel Kfar Shalem (1-1)
04/10 17:30 Hapoel Kaukab 1-1 Rubi Shapira (0-0)
04/10 17:30 Maccabi Tzur Shalom 1-1 Maccabi Tamra (1-0)
04/10 16:45 Hapoel Bikat Hayarden 1-0 Hapoel Holon Yaniv1 (1-0)
04/10 15:45 1Hapoel Asi Gilboa 0-1 Hapoel Migdal Haemek (0-0)
Thứ sáu, Ngày 27/09/2019
27/09 19:00 Ironi Or Yehuda 0-1 Maccabi Herzliya (0-0)
27/09 19:00 Hapoel Kfar Shalem 3-1 Sc Maccabi Ashdod (1-0)
27/09 19:00 Hapoel Herzliya 1-2 Hapoel Kafr Kanna (1-0)
27/09 18:30 Rubi Shapira 1-0 Moadon Sport Tira (0-0)
27/09 18:30 Hapoel Iksal 3-0 Hapoel Bnei Arrara Ara (1-0)
27/09 18:30 1As Ashdod 2-0 Maccabi Kabilio Jaffa (2-0)
27/09 18:30 1Maccabi Kiryat Gat 0-5 Hapoel Marmorek Irony Rehovot (0-3)
27/09 18:30 Maccabi Shaarayim 1-3 Shimshon Kafr Qasim (0-3)
27/09 18:15 1Hapoel Holon Yaniv 0-3 Hakoah Amidar Ramat Gan FC (0-0)
27/09 18:00 1Maccabi Ironi Kiryat Ata 1-3 Hapoel Kaukab1 (1-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)