Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 3 Ba Lan vòng 3 mùa 2018-2019 - Kqbd Ba Lan

Kết quả bóng đá Hạng 3 Ba Lan trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018-2019 , vòng 3) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018-2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 22/07/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 3 Ba Lan 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Poland 3. Liga - kết quả bóng đá Ba Lan 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 3 Ba Lan 2018-2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 3 Ba Lan trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Ba Lan (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Ba Lan).

Cập nhật lúc: 22/07/2019 09:59
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 3 Ba Lan 2018-2019 vòng 3
Thời gian FT HT
Thứ tư, Ngày 10/07/2019
10/07 16:35 Motor Lublin 1-0 Kszo Ostrowiec (1-0)
Thứ bảy, Ngày 22/06/2019
22/06 22:00 1Sokol Aleksandrow Lodzki 2-3 Lechia Tomaszow Mazowiecki (0-0)
22/06 22:00 Bron Radom 4-0 Victoria Sulejowek (1-0)
22/06 22:00 Pelikan Lowicz 0-1 Huragan Morag (0-0)
22/06 22:00 Polonia Warszawa 1-0 Mks Elk (0-0)
22/06 22:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-1 Legia Warszawa B (0-0)
22/06 22:00 Unia Skierniewice 4-0 Ursus Warszawa (2-0)
22/06 22:00 Olimpia Zambrow 0-4 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (0-1)
22/06 20:00 Sokol Ostroda 5-2 Lks Lomza1 (3-2)
Thứ tư, Ngày 19/06/2019
19/06 23:00 Legia Warszawa B 1-2 Sokol Aleksandrow Lodzki (0-2)
19/06 23:00 Victoria Sulejowek 2-2 Ruch Wysokie Mazowieckie (1-1)
19/06 23:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 2-1 Unia Skierniewice (0-1)
19/06 23:00 Lks Lomza 0-5 Olimpia Zambrow (0-0)
19/06 23:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 3-3 Pelikan Lowicz (0-2)
19/06 23:00 Ursus Warszawa 3-4 Ks Legionovia Legionowo (2-0)
19/06 23:00 1Mks Elk 0-4 Bron Radom (0-2)
19/06 23:00 Polonia Bytom 0-0 Lks Czaniec (0-0)
Chủ nhật, Ngày 16/06/2019
16/06 16:15 Pelikan Lowicz 2-1 Lks Lomza (2-0)
Thứ bảy, Ngày 15/06/2019
15/06 22:00 Baltyk Gdynia 3-1 Lech Ii Poznan (1-0)
15/06 22:00 Baltyk Koszalin 1-0 Kp Calisia Kalisz1 (1-0)
15/06 22:00 Jarota Jarocin 2-4 Kp Starogard Gdanski (1-0)
15/06 22:00 Ks Wierzyca Pelplin 1-3 Gornik Konin (1-2)
15/06 22:00 Swit Skolwin 2-0 Chemik Bydgoszcz (1-0)
15/06 22:00 Radunia Stezyca 4-1 Ks Polonia Sroda Wlkp (2-1)
15/06 22:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-3 Mks Elk (1-1)
15/06 22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 3-0 Victoria Sulejowek (1-0)
15/06 21:00 Ursus Warszawa 4-4 Lechia Tomaszow Mazowiecki (3-0)
15/06 19:00 Ks Legionovia Legionowo 6-0 Sokol Ostroda (3-0)
15/06 00:00 Polonia Warszawa 3-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (2-1)
Thứ sáu, Ngày 14/06/2019
14/06 23:00 Bron Radom 2-1 Huragan Morag (1-0)
14/06 23:00 Olimpia Zambrow 2-2 Mlks Znicz Biala Piska (0-1)
Thứ năm, Ngày 13/06/2019
13/06 01:00 Lech Ii Poznan 3-0 Ks Wierzyca Pelplin (0-0)
Chủ nhật, Ngày 09/06/2019
09/06 22:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 5-1 Bron Radom (2-0)
09/06 16:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-6 Ks Legionovia Legionowo (0-4)
09/06 00:00 Victoria Sulejowek 1-1 Unia Skierniewice1 (0-1)
Thứ bảy, Ngày 08/06/2019
08/06 23:00 Sokol Ostroda 1-2 Olimpia Zambrow (0-0)
08/06 22:00 Gornik Ii Zabrze 0-2 Ruch Zdzieszowice1 (0-2)
08/06 22:00 Czarni Polaniec 4-2 Spartakus Daleszyce (1-0)
08/06 22:00 Hutnik Krakow 1-1 Sola Oswiecim (0-0)
08/06 22:00 Gornik Walbrzych 1-5 Gawin Sleza Wroclaw (0-2)
08/06 22:00 Mlks Znicz Biala Piska 2-3 Pelikan Lowicz (0-3)
08/06 22:00 Piast Zmigrod 3-0 Gwarek Tarnowskie Gory (1-0)
08/06 22:00 Rekord Bielsko Biala 1-0 Gks Pniowek Pawlowice Slaskie (1-0)
08/06 22:00 Ruch Radzionkow 1-6 Zaglebie Lubin B (1-1)
08/06 22:00 Stal Rzeszow 2-1 Podhale Nowy (2-1)
08/06 21:00 Chemik Bydgoszcz 3-2 Ks Wierzyca Pelplin (2-0)
08/06 21:00 Ks Polonia Sroda Wlkp 2-1 Kotwica Kolobrzeg (1-1)
08/06 17:00 Lech Ii Poznan 3-1 Radunia Stezyca1 (1-0)
08/06 16:00 Kp Starogard Gdanski 1-2 Ks Mieszko Gniezno (1-0)
08/06 16:00 Legia Warszawa B 1-0 Ursus Warszawa (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)