Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 vòng 34 mùa 2017-2018 - Kqbd Tây Ban Nha

Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2017-2018 , vòng 34) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2017-2018 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 27/03/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Spain Segunda Division B Grupo 2 - kết quả bóng đá Tây Ban Nha 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 2017-2018 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Tây Ban Nha (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Tây Ban Nha).

Cập nhật lúc: 27/03/2019 07:01
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 2017-2018 vòng 34
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 24/03/2019
24/03 23:00 CD Mirandes 1-0 Gimnastica Torrelavega1 (0-0)
24/03 18:00 Real Oviedo B 0-0 SD Gernika (0-0)
24/03 01:30 Union Langreo 0-0 Cd Vitoria Spa (0-0)
Thứ bảy, Ngày 23/03/2019
23/03 22:00 Cultural De Durango 1-2 Calahorra (0-0)
Chủ nhật, Ngày 17/03/2019
17/03 23:00 Gimnastica Torrelavega 1-0 Real Sociedad B (0-0)
17/03 23:00 Calahorra 0-1 Racing de Santander (0-1)
17/03 23:00 Union Langreo 0-2 Barakaldo CF (0-1)
Thứ bảy, Ngày 16/03/2019
16/03 23:00 Sporting De Gijon B 1-2 Cultural De Durango (1-0)
16/03 23:00 Leioa 2-2 Real Oviedo B1 (0-1)
Chủ nhật, Ngày 10/03/2019
10/03 23:00 CD Izarra 0-1 Calahorra (0-0)
10/03 23:00 UD Logrones 3-0 Gimnastica Torrelavega (2-0)
10/03 18:00 Real Oviedo B 0-2 SD Amorebieta (0-1)
10/03 00:00 Cultural De Durango 1-0 Union Langreo (1-0)
Thứ năm, Ngày 07/03/2019
07/03 02:30 Real Oviedo B 2-0 Sporting De Gijon B (1-0)
Thứ hai, Ngày 04/03/2019
04/03 01:30 Calahorra 1-1 Arenas Club De Getxo (0-1)
Chủ nhật, Ngày 03/03/2019
03/03 23:00 Barakaldo CF 1-0 Cultural De Durango (1-0)
03/03 23:00 Union Langreo 2-1 Racing de Santander (1-1)
03/03 23:00 Gimnastica Torrelavega 2-1 Real Oviedo B (0-1)
Chủ nhật, Ngày 24/02/2019
24/02 23:00 SD Gernika 0-0 Gimnastica Torrelavega (0-0)
24/02 23:00 CD Izarra 0-0 Union Langreo (0-0)
24/02 18:00 Real Oviedo B 2-1 CD Tudelano (0-0)
Thứ bảy, Ngày 23/02/2019
23/02 23:30 CD Mirandes 4-1 Calahorra1 (2-0)
23/02 22:00 Cultural De Durango 1-1 Cd Vitoria Spa (0-1)
Chủ nhật, Ngày 17/02/2019
17/02 23:00 Calahorra 0-1 Real Sociedad B (0-0)
17/02 23:00 Union Langreo 1-0 Arenas Club De Getxo (0-0)
17/02 23:00 Gimnastica Torrelavega 1-1 Leioa (1-0)
Thứ bảy, Ngày 16/02/2019
16/02 22:45 Cultural De Durango 0-4 Racing de Santander (0-1)
16/02 22:00 Athletic Bilbao B 4-1 Real Oviedo B (3-1)
Chủ nhật, Ngày 10/02/2019
10/02 23:00 CD Izarra 1-1 Cultural De Durango (0-0)
10/02 21:45 Real Oviedo B 1-1 Real Union de Irun (1-1)
Chủ nhật, Ngày 03/02/2019
03/02 23:00 1Athletic Bilbao B 2-1 Leioa (2-0)
03/02 23:00 Union Langreo 1-0 Real Sociedad B (0-0)
03/02 18:30 Cd Vitoria Spa 2-0 Gimnastica Torrelavega (2-0)
Chủ nhật, Ngày 27/01/2019
27/01 23:00 SD Gernika 3-1 Calahorra1 (1-1)
27/01 23:00 CD Mirandes 1-0 Cultural De Durango (1-0)
27/01 23:00 Gimnastica Torrelavega 0-1 CD Tudelano (0-0)
27/01 23:00 UD Logrones 1-0 Union Langreo (0-0)
Thứ bảy, Ngày 26/01/2019
26/01 22:30 SD Amorebieta 3-2 Athletic Bilbao B (2-1)
26/01 22:00 Leioa 0-1 Real Union de Irun (0-0)
Chủ nhật, Ngày 20/01/2019
20/01 23:00 Calahorra 0-1 Leioa (0-1)
20/01 18:00 Union Langreo 1-0 Real Oviedo B (0-0)
20/01 01:00 Athletic Bilbao B 1-0 Gimnastica Torrelavega (1-0)
Thứ bảy, Ngày 19/01/2019
19/01 22:45 Cultural De Durango 1-3 Real Sociedad B (0-1)
Chủ nhật, Ngày 13/01/2019
13/01 23:00 Gimnastica Torrelavega 1-1 Real Union de Irun (0-0)
13/01 18:00 Real Oviedo B 0-1 Barakaldo CF (0-0)
13/01 01:00 UD Logrones 1-0 Cultural De Durango (1-0)
13/01 00:30 SD Gernika 1-1 Union Langreo (0-1)
Thứ bảy, Ngày 12/01/2019
12/01 22:30 SD Amorebieta 0-0 Calahorra (0-0)
Chủ nhật, Ngày 06/01/2019
06/01 23:00 Gimnastica Torrelavega 1-1 Calahorra (0-0)
06/01 18:00 Real Oviedo B 3-1 Cultural De Durango (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)