Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 vòng 34 mùa 2017-2018 - Kqbd Tây Ban Nha

Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2017-2018 , vòng 34) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2017-2018 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 17/06/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Spain Segunda Division B Grupo 2 - kết quả bóng đá Tây Ban Nha 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 2017-2018 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Tây Ban Nha (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Tây Ban Nha).

Cập nhật lúc: 17/06/2019 09:24
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 2017-2018 vòng 34
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 19/05/2019
19/05 23:00 Union Langreo 4-1 Leioa (2-0)
Chủ nhật, Ngày 12/05/2019
12/05 23:00 Real Sociedad B 1-1 Arenas Club De Getxo (0-1)
12/05 23:00 SD Amorebieta 2-0 Union Langreo (1-0)
12/05 23:00 Real Oviedo B 1-1 Racing de Santander (0-0)
12/05 23:00 CD Tudelano 0-0 Calahorra (0-0)
Chủ nhật, Ngày 05/05/2019
05/05 23:00 Calahorra 0-3 Athletic Bilbao B (0-0)
05/05 22:00 CD Izarra 1-1 Real Oviedo B (0-0)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05 23:30 Union Langreo 1-0 Gimnastica Torrelavega1 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 28/04/2019
28/04 22:00 1Gimnastica Torrelavega 1-3 Barakaldo CF (0-1)
28/04 17:00 Real Oviedo B 3-2 Arenas Club De Getxo (2-2)
28/04 17:00 1Real Union de Irun 0-1 Calahorra (0-1)
Thứ bảy, Ngày 27/04/2019
27/04 23:00 UD Logrones 3-0 CD Mirandes (1-0)
27/04 22:30 SD Amorebieta 3-0 Cultural De Durango (1-0)
27/04 22:00 Leioa 1-1 Racing de Santander (0-1)
27/04 22:00 CD Tudelano 2-0 Union Langreo (2-0)
Chủ nhật, Ngày 21/04/2019
21/04 23:00 Calahorra 2-0 Cd Vitoria Spa (1-0)
Thứ bảy, Ngày 20/04/2019
20/04 23:00 CD Mirandes 1-0 Real Oviedo B (1-0)
Thứ năm, Ngày 18/04/2019
18/04 23:00 Cultural De Durango 4-4 Gimnastica Torrelavega (2-1)
18/04 17:00 Union Langreo 0-2 Athletic Bilbao B (0-1)
Chủ nhật, Ngày 14/04/2019
14/04 22:00 Calahorra 1-3 Sporting De Gijon B (0-1)
14/04 22:00 1Gimnastica Torrelavega 0-0 Racing de Santander (0-0)
14/04 17:00 1Real Oviedo B 2-1 Real Sociedad B1 (1-1)
14/04 17:00 CD Tudelano 1-0 Cultural De Durango (0-0)
14/04 00:00 Real Union de Irun 4-0 Union Langreo (3-0)
Thứ bảy, Ngày 06/04/2019
06/04 23:00 Cultural De Durango 3-2 Athletic Bilbao B1 (1-1)
Chủ nhật, Ngày 31/03/2019
31/03 22:00 Calahorra 2-1 Barakaldo CF (0-0)
31/03 22:00 1Cd Vitoria Spa 0-0 Real Oviedo B (0-0)
31/03 22:00 Real Union de Irun 0-2 Cultural De Durango (0-0)
31/03 22:00 Gimnastica Torrelavega 1-1 Arenas Club De Getxo (0-1)
31/03 17:00 Sporting De Gijon B 2-0 Union Langreo (1-0)
Chủ nhật, Ngày 24/03/2019
24/03 23:00 CD Mirandes 1-0 Gimnastica Torrelavega1 (0-0)
24/03 18:00 Real Oviedo B 0-0 SD Gernika (0-0)
24/03 01:30 Union Langreo 0-0 Cd Vitoria Spa (0-0)
Thứ bảy, Ngày 23/03/2019
23/03 22:00 Cultural De Durango 1-2 Calahorra (0-0)
Chủ nhật, Ngày 17/03/2019
17/03 23:00 Gimnastica Torrelavega 1-0 Real Sociedad B (0-0)
17/03 23:00 Calahorra 0-1 Racing de Santander (0-1)
17/03 23:00 Union Langreo 0-2 Barakaldo CF (0-1)
Thứ bảy, Ngày 16/03/2019
16/03 23:00 Sporting De Gijon B 1-2 Cultural De Durango (1-0)
16/03 23:00 Leioa 2-2 Real Oviedo B1 (0-1)
Chủ nhật, Ngày 10/03/2019
10/03 23:00 CD Izarra 0-1 Calahorra (0-0)
10/03 23:00 UD Logrones 3-0 Gimnastica Torrelavega (2-0)
10/03 18:00 Real Oviedo B 0-2 SD Amorebieta (0-1)
10/03 00:00 Cultural De Durango 1-0 Union Langreo (1-0)
Thứ năm, Ngày 07/03/2019
07/03 02:30 Real Oviedo B 2-0 Sporting De Gijon B (1-0)
Thứ hai, Ngày 04/03/2019
04/03 01:30 Calahorra 1-1 Arenas Club De Getxo (0-1)
Chủ nhật, Ngày 03/03/2019
03/03 23:00 Barakaldo CF 1-0 Cultural De Durango (1-0)
03/03 23:00 Union Langreo 2-1 Racing de Santander (1-1)
03/03 23:00 Gimnastica Torrelavega 2-1 Real Oviedo B (0-1)
Chủ nhật, Ngày 24/02/2019
24/02 23:00 SD Gernika 0-0 Gimnastica Torrelavega (0-0)
24/02 23:00 CD Izarra 0-0 Union Langreo (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)