Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Slovakia vòng 3 mùa 2019-2020 - Kqbd Slovakia

Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovakia trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 , vòng 3) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 22/11/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Slovakia 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Slovakia 2. Liga - kết quả bóng đá Slovakia 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Slovakia 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Slovakia trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Slovakia (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Slovakia).

Cập nhật lúc: 22/11/2019 22:00
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Slovakia 2019-2020 vòng 3
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 10/11/2019
10/11 16:30 Artmedia Petrzalka 0-1 Partizan Bardejov1 (0-1)
10/11 16:30 Stk 1914 Samorin 3-0 Dukla Banska Bystrica (0-0)
Thứ sáu, Ngày 08/11/2019
08/11 19:30 KFC Komarno 4-0 Ruzomberok B (2-0)
Chủ nhật, Ngày 03/11/2019
03/11 16:30 Ruzomberok B 2-5 Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas (0-3)
03/11 16:30 Stk 1914 Samorin 3-1 KFC Komarno (3-1)
03/11 16:30 Slovan Bratislava B 1-1 Poprad (1-0)
03/11 16:30 Msk Zilina B 1-2 Dukla Banska Bystrica (0-2)
Chủ nhật, Ngày 27/10/2019
27/10 16:30 Artmedia Petrzalka 1-2 MFK Kosice (0-1)
27/10 16:30 Ruzomberok B 0-3 Mfk Skalica (0-1)
27/10 16:30 Stk 1914 Samorin 3-0 Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas (1-0)
27/10 16:30 Msk Zilina B 1-1 KFC Komarno (0-0)
Thứ sáu, Ngày 18/10/2019
18/10 23:00 Mfk Skalica 3-0 Stk 1914 Samorin1 (1-0)
18/10 22:00 Sport Podbrezova 5-2 SKM Puchov (2-2)
18/10 21:00 Poprad 2-0 Ruzomberok B (0-0)
Chủ nhật, Ngày 13/10/2019
13/10 15:30 Artmedia Petrzalka 0-2 Dukla Banska Bystrica (0-2)
13/10 15:30 Stk 1914 Samorin 0-1 Poprad (0-0)
Thứ sáu, Ngày 04/10/2019
04/10 22:00 Sport Podbrezova 1-0 Stk 1914 Samorin (0-0)
Thứ sáu, Ngày 27/09/2019
27/09 21:00 Mfk Dubnica Nad Vahom 4-1 KFC Komarno (1-0)
Thứ bảy, Ngày 21/09/2019
21/09 00:00 Mfk Skalica 2-0 Artmedia Petrzalka (0-0)
Thứ sáu, Ngày 20/09/2019
20/09 23:00 Poprad 2-0 Slavoj Trebisov1 (0-0)
20/09 22:00 Sport Podbrezova 2-1 Partizan Bardejov (1-1)
20/09 21:00 MFK Kosice 5-0 Ruzomberok B (1-0)
Chủ nhật, Ngày 08/09/2019
08/09 19:30 Slovan Bratislava B 2-1 Slavoj Trebisov (1-1)
08/09 00:00 Mfk Skalica 3-1 Dukla Banska Bystrica (2-0)
Thứ sáu, Ngày 06/09/2019
06/09 22:00 Sport Podbrezova 2-0 Artmedia Petrzalka (1-0)
Chủ nhật, Ngày 01/09/2019
01/09 15:30 Msk Zilina B 3-1 Stk 1914 Samorin (1-0)
01/09 15:30 Artmedia Petrzalka 3-0 Slovan Bratislava B (1-0)
Thứ sáu, Ngày 30/08/2019
30/08 21:30 Partizan Bardejov 2-0 Ruzomberok B (1-0)
Thứ tư, Ngày 28/08/2019
28/08 22:00 SKM Puchov 1-2 Dukla Banska Bystrica (0-2)
Thứ bảy, Ngày 24/08/2019
24/08 15:30 Slovan Bratislava B 0-2 Mfk Dubnica Nad Vahom (0-1)
24/08 00:00 Sport Podbrezova 0-2 Dukla Banska Bystrica (0-1)
Chủ nhật, Ngày 18/08/2019
18/08 15:30 Artmedia Petrzalka 1-3 Ruzomberok B (0-2)
Thứ sáu, Ngày 16/08/2019
16/08 22:00 Partizan Bardejov 1-2 Msk Zilina B (0-1)
Chủ nhật, Ngày 11/08/2019
11/08 22:00 Slovan Bratislava B 0-1 KFC Komarno (0-1)
11/08 15:30 Stk 1914 Samorin 2-1 Artmedia Petrzalka1 (1-0)
11/08 15:30 Ruzomberok B 2-4 Mfk Dubnica Nad Vahom (2-3)
11/08 15:30 Msk Zilina B 3-2 Slavoj Trebisov (1-1)
Thứ bảy, Ngày 10/08/2019
10/08 00:00 Sport Podbrezova 4-0 Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas (1-0)
Chủ nhật, Ngày 04/08/2019
04/08 15:30 Artmedia Petrzalka 3-1 Msk Zilina B (0-1)
Thứ sáu, Ngày 02/08/2019
02/08 22:00 Dukla Banska Bystrica 3-2 Ruzomberok B (1-2)
Chủ nhật, Ngày 28/07/2019
28/07 15:30 Msk Zilina B 2-4 Mfk Dubnica (2-4)
28/07 15:30 Ruzomberok B 4-1 KFC Komarno (2-1)
28/07 15:30 Slovan Bratislava B 4-0 Mfk Skalica1 (2-0)
Thứ bảy, Ngày 27/07/2019
27/07 22:30 Partizan Bardejov 1-2 Artmedia Petrzalka (1-0)
27/07 22:30 SKM Puchov 1-2 Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas (1-1)
27/07 00:00 Sport Podbrezova 0-3 Poprad (0-2)
Thứ sáu, Ngày 26/07/2019
26/07 22:30 Dukla Banska Bystrica 5-0 Stk 1914 Samorin (0-0)
26/07 22:30 MFK Kosice 2-2 Slavoj Trebisov (0-0)
Chủ nhật, Ngày 21/07/2019
21/07 15:30 Artmedia Petrzalka 5-3 Slavoj Trebisov (2-2)
21/07 00:00 Poprad 1-0 Slovan Bratislava B (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)