Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Serbia vòng 13 mùa 2019-2020 - Kqbd Serbia

Kết quả bóng đá Hạng 2 Serbia trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 , vòng 13) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/10/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Serbia 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Serbia Prva Liga - kết quả bóng đá Serbia 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Serbia 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Serbia trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Serbia (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Serbia).

Cập nhật lúc: 24/10/2019 11:17
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Serbia 2019-2020 vòng 13
Thời gian FT HT
Thứ tư, Ngày 23/10/2019
23/10 23:00 Trajal Krusevac 1-2 Zlatibor (1-0)
23/10 23:00 Graficar 0-2 Radnicki 1923 Kragujevac (0-0)
Thứ hai, Ngày 21/10/2019
21/10 23:00 FK Bezanija 0-0 Zarkovo (0-0)
Thứ hai, Ngày 14/10/2019
14/10 20:00 Sindjelic Belgrad 3-2 Buducnost Dobanovci (1-0)
14/10 20:00 Semendrija 1924 2-1 Kabel Novi Sad (0-1)
Chủ nhật, Ngày 13/10/2019
13/10 21:00 FK Metalac Gornji Milanovac 0-0 Graficar (0-0)
13/10 21:00 FK Metalac Gornji Milanovac 0-0 Graficar Beograd (0-0)
13/10 20:00 Dinamo Vranje 2-1 Radnicki Pirot (1-1)
13/10 20:00 Zarkovo 1-1 Trajal Krusevac (0-1)
13/10 20:00 Backa Backa Palanka 1-0 Zemun (1-0)
13/10 20:00 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 Novi Pazar (0-0)
13/10 20:00 Zlatibor 1-0 Kolubara (0-0)
Thứ tư, Ngày 09/10/2019
09/10 23:00 Kolubara 2-1 Sindjelic Belgrad (0-1)
09/10 22:30 Novi Pazar 0-1 Backa Backa Palanka (0-0)
09/10 20:00 Buducnost Dobanovci 0-1 FK Metalac Gornji Milanovac (0-0)
09/10 20:00 Zemun 0-0 Dinamo Vranje (0-0)
09/10 20:00 Radnicki Pirot 0-1 Kabel Novi Sad (0-0)
09/10 20:00 Zarkovo 1-2 Semendrija 1924 (1-1)
Thứ bảy, Ngày 05/10/2019
05/10 23:00 FK Metalac Gornji Milanovac 2-1 Kolubara (1-0)
05/10 20:00 Kabel Novi Sad 2-0 Zemun (2-0)
05/10 20:00 Sindjelic Belgrad 0-0 Trajal Krusevac (0-0)
05/10 20:00 Zlatibor 1-1 Zarkovo (0-1)
05/10 20:00 Semendrija 1924 1-0 Radnicki Pirot (0-0)
Thứ sáu, Ngày 04/10/2019
04/10 23:00 Backa Backa Palanka 2-2 Graficar Beograd (0-0)
04/10 20:00 Dinamo Vranje 0-0 Novi Pazar1 (0-0)
04/10 20:00 Radnicki 1923 Kragujevac 1-0 Buducnost Dobanovci (1-0)
Thứ hai, Ngày 30/09/2019
30/09 21:00 Zlatibor 2-1 Semendrija 1924 (1-0)
30/09 21:00 Zemun 0-2 Radnicki Pirot (0-0)
30/09 01:00 Trajal Krusevac 1-1 FK Metalac Gornji Milanovac (1-1)
30/09 00:00 Novi Pazar 3-1 Kabel Novi Sad (1-1)
30/09 00:00 Kolubara 1-0 Radnicki 1923 Kragujevac (1-0)
Chủ nhật, Ngày 29/09/2019
29/09 21:00 Buducnost Dobanovci 1-1 Backa Backa Palanka (1-1)
29/09 21:00 Zarkovo 2-3 Sindjelic Belgrad (1-1)
29/09 21:00 Graficar Beograd 4-2 Dinamo Vranje (2-1)
Chủ nhật, Ngày 22/09/2019
22/09 19:00 Kabel Novi Sad 1-1 Graficar Beograd (1-1)
Thứ bảy, Ngày 21/09/2019
21/09 23:30 FK Metalac Gornji Milanovac 2-0 Zarkovo (1-0)
21/09 23:30 Backa Backa Palanka 0-2 Kolubara (0-1)
21/09 21:00 Radnicki Pirot 1-1 Novi Pazar (0-0)
21/09 21:00 Dinamo Vranje 2-0 Buducnost Dobanovci (1-0)
21/09 21:00 Radnicki 1923 Kragujevac 0-0 Trajal Krusevac (0-0)
21/09 21:00 Semendrija 1924 2-1 Zemun (1-0)
Thứ sáu, Ngày 20/09/2019
20/09 21:00 Sindjelic Belgrad 2-1 Zlatibor (1-0)
Thứ hai, Ngày 16/09/2019
16/09 21:30 Zarkovo 2-0 Radnicki 1923 Kragujevac2 (1-0)
16/09 01:00 Novi Pazar 2-1 Zemun (1-0)
16/09 00:00 Kolubara 0-1 Dinamo Vranje (0-1)
Chủ nhật, Ngày 15/09/2019
15/09 21:30 Graficar Beograd 3-1 Radnicki Pirot (3-1)
Thứ bảy, Ngày 14/09/2019
14/09 21:30 Zlatibor 1-0 FK Metalac Gornji Milanovac (0-0)
14/09 21:30 Trajal Krusevac 0-2 Backa Backa Palanka (0-1)
14/09 21:30 Buducnost Dobanovci 0-1 Kabel Novi Sad (0-0)
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09 21:30 Sindjelic Belgrad 1-3 Semendrija 1924 (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)