Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Nga trung tâm vòng 2 mùa 2019-2020 - Kqbd Nga

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 , vòng 2) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 19/08/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Nga trung tâm 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Russia Div 2 Center - kết quả bóng đá Nga 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Nga trung tâm 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Nga (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Nga).

Cập nhật lúc: 19/08/2019 13:06
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Nga trung tâm 2019-2020 vòng 2
Thời gian FT HT
Thứ sáu, Ngày 16/08/2019
16/08 22:00 Sokol 1-1 Saturn (1-0)
16/08 22:00 Zorkyi Krasnogorsk 3-1 Rotor Volgograd B1 (1-0)
16/08 21:00 FK Khimik Novomoskovsk 2-0 Dinamo Briansk1 (1-0)
16/08 20:00 1Strogino Moscow 2-2 Salyut-Energia Belgorod (2-0)
16/08 17:00 Khimki Reserve 2-1 FK Kaluga (0-0)
Thứ năm, Ngày 15/08/2019
15/08 22:30 FK Zvezda Ryazan 1-1 Metallurg Lipetsk (0-0)
15/08 21:30 Ararat Moscow 1-0 Kvant Obninsk (1-0)
Thứ sáu, Ngày 09/08/2019
09/08 23:00 Saturn 2-2 FK Zvezda Ryazan (1-1)
09/08 22:30 FK Kaluga 2-2 FK Khimik Novomoskovsk (2-2)
09/08 22:30 Salyut-Energia Belgorod 0-1 Kvant Obninsk (0-1)
09/08 22:00 Dinamo Briansk 2-0 Strogino Moscow (2-0)
09/08 21:30 Ararat Moscow 2-0 Rotor Volgograd B (0-0)
09/08 21:00 Zorkyi Krasnogorsk 2-2 Sokol (1-0)
Thứ năm, Ngày 08/08/2019
08/08 22:00 Metallurg Lipetsk 1-0 Khimki Reserve (0-0)
Thứ năm, Ngày 01/08/2019
01/08 22:30 Kvant Obninsk 0-2 Dinamo Briansk (0-0)
01/08 22:00 Sokol 3-0 Ararat Moscow (3-0)
01/08 22:00 FK Khimik Novomoskovsk 0-0 Metallurg Lipetsk1 (0-0)
01/08 22:00 Zorkyi Krasnogorsk 1-3 Saturn (1-0)
01/08 21:00 Rotor Volgograd B 0-3 Salyut-Energia Belgorod (0-2)
01/08 20:00 Strogino Moscow 2-1 FK Kaluga (1-0)
01/08 17:00 Khimki Reserve 0-2 FK Zvezda Ryazan (0-2)
Thứ năm, Ngày 25/07/2019
25/07 23:00 Saturn 1-1 Khimki Reserve1 (0-1)
Thứ tư, Ngày 24/07/2019
24/07 23:00 Dinamo Briansk 2-0 Rotor Volgograd B1 (2-0)
24/07 22:30 Salyut-Energia Belgorod 0-1 Sokol (0-0)
24/07 22:30 FK Zvezda Ryazan 0-0 FK Khimik Novomoskovsk (0-0)
24/07 22:30 FK Kaluga 2-0 Kvant Obninsk1 (0-0)
24/07 22:00 1Metallurg Lipetsk 4-0 Strogino Moscow (3-0)
24/07 21:00 Ararat Moscow 2-3 Zorkyi Krasnogorsk (1-1)
Thứ ba, Ngày 16/07/2019
16/07 22:30 Kvant Obninsk 0-2 Metallurg Lipetsk (0-1)
16/07 22:00 Sokol 0-1 Dinamo Briansk (0-1)
16/07 21:00 Ararat Moscow 8-2 Saturn3 (2-2)
16/07 21:00 Rotor Volgograd B 0-1 FK Kaluga (0-0)
16/07 20:00 Strogino Moscow 2-1 FK Zvezda Ryazan (1-0)
Chủ nhật, Ngày 02/06/2019
02/06 21:05 Saturn 3-2 Strogino Moscow (2-2)
02/06 21:00 FK Kaluga 0-0 FK Khimik Novomoskovsk (0-0)
02/06 21:00 Khimki Reserve 1-4 Torpedo Moscow (1-0)
02/06 21:00 Dinamo Briansk 0-1 Sokol (0-1)
02/06 21:00 Metallurg Lipetsk 5-1 Kvant Obninsk (3-0)
02/06 20:00 Rotor Volgograd B 1-2 FK Zvezda Ryazan (0-1)
Thứ tư, Ngày 29/05/2019
29/05 22:00 Zorkyi Krasnogorsk 0-4 Salyut-Energia Belgorod (0-1)
Chủ nhật, Ngày 26/05/2019
26/05 21:00 Sokol 1-2 Metallurg Lipetsk (1-1)
26/05 21:00 Kvant Obninsk 3-0 FK Khimik Novomoskovsk (1-0)
26/05 21:00 FK Zvezda Ryazan 0-1 Dinamo Briansk (0-0)
26/05 21:00 Torpedo Moscow 4-1 Saturn (3-1)
26/05 20:00 Salyut-Energia Belgorod 1-1 Rotor Volgograd B (0-1)
26/05 18:00 FK Kaluga 1-0 Khimki Reserve1 (1-0)
Chủ nhật, Ngày 19/05/2019
19/05 18:00 Rotor Volgograd B 2-1 Strogino Moscow (1-1)
19/05 17:00 Zorkyi Krasnogorsk 1-2 Torpedo Moscow (0-2)
19/05 17:00 FK Khimik Novomoskovsk 2-1 Sokol (1-0)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05 18:00 Rotor Volgograd B 3-0 Saturn (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)