Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Nga miền Nam vòng 27 mùa 2018-2019 - Kqbd Nga

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018-2019 , vòng 27) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018-2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/03/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Nga miền Nam 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Russia Div 2 South - kết quả bóng đá Nga 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Nga miền Nam 2018-2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Nga (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Nga).

Cập nhật lúc: 24/03/2019 10:12
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Nga miền Nam 2018-2019 vòng 27
Thời gian FT HT
Thứ bảy, Ngày 23/03/2019
23/03 18:00 SKA Rostov 0-2 Dynamo Stavropol (0-2)
Thứ bảy, Ngày 16/03/2019
16/03 19:00 Legion Dynamo 1-0 FK Angusht Nazran (1-0)
Thứ sáu, Ngày 15/03/2019
15/03 20:00 Urozhay Krasnodar 1-0 SKA Rostov (1-0)
Thứ tư, Ngày 06/03/2019
06/03 19:15 Mashuk-KMV 3-1 FK Biolog (1-0)
06/03 19:00 Dynamo Stavropol 0-4 Chayka K Sr (0-2)
Thứ tư, Ngày 27/02/2019
27/02 15:30 1Alania 2-0 Chernomorets Novorossiysk (0-0)
Thứ sáu, Ngày 22/02/2019
22/02 19:30 Dynamo Stavropol 1-0 Legion Dynamo (0-0)
Chủ nhật, Ngày 11/11/2018
11/11/2018 20:00 Chayka K Sr 1-0 Dynamo Stavropol (0-0)
11/11/2018 19:00 Chernomorets Novorossiysk 0-1 Legion Dynamo (0-1)
11/11/2018 18:00 SKA Rostov 0-1 Druzhba Maykop (0-1)
11/11/2018 18:00 FK Biolog 2-1 Mashuk-KMV (1-0)
11/11/2018 18:00 Spartak Nalchik 0-1 Akademiya Futbola (0-0)
Thứ tư, Ngày 07/11/2018
07/11/2018 23:00 Urozhay Krasnodar 1-1 Krasnodar 3 (1-1)
Chủ nhật, Ngày 04/11/2018
04/11/2018 19:00 Mashuk-KMV 1-1 FK Angusht Nazran (0-0)
04/11/2018 19:00 Druzhba Maykop 0-2 Chayka K Sr (0-1)
04/11/2018 18:00 Akademiya Futbola 0-1 Volgar-Astrakhan (0-0)
04/11/2018 18:00 Legion Dynamo 0-0 Spartak Nalchik (0-0)
04/11/2018 18:00 Dynamo Stavropol 0-0 FK Biolog (0-0)
04/11/2018 18:00 SKA Rostov 2-1 Krasnodar 3 (1-0)
Chủ nhật, Ngày 21/10/2018
21/10/2018 18:00 Dynamo Stavropol 3-1 Spartak Nalchik (1-1)
21/10/2018 18:00 Legion Dynamo 2-0 Krasnodar 3 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 14/10/2018
14/10/2018 20:00 Urozhay Krasnodar 2-0 Mashuk-KMV (1-0)
14/10/2018 20:00 Spartak Nalchik 5-1 Druzhba Maykop (2-1)
14/10/2018 20:00 Chernomorets Novorossiysk 2-2 Chayka K Sr (2-1)
14/10/2018 19:00 FK Angusht Nazran 0-1 FK Biolog (0-1)
14/10/2018 19:00 Volgar-Astrakhan 3-0 Dynamo Stavropol (1-0)
14/10/2018 19:00 Akademiya Futbola 0-0 SKA Rostov (0-0)
14/10/2018 19:00 Krasnodar 3 3-3 Alania1 (2-1)
Thứ tư, Ngày 10/10/2018
10/10/2018 23:00 Urozhay Krasnodar 3-2 Dynamo Stavropol (2-0)
10/10/2018 22:00 Chayka K Sr 5-0 Spartak Nalchik (3-0)
10/10/2018 21:00 Druzhba Maykop 0-3 Volgar-Astrakhan (0-2)
10/10/2018 20:00 Mashuk-KMV 2-0 Krasnodar 3 (2-0)
10/10/2018 19:00 SKA Rostov 0-0 FK Angusht Nazran (0-0)
10/10/2018 18:30 Legion Dynamo 1-0 Akademiya Futbola (0-0)
10/10/2018 18:00 FK Biolog 0-1 Chernomorets Novorossiysk (0-1)
Thứ sáu, Ngày 05/10/2018
05/10/2018 23:00 Urozhay Krasnodar 2-0 Druzhba Maykop (0-0)
05/10/2018 22:00 Chernomorets Novorossiysk 1-0 FK Angusht Nazran (1-0)
05/10/2018 21:30 Volgar-Astrakhan 1-1 Chayka K Sr (0-1)
05/10/2018 21:00 Krasnodar 3 5-1 Dynamo Stavropol (3-0)
05/10/2018 20:00 Spartak Nalchik 2-3 FK Biolog (1-2)
05/10/2018 18:30 Legion Dynamo 2-0 SKA Rostov (1-0)
Chủ nhật, Ngày 30/09/2018
30/09/2018 22:00 Chayka K Sr 0-0 Urozhay Krasnodar (0-0)
30/09/2018 20:00 FK Angusht Nazran 1-1 Spartak Nalchik (0-0)
30/09/2018 19:00 SKA Rostov 2-2 Chernomorets Novorossiysk (0-1)
Thứ bảy, Ngày 29/09/2018
29/09/2018 18:00 FK Biolog 2-1 Volgar-Astrakhan (0-0)
Chủ nhật, Ngày 23/09/2018
23/09/2018 21:00 Urozhay Krasnodar 2-1 FK Biolog (1-0)
23/09/2018 19:00 Legion Dynamo 1-1 Mashuk-KMV (0-0)
Thứ bảy, Ngày 22/09/2018
22/09/2018 21:00 Spartak Nalchik 1-3 Chernomorets Novorossiysk (1-1)
Thứ sáu, Ngày 21/09/2018
21/09/2018 22:00 Krasnodar 3 0-1 Chayka K Sr (0-0)
21/09/2018 22:00 Krasnodar 3 0-1 Chayka K Sr (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)