Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Moldova vòng 13 mùa 2019 - Kqbd Moldova

Kết quả bóng đá Hạng 2 Moldova trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019 , vòng 13) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 22/07/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Moldova 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Moldova Division 2 - kết quả bóng đá Moldova 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Moldova 2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Moldova trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Moldova (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Moldova).

Cập nhật lúc: 22/07/2019 09:59
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Moldova 2019 vòng 13
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 14/07/2019
14/07 22:00 Real Succes 1-2 Floresti (0-2)
14/07 22:00 Olimpia Balti 1-1 Iskra-stal Ribnita (1-0)
Thứ bảy, Ngày 13/07/2019
13/07 22:00 Real Succes 2-1 Drochia (0-0)
13/07 22:00 Sireti 1-5 Victoria Bardar (0-3)
Thứ bảy, Ngày 06/07/2019
06/07 22:00 Singerei 7-2 Olimpia Balti (3-1)
Thứ sáu, Ngày 05/07/2019
05/07 22:00 Dacia Buiucani 5-1 Cs Sparta Chisinau (1-1)
Chủ nhật, Ngày 30/06/2019
30/06 22:00 Abus Ungheni 3-4 Spartanii Selemet (0-1)
30/06 22:00 Real Succes 3-1 Drochia (1-0)
30/06 22:00 Granicerul Glodeni 4-3 Olimpia Balti (0-0)
Thứ bảy, Ngày 29/06/2019
29/06 22:00 Sireti 6-2 Singerei (2-0)
29/06 22:00 Cahul 2005 3-0 Iskra-stal Ribnita (2-0)
Thứ tư, Ngày 26/06/2019
26/06 22:30 Cahul 2005 2-0 Olimpia Balti (1-0)
Chủ nhật, Ngày 23/06/2019
23/06 22:30 Iskra-stal Ribnita 4-2 Real Succes (4-1)
Thứ bảy, Ngày 22/06/2019
22/06 22:30 Singerei 0-3 Cahul 2005 (0-0)
22/06 22:30 Victoria Bardar 1-3 Dacia Buiucani (0-0)
22/06 22:30 Drochia 1-0 Abus Ungheni (1-0)
22/06 22:30 Spartanii Selemet 1-2 Floresti (1-0)
22/06 22:30 Granicerul Glodeni 1-0 Sireti (1-0)
22/06 22:30 Cs Sparta Chisinau 0-12 Real Succes (0-3)
Chủ nhật, Ngày 16/06/2019
16/06 22:30 Sireti 1-4 Olimpia Balti (0-2)
16/06 22:30 Floresti 3-1 Drochia (2-0)
16/06 22:30 Abus Ungheni 1-0 Cs Sparta Chisinau (0-0)
Thứ bảy, Ngày 15/06/2019
15/06 22:30 Real Succes 2-3 Singerei (1-2)
15/06 22:30 Dacia Buiucani 3-1 Iskra-stal Ribnita (0-0)
15/06 22:30 Cahul 2005 2-2 Granicerul Glodeni (1-2)
15/06 22:30 Real Succes 2-1 Victoria Bardar (1-0)
Thứ sáu, Ngày 07/06/2019
07/06 21:00 Dacia Buiucani 3-1 Sireti (0-1)
Chủ nhật, Ngày 02/06/2019
02/06 22:30 Cs Sparta Chisinau 0-2 Floresti (0-0)
02/06 22:30 Drochia 0-2 Spartanii Selemet (0-1)
Thứ bảy, Ngày 01/06/2019
01/06 22:30 Victoria Bardar 1-2 Abus Ungheni (0-1)
01/06 22:30 Iskra-stal Ribnita 2-4 Real Succes (1-1)
Thứ sáu, Ngày 31/05/2019
31/05 22:30 Singerei 0-5 Dacia Buiucani (0-2)
Thứ tư, Ngày 29/05/2019
29/05 22:30 Granicerul Glodeni 1-3 Real Succes (0-0)
Chủ nhật, Ngày 19/05/2019
19/05 22:00 Abus Ungheni 1-2 Iskra-stal Ribnita (0-1)
19/05 22:00 Spartanii Selemet 11-0 Cs Sparta Chisinau (0-0)
19/05 22:00 Dacia Buiucani 2-0 Granicerul Glodeni (2-0)
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 22:00 Floresti 2-1 Victoria Bardar (2-0)
18/05 22:00 Cahul 2005 3-1 Sireti (2-0)
18/05 22:00 Real Succes 3-2 Singerei (1-0)
Thứ tư, Ngày 15/05/2019
15/05 21:00 Singerei 4-2 Abus Ungheni (1-1)
15/05 21:00 Iskra-stal Ribnita 1-2 Floresti (1-1)
15/05 21:00 Granicerul Glodeni 1-3 Real Succes (0-2)
15/05 21:00 Victoria Bardar 1-0 Spartanii Selemet (0-0)
15/05 18:00 Dacia Buiucani 1-0 Olimpia Balti (0-0)
Thứ ba, Ngày 14/05/2019
14/05 21:00 Sireti 1-5 Real Succes (1-1)
14/05 21:00 Cs Sparta Chisinau 0-4 Drochia (0-3)
Chủ nhật, Ngày 12/05/2019
12/05 21:00 Real Succes 3-3 Cahul 2005 (3-2)
12/05 21:00 Real Succes 3-1 Olimpia Balti (0-1)
12/05 21:00 Spartanii Selemet 1-0 Iskra-stal Ribnita (0-0)
12/05 21:00 Abus Ungheni 5-3 Granicerul Glodeni (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)