Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Moldova vòng 3 mùa 2019 - Kqbd Moldova

Kết quả bóng đá Hạng 2 Moldova trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019 , vòng 3) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 19/05/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Moldova 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Moldova Division 2 - kết quả bóng đá Moldova 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Moldova 2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Moldova trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Moldova (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Moldova).

Cập nhật lúc: 19/05/2019 21:11
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Moldova 2019 vòng 3
Thời gian FT HT
Thứ tư, Ngày 15/05/2019
15/05 21:00 Iskra-stal Ribnita 1-2 Floresti (1-1)
Thứ ba, Ngày 14/05/2019
14/05 21:00 Sireti 1-5 Real Succes (1-1)
Thứ sáu, Ngày 26/04/2019
26/04 21:20 Singerei 0-4 Cs Sparta Chisinau B (0-3)
Thứ ba, Ngày 16/04/2019
16/04 20:00 Iskra-stal Ribnita 1-0 Victoria Bardar (0-0)
16/04 20:00 Singerei 1-1 Cs Sparta Chisinau (1-0)
16/04 20:00 Granicerul Glodeni 0-1 Drochia (0-0)
Chủ nhật, Ngày 14/04/2019
14/04 20:00 Real Succes 0-2 Dacia Buiucani (0-0)
14/04 20:00 Abus Ungheni 3-3 Real Succes (0-0)
14/04 20:00 Cs Sparta Chisinau B 1-1 Sireti (0-0)
14/04 19:00 Floresti 2-0 Cahul 2005 (0-0)
Thứ bảy, Ngày 13/04/2019
13/04 20:00 Drochia 2-1 Olimpia Balti (0-0)
13/04 20:00 Cs Sparta Chisinau 0-1 Granicerul Glodeni (0-1)
13/04 20:00 Victoria Bardar 0-1 Singerei (0-1)
Chủ nhật, Ngày 07/04/2019
07/04 20:00 Olimpia Balti 0-0 Cs Sparta Chisinau (0-0)
07/04 20:00 Sireti 0-1 Drochia (0-1)
07/04 20:00 Dacia Buiucani 7-0 Abus Ungheni (1-0)
Thứ bảy, Ngày 06/04/2019
06/04 20:00 Singerei 0-2 Iskra-stal Ribnita (0-0)
06/04 20:00 Granicerul Glodeni 1-3 Victoria Bardar (1-1)
06/04 20:00 Cahul 2005 0-1 Cs Sparta Chisinau B (0-1)
06/04 20:00 Real Succes 0-2 Floresti (0-2)
Thứ tư, Ngày 10/10/2018
10/10/2018 19:00 Sireti 2-2 Real Succes (1-1)
Chủ nhật, Ngày 07/10/2018
07/10/2018 19:00 Codru Lozova 4-1 Singerei (2-0)
07/10/2018 19:00 Abus Ungheni 0-3 Floresti (0-1)
Thứ bảy, Ngày 06/10/2018
06/10/2018 19:00 Cahul 2005 3-0 Sireti (0-0)
Chủ nhật, Ngày 30/09/2018
30/09/2018 19:30 Singerei 3-0 Sireti (0-0)
30/09/2018 19:30 Floresti 1-1 Iskra-stal Ribnita (0-1)
30/09/2018 19:30 Saxan Ceadir Lunga 6-2 Abus Ungheni (2-1)
Thứ bảy, Ngày 29/09/2018
29/09/2018 19:30 Real Succes 2-2 Cahul 2005 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 23/09/2018
23/09/2018 20:00 Iskra-stal Ribnita 1-3 Saxan Ceadir Lunga (0-0)
Thứ bảy, Ngày 22/09/2018
22/09/2018 20:00 Abus Ungheni 4-4 Victoria Bardar (2-1)
22/09/2018 20:00 Cahul 2005 0-1 Floresti (0-0)
Thứ tư, Ngày 19/09/2018
19/09/2018 20:00 Saxan Ceadir Lunga 6-3 Real Succes (5-2)
Chủ nhật, Ngày 16/09/2018
16/09/2018 20:00 Singerei 3-1 Real Succes (0-0)
16/09/2018 20:00 Floresti 2-1 Sireti (0-0)
16/09/2018 20:00 Codru Lozova 2-2 Abus Ungheni (0-0)
Thứ bảy, Ngày 15/09/2018
15/09/2018 20:00 Saxan Ceadir Lunga 0-0 Cahul 2005 (0-0)
15/09/2018 20:00 Victoria Bardar 2-0 Iskra-stal Ribnita (0-0)
Thứ tư, Ngày 12/09/2018
12/09/2018 20:00 Iskra-stal Ribnita 0-0 Codru Lozova (0-0)
12/09/2018 20:00 Real Succes 1-3 Floresti (0-1)
12/09/2018 20:00 Sireti 0-4 Saxan Ceadir Lunga (0-1)
Thứ sáu, Ngày 17/11/2017
17/11/2017 18:00 Real Succes 4-1 Edinet1 (0-0)
17/11/2017 18:00 Abus Ungheni 2-0 Zimbru Chisinau B (1-0)
Thứ hai, Ngày 13/11/2017
13/11/2017 18:00 Zimbru Chisinau B 1-0 Real Succes (1-0)
Thứ sáu, Ngày 10/11/2017
10/11/2017 19:00 1Codru Lozova 1-2 Real Succes (0-1)
10/11/2017 19:00 Singerei 3-2 Cahul 2005 (3-0)
Thứ hai, Ngày 06/11/2017
06/11/2017 19:00 Iskra-stal Ribnita 1-2 Zimbru Chisinau B (1-0)
Thứ sáu, Ngày 03/11/2017
03/11/2017 19:00 Glodeni 5-3 Cahul 2005 (2-0)
Thứ hai, Ngày 30/10/2017
30/10/2017 19:00 Victoria Bardar 1-1 Sheriff B (1-0)
Thứ sáu, Ngày 27/10/2017
27/10/2017 19:00 Edinet 1-1 Iskra-stal Ribnita (0-0)
27/10/2017 19:00 Codru Lozova 3-1 CF Gagauziya (1-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)