Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả bóng đá Hạng 2 Litva vòng 13 2019 - Kqbd Litva

Kết quả bóng đá Hạng 2 Litva trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019 , vòng 13) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 10/12/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Litva 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Lithuania 2. Division - kết quả bóng đá Litva 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Litva 2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Litva trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Litva (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Litva).

Cập nhật lúc: 10/12/2019 02:08
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Litva 2019 vòng 13
Thời gian FT HT
Thứ tư, Ngày 16/10/2019
16/10 23:30 Taip 15-1 Pakruojis (6-0)
16/10 23:00 Banga Gargzdai 4-0 Atomsfera Mazeikiai1 (3-0)
16/10 22:00 Siauliai 2-2 Trakai Ii1 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 13/10/2019
13/10 19:00 Dainava Alytus 3-1 Kupiskis1 (1-1)
Thứ tư, Ngày 09/10/2019
09/10 22:30 Hegelmann Litauen 11-1 Pakruojis (2-0)
Thứ sáu, Ngày 04/10/2019
04/10 22:30 Banga Gargzdai 2-2 Nevezis1 (1-0)
Thứ năm, Ngày 03/10/2019
03/10 19:00 Zalgiris Vilnius B 1-2 Dainava Alytus (0-0)
Thứ tư, Ngày 02/10/2019
02/10 22:00 Atomsfera Mazeikiai 1-3 Siauliai (1-1)
Thứ sáu, Ngày 27/09/2019
27/09 23:00 Taip 3-0 Zalgiris Vilnius B (2-0)
27/09 22:30 Nevezis 1-1 Siauliai (0-0)
Chủ nhật, Ngày 22/09/2019
22/09 18:00 1Hegelmann Litauen 1-1 Lietava Jonava (0-1)
Thứ sáu, Ngày 20/09/2019
20/09 21:30 Dainava Alytus 0-1 Dziugas Telsiai (0-0)
Thứ hai, Ngày 16/09/2019
16/09 22:30 Hegelmann Litauen 3-2 Nevezis (2-2)
16/09 21:00 Dziugas Telsiai 3-2 Trakai Ii1 (1-0)
16/09 21:00 Zalgiris Vilnius B 3-2 Lietava Jonava (1-1)
Thứ năm, Ngày 12/09/2019
12/09 21:00 Trakai Ii 4-0 Hegelmann Litauen (3-0)
Chủ nhật, Ngày 08/09/2019
08/09 19:00 Dziugas Telsiai 2-2 Taip (2-2)
Thứ sáu, Ngày 30/08/2019
30/08 22:30 Siauliai 7-1 Pakruojis (4-0)
30/08 19:30 1Taip 2-0 Kupiskis (0-0)
Thứ sáu, Ngày 23/08/2019
23/08 23:00 Atomsfera Mazeikiai 0-5 Kupiskis (0-2)
23/08 22:00 Minija 2-0 Nevezis1 (1-0)
23/08 22:00 Siauliai 3-1 Lietava Jonava (1-0)
Thứ hai, Ngày 19/08/2019
19/08 23:00 Banga Gargzdai 0-1 Dziugas Telsiai (0-1)
Chủ nhật, Ngày 18/08/2019
18/08 19:00 Dainava Alytus 3-0 Hegelmann Litauen (1-0)
Thứ ba, Ngày 13/08/2019
13/08 22:00 Trakai Ii 3-3 Zalgiris Vilnius B (1-1)
Thứ sáu, Ngày 09/08/2019
09/08 23:00 Nevezis 3-2 Trakai Ii (0-1)
09/08 22:30 Kupiskis 2-0 Zalgiris Vilnius B (1-0)
Thứ tư, Ngày 07/08/2019
07/08 23:00 Dziugas Telsiai 1-1 Hegelmann Litauen (1-0)
Thứ sáu, Ngày 02/08/2019
02/08 23:00 Dainava Alytus 0-1 Taip (0-0)
02/08 23:00 Atomsfera Mazeikiai 0-1 Dziugas Telsiai (0-0)
02/08 22:30 Kupiskis 0-3 Nevezis (0-2)
Chủ nhật, Ngày 28/07/2019
28/07 19:00 Dainava Alytus 9-1 Atomsfera Mazeikiai (5-1)
Thứ sáu, Ngày 26/07/2019
26/07 22:30 1Pakruojis 1-9 Nevezis (0-5)
Chủ nhật, Ngày 07/07/2019
07/07 20:00 Trakai Ii 2-2 Minija (0-0)
07/07 19:00 Dainava Alytus 2-1 Siauliai (0-0)
Thứ bảy, Ngày 06/07/2019
06/07 21:00 Kupiskis 1-1 Dziugas Telsiai1 (0-0)
06/07 18:00 Lietava Jonava 4-2 Atomsfera Mazeikiai1 (0-0)
Thứ tư, Ngày 03/07/2019
03/07 23:30 Minija 0-0 Hegelmann Litauen (0-0)
03/07 23:00 Banga Gargzdai 0-1 Dainava Alytus (0-1)
03/07 22:30 Zalgiris Vilnius B 0-3 Dziugas Telsiai (0-2)
03/07 22:30 Siauliai 1-0 Taip (0-0)
03/07 22:00 Atomsfera Mazeikiai 3-2 Trakai Ii (3-0)
03/07 22:00 Lietava Jonava 5-2 Nevezis (3-2)
Chủ nhật, Ngày 30/06/2019
30/06 22:00 Dziugas Telsiai 4-0 Pakruojis (0-0)
30/06 22:00 Taip 2-0 Atomsfera Mazeikiai (0-0)
30/06 19:00 Trakai Ii 0-1 Lietava Jonava (0-1)
30/06 19:00 Dainava Alytus 0-1 Nevezis (0-0)
30/06 17:00 Zalgiris Vilnius B 1-4 Hegelmann Litauen1 (0-1)
Chủ nhật, Ngày 23/06/2019
23/06 22:00 Trakai Ii 3-2 Siauliai (1-0)
Thứ bảy, Ngày 22/06/2019
22/06 23:00 Nevezis 4-0 Atomsfera Mazeikiai (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)