Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Latvia vòng promotion group mùa 2018 - Kqbd Latvia

Kết quả bóng đá Hạng 2 Latvia trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018 , vòng promotion group) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/03/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Latvia 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Latvia 2. Division - kết quả bóng đá Latvia 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Latvia 2018 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Latvia trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Latvia (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Latvia).

Cập nhật lúc: 24/03/2019 10:23
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Latvia 2018 vòng promotion group
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 17/03/2019
17/03 20:00 Fk Valmiera 2-0 Bfc Daugavpils (1-0)
Thứ sáu, Ngày 15/03/2019
15/03 23:00 Metta/LU Riga 1-2 Riga (1-1)
Chủ nhật, Ngày 10/03/2019
10/03 20:00 Rigas Futbola Skola 2-0 Liepajas Metalurgs (0-0)
10/03 18:05 FK Ventspils 2-1 Spartaks Jurmala (1-0)
Thứ bảy, Ngày 09/03/2019
09/03 18:00 Jelgava 0-1 Riga (0-1)
Chủ nhật, Ngày 11/11/2018
11/11/2018 19:00 Super Nova 6-3 Rezekne / Bjss (2-1)
11/11/2018 19:00 Tukums-2000 1-2 Bfc Daugavpils (0-0)
Chủ nhật, Ngày 21/10/2018
21/10/2018 18:00 Bfc Daugavpils 5-0 Tukums-2000 (3-0)
21/10/2018 18:00 Staiceles Bebri 1-1 Fk Smiltene Bjss (0-1)
21/10/2018 18:00 Rigas Tehniska Universitate 2-2 Grobina (1-2)
21/10/2018 18:00 1Jdfs Alberts 0-8 Super Nova (0-3)
21/10/2018 18:00 Rezekne / Bjss 0-1 Fk Auda Riga (0-1)
Thứ bảy, Ngày 13/10/2018
13/10/2018 18:00 Tukums-2000 1-3 Jdfs Alberts (1-1)
13/10/2018 18:00 Balvu Vilki 2-0 Staiceles Bebri (1-0)
13/10/2018 18:00 Fk Auda Riga 3-0 Preilu (1-0)
13/10/2018 18:00 Grobina 2-1 Rezekne / Bjss (1-0)
13/10/2018 18:00 Super Nova 3-0 Rigas Tehniska Universitate (1-0)
13/10/2018 18:00 1Fk Smiltene Bjss 1-6 Bfc Daugavpils (0-2)
Chủ nhật, Ngày 07/10/2018
07/10/2018 20:00 Preilu 1-2 Grobina (0-1)
Thứ bảy, Ngày 06/10/2018
06/10/2018 20:00 Rezekne / Bjss 2-6 Super Nova (0-0)
06/10/2018 20:00 Staiceles Bebri 0-5 Bfc Daugavpils (0-1)
06/10/2018 18:00 Balvu Vilki 0-5 Fk Auda Riga (0-2)
06/10/2018 18:00 Fk Smiltene Bjss 6-3 Jdfs Alberts (2-1)
06/10/2018 18:00 Tukums-2000 1-2 Rigas Tehniska Universitate (0-1)
Thứ bảy, Ngày 29/09/2018
29/09/2018 22:00 Super Nova 3-2 Preilu (1-0)
29/09/2018 20:00 Fk Smiltene Bjss 3-3 Rigas Tehniska Universitate (2-2)
29/09/2018 20:00 Grobina 6-1 Balvu Vilki (0-1)
29/09/2018 20:00 Bfc Daugavpils 4-0 Jdfs Alberts (1-0)
29/09/2018 20:00 Rezekne / Bjss 2-1 Tukums-2000 (0-1)
29/09/2018 20:00 Rezekne / Bjss 2-1 Tukums-2000 (0-1)
29/09/2018 18:00 Fk Auda Riga 4-0 Staiceles Bebri (2-0)
Thứ bảy, Ngày 22/09/2018
22/09/2018 22:00 Super Nova 7-1 Balvu Vilki (3-0)
22/09/2018 21:00 Rigas Tehniska Universitate 0-1 Bfc Daugavpils (0-0)
22/09/2018 21:00 Rezekne / Bjss 6-0 Fk Smiltene Bjss (3-0)
22/09/2018 21:00 Staiceles Bebri 0-1 Jdfs Alberts (0-0)
22/09/2018 20:00 Preilu 0-3 Tukums-2000 (0-1)
22/09/2018 18:00 Fk Auda Riga 3-0 Grobina (2-0)
Thứ bảy, Ngày 15/09/2018
15/09/2018 22:00 Super Nova 3-0 Fk Auda Riga (0-0)
15/09/2018 21:00 Tukums-2000 5-0 Balvu Vilki (2-0)
15/09/2018 21:00 Bfc Daugavpils 4-2 Rezekne / Bjss (3-2)
15/09/2018 21:00 Bfc Daugavpils 4-2 Rezekne / Bjss (3-2)
15/09/2018 20:00 Fk Smiltene Bjss 3-2 Preilu (3-0)
15/09/2018 20:00 Jdfs Alberts 0-4 Rigas Tehniska Universitate (0-2)
15/09/2018 20:00 Grobina 4-3 Staiceles Bebri (2-2)
Chủ nhật, Ngày 09/09/2018
09/09/2018 21:00 Bfc Daugavpils 15-0 Preilu (7-0)
Thứ bảy, Ngày 08/09/2018
08/09/2018 21:00 Staiceles Bebri 0-6 Rigas Tehniska Universitate (0-2)
08/09/2018 21:00 Tukums-2000 3-2 Fk Auda Riga (2-1)
08/09/2018 20:00 Rezekne / Bjss 4-3 Jdfs Alberts (3-1)
08/09/2018 20:00 Balvu Vilki 1-2 Fk Smiltene Bjss (1-1)
08/09/2018 19:00 Grobina 0-9 Super Nova (0-3)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)