Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Israel mùa 2019-2020 - Kqbd Israel

Kết quả bóng đá Hạng 2 Israel trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 21/11/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Israel 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Israel Leumit League - kết quả bóng đá Israel 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Israel 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Israel trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Israel (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Israel).

Cập nhật lúc: 21/11/2019 19:52
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ ba, Ngày 12/11/2019
12/11 00:00 Maccabi Ahi Nazareth 1-2 Beitar Tel Aviv Ramla (0-1)
12/11 00:00 Hapoel Umm Al Fahm 3-3 Kfar Kasem (1-1)
12/11 00:00 Hapoel Katamon Jerusalem 1-1 Maccabi Petah Tikva FC (1-0)
Thứ sáu, Ngày 08/11/2019
08/11 20:00 1Hapoel Petah Tikva 1-0 Hapoel Ramat Gan FC (1-0)
08/11 20:00 Hapoel Bnei Lod 2-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC (1-1)
08/11 20:00 Hapoel Afula 0-0 Hapoel Rishon Letzion (0-0)
08/11 20:00 Ironi Ramat Hasharon 1-0 Hapoel Natzrat Illit (1-0)
08/11 20:00 Hapoel Ashkelon 1-0 Hapoel Akko (1-0)
Thứ ba, Ngày 05/11/2019
05/11 00:00 Hapoel Natzrat Illit 1-0 Hapoel Afula (0-0)
05/11 00:00 Hapoel Rishon Letzion 4-0 Hapoel Bnei Lod (1-0)
05/11 00:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 1-1 Hapoel Petah Tikva1 (0-1)
Thứ sáu, Ngày 01/11/2019
01/11 20:00 Hapoel Katamon Jerusalem 1-0 Maccabi Ahi Nazareth (0-0)
01/11 20:00 Maccabi Petah Tikva FC 3-1 Hapoel Umm Al Fahm (1-0)
01/11 20:00 1Kfar Kasem 2-1 Hapoel Ashkelon (2-1)
01/11 20:00 Hapoel Akko 3-0 Ironi Ramat Hasharon1 (0-0)
01/11 20:00 Hapoel Ramat Gan FC 1-0 Beitar Tel Aviv Ramla (1-0)
Thứ sáu, Ngày 25/10/2019
25/10 19:00 Maccabi Ahi Nazareth 1-1 Hapoel Ramat Gan FC (1-0)
25/10 19:00 Beitar Tel Aviv Ramla 1-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC (1-1)
25/10 19:00 Hapoel Petah Tikva 1-2 Hapoel Rishon Letzion (1-1)
25/10 19:00 Hapoel Bnei Lod 1-4 Hapoel Natzrat Illit (0-3)
25/10 19:00 Hapoel Afula 0-0 Hapoel Akko (0-0)
25/10 19:00 Ironi Ramat Hasharon 1-1 Kfar Kasem (1-0)
25/10 19:00 1Hapoel Ashkelon 0-3 Maccabi Petah Tikva FC (0-1)
Thứ năm, Ngày 24/10/2019
24/10 23:00 Hapoel Umm Al Fahm 0-1 Hapoel Katamon Jerusalem (0-0)
Thứ sáu, Ngày 18/10/2019
18/10 20:00 Hapoel Umm Al Fahm 3-1 Maccabi Ahi Nazareth (1-0)
18/10 20:00 Kfar Kasem 1-0 Hapoel Afula (1-0)
18/10 20:00 Hapoel Akko 3-0 Hapoel Bnei Lod (0-0)
18/10 20:00 Hapoel Natzrat Illit 2-2 Hapoel Petah Tikva (1-2)
18/10 20:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 2-0 Hapoel Ramat Gan FC (0-0)
Thứ năm, Ngày 17/10/2019
17/10 23:00 Maccabi Petah Tikva FC 4-3 Ironi Ramat Hasharon1 (2-1)
17/10 23:00 Hapoel Rishon Letzion 2-3 Beitar Tel Aviv Ramla (1-1)
17/10 23:00 Hapoel Ashkelon 1-2 Hapoel Katamon Jerusalem (0-2)
Thứ sáu, Ngày 11/10/2019
11/10 20:00 1Maccabi Ahi Nazareth 1-2 Hapoel Bnei Sakhnin FC (1-1)
11/10 20:00 Hapoel Petah Tikva 3-1 Hapoel Akko (1-1)
11/10 20:00 Ironi Ramat Hasharon 0-2 Hapoel Katamon Jerusalem (0-1)
11/10 20:00 1Hapoel Ashkelon 0-1 Hapoel Umm Al Fahm (0-1)
Thứ năm, Ngày 10/10/2019
10/10 23:00 1Beitar Tel Aviv Ramla 0-0 Hapoel Natzrat Illit (0-0)
10/10 23:00 1Hapoel Bnei Lod 1-5 Kfar Kasem (0-3)
10/10 23:00 1Hapoel Afula 0-1 Maccabi Petah Tikva FC1 (0-0)
Thứ hai, Ngày 07/10/2019
07/10 23:00 Hapoel Ashkelon 4-2 Maccabi Ahi Nazareth (3-1)
07/10 23:00 Hapoel Umm Al Fahm 2-0 Ironi Ramat Hasharon (2-0)
07/10 23:00 1Hapoel Rishon Letzion 2-0 Hapoel Bnei Sakhnin FC (1-0)
Thứ sáu, Ngày 04/10/2019
04/10 20:00 Hapoel Katamon Jerusalem 2-1 Hapoel Afula (1-0)
04/10 20:00 Maccabi Petah Tikva FC 3-1 Hapoel Bnei Lod (2-0)
04/10 20:00 Kfar Kasem 2-2 Hapoel Petah Tikva (1-0)
04/10 20:00 Hapoel Akko 1-1 Beitar Tel Aviv Ramla (1-1)
04/10 20:00 Hapoel Natzrat Illit 2-1 Hapoel Ramat Gan FC (1-1)
Thứ sáu, Ngày 27/09/2019
27/09 20:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 1-2 Hapoel Natzrat Illit1 (1-0)
27/09 20:00 Hapoel Ramat Gan FC 1-0 Hapoel Akko (1-0)
27/09 20:00 2Hapoel Bnei Lod 0-4 Hapoel Katamon Jerusalem (0-4)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)