Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Đảo Sip vòng 24 mùa 2017-2018 - Kqbd Đảo Sip

Kết quả bóng đá Hạng 2 Đảo Sip trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2017-2018 , vòng 24) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2017-2018 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 27/03/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Đảo Sip 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Cyprus 2 Division - kết quả bóng đá Đảo Sip 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Đảo Sip 2017-2018 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Đảo Sip trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Đảo Sip (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Đảo Sip).

Cập nhật lúc: 27/03/2019 07:36
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Đảo Sip 2017-2018 vòng 24
Thời gian FT HT
Thứ bảy, Ngày 16/03/2019
16/03 00:00 Ethnikos Achnas 5-0 Thoi Lakatamias (2-0)
16/03 00:00 Anagenisis Dherina 1-2 Olympiakos Nicosia (1-1)
Thứ bảy, Ngày 09/03/2019
09/03 00:00 Asil Lysi 1-1 Anagenisis Dherina (0-1)
09/03 00:00 1Thoi Lakatamias 1-1 AE Zakakiou (0-1)
Thứ tư, Ngày 06/03/2019
06/03 21:00 Ethnikos Achnas 1-1 Othellos Athienou (0-0)
Thứ bảy, Ngày 02/03/2019
02/03 00:00 Ethnikos Achnas 2-1 Olympiakos Nicosia (2-1)
Thứ bảy, Ngày 23/02/2019
23/02 00:00 Thoi Lakatamias 2-4 Onisilos Sotiras (1-3)
23/02 00:00 Aris Limassol 2-1 Anagenisis Dherina (2-0)
Chủ nhật, Ngày 17/02/2019
17/02 20:00 Digenis Oroklini 0-2 Anagenisis Dherina (0-1)
Thứ bảy, Ngày 09/02/2019
09/02 20:00 1Othellos Athienou 5-1 AE Zakakiou1 (2-0)
09/02 20:00 Karmiotissa Pano Polemidion 2-1 Agia Napa (0-1)
09/02 00:00 Thoi Lakatamias 0-0 PAEEK Keryneias (0-0)
09/02 00:00 Olympiakos Nicosia 2-0 Onisilos Sotiras (0-0)
Chủ nhật, Ngày 03/02/2019
03/02 20:00 Digenis Oroklini 0-2 Omonia Aradippou (0-1)
Thứ bảy, Ngày 02/02/2019
02/02 20:00 1Akritas Chloraka 1-2 Thoi Lakatamias (1-0)
02/02 20:00 Onisilos Sotiras 2-0 Asil Lysi (1-0)
02/02 00:00 Ethnikos Achnas 1-0 Anagenisis Dherina (0-0)
Chủ nhật, Ngày 27/01/2019
27/01 19:30 Aris Limassol 4-2 Meap Nisou1 (2-2)
Thứ bảy, Ngày 26/01/2019
26/01 19:30 Asil Lysi 1-1 Agia Napa (1-1)
26/01 19:30 Karmiotissa Pano Polemidion 2-1 Akritas Chloraka (1-1)
26/01 19:30 Omonia Aradippou 0-1 Ethnikos Achnas (0-1)
26/01 19:30 Olympiakos Nicosia 5-0 PAEEK Keryneias (1-0)
26/01 00:00 Thoi Lakatamias 0-0 Digenis Oroklini1 (0-0)
26/01 00:00 Othellos Athienou 2-0 Onisilos Sotiras (0-0)
Thứ bảy, Ngày 19/01/2019
19/01 19:30 Meap Nisou 0-2 Anagenisis Dherina (0-1)
19/01 19:30 PAEEK Keryneias 1-3 Asil Lysi (0-2)
19/01 19:30 Digenis Oroklini 1-3 Ethnikos Achnas (0-1)
19/01 19:30 AE Zakakiou 2-1 Omonia Aradippou (0-0)
19/01 00:00 Akritas Chloraka 1-4 Olympiakos Nicosia (1-4)
Thứ bảy, Ngày 12/01/2019
12/01 19:30 Karmiotissa Pano Polemidion 2-1 Digenis Oroklini (2-1)
12/01 19:30 Akritas Chloraka 0-0 Asil Lysi (0-0)
12/01 19:30 PAEEK Keryneias 0-1 Othellos Athienou (0-1)
12/01 19:30 Agia Napa 1-0 Aris Limassol (0-0)
12/01 19:30 Meap Nisou 0-0 Omonia Aradippou (0-0)
12/01 19:30 Onisilos Sotiras 0-2 Anagenisis Dherina (0-1)
12/01 00:00 Thoi Lakatamias 0-4 Olympiakos Nicosia (0-3)
Chủ nhật, Ngày 06/01/2019
06/01 19:30 Aris Limassol 2-1 PAEEK Keryneias (1-0)
Thứ bảy, Ngày 05/01/2019
05/01 19:30 Anagenisis Dherina 1-0 Agia Napa (0-0)
05/01 19:30 Omonia Aradippou 4-2 Onisilos Sotiras (1-0)
05/01 19:30 Othellos Athienou 5-2 Akritas Chloraka (2-0)
05/01 00:00 Olympiakos Nicosia 1-1 Karmiotissa Pano Polemidion (0-1)
Thứ sáu, Ngày 04/01/2019
04/01 23:00 Ethnikos Achnas 5-1 Meap Nisou (4-0)
Thứ bảy, Ngày 22/12/2018
22/12/2018 19:30 1Agia Napa 0-4 Omonia Aradippou (0-2)
22/12/2018 19:30 1Akritas Chloraka 2-4 Aris Limassol (2-2)
22/12/2018 19:30 Karmiotissa Pano Polemidion 1-2 Asil Lysi (1-1)
22/12/2018 19:30 Meap Nisou 1-1 AE Zakakiou1 (0-1)
22/12/2018 19:30 PAEEK Keryneias 1-1 Anagenisis Dherina (1-0)
22/12/2018 19:30 1Onisilos Sotiras 0-1 Ethnikos Achnas (0-1)
22/12/2018 19:30 Olympiakos Nicosia 4-1 Digenis Oroklini (3-0)
22/12/2018 00:00 Thoi Lakatamias 1-1 Othellos Athienou (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)