Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả bóng đá Hạng 2 Bulgaria vòng 2 2019-2020 - Kqbd Bulgaria

Kết quả bóng đá Hạng 2 Bulgaria trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 , vòng 2) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 15/12/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Bulgaria 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Bulgaria B PFG - kết quả bóng đá Bulgaria 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Bulgaria 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Bulgaria trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Bulgaria (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Bulgaria).

Cập nhật lúc: 15/12/2019 19:29
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Bulgaria 2019-2020 vòng 2
Thời gian FT HT
Thứ hai, Ngày 09/12/2019
09/12 19:00 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 0-0 Litex Lovech (0-0)
Chủ nhật, Ngày 08/12/2019
08/12 20:00 PFK Montana 3-1 Kariana Erden (0-0)
08/12 19:00 Strumska Slava 0-4 Septemvri Simitli (0-3)
08/12 19:00 Botev Galabovo 1-0 Ludogorets Razgrad Ii (0-0)
Thứ bảy, Ngày 07/12/2019
07/12 19:00 1Chernomorets Pomorie 0-0 Chernomorets Balchik (0-0)
07/12 19:00 Spartak Varna 0-4 Neftohimik (0-4)
07/12 19:00 Spartak Pleven 1-3 Hebar Pazardzhik (0-1)
07/12 17:00 Lokomotiv Sofia 2-3 Cska 1948 Sofia (1-1)
Thứ hai, Ngày 02/12/2019
02/12 19:30 Ludogorets Razgrad Ii 1-1 Pirin Blagoevgrad (1-0)
Thứ bảy, Ngày 30/11/2019
30/11 18:30 Botev Galabovo 4-5 Cska 1948 Sofia (1-3)
Thứ sáu, Ngày 29/11/2019
29/11 18:30 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 0-1 Septemvri Simitli (0-0)
Chủ nhật, Ngày 24/11/2019
24/11 19:30 Hebar Pazardzhik 1-0 Botev Galabovo (0-0)
24/11 17:15 Neftohimik 3-3 Lokomotiv Sofia (1-0)
Thứ sáu, Ngày 15/11/2019
15/11 19:30 Ludogorets Razgrad Ii 1-1 Kariana Erden (1-1)
Chủ nhật, Ngày 10/11/2019
10/11 19:30 Lokomotiv Sofia 2-0 Kariana Erden (2-0)
10/11 19:30 Spartak Varna 0-4 Litex Lovech (0-1)
Thứ bảy, Ngày 09/11/2019
09/11 17:15 PFK Montana 0-2 Septemvri Simitli (0-0)
09/11 00:00 Cska 1948 Sofia 2-0 Pirin Blagoevgrad (2-0)
Thứ năm, Ngày 31/10/2019
31/10 23:00 Pirin Blagoevgrad 0-5 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa (0-3)
31/10 21:30 Litex Lovech 0-0 Spartak Pleven (0-0)
31/10 20:00 Chernomorets Balchik 0-0 Lokomotiv Sofia (0-0)
31/10 19:30 Strumska Slava 1-1 Chernomorets Pomorie (0-0)
31/10 19:30 Septemvri Simitli 3-0 Spartak Varna (1-0)
31/10 19:30 Kariana Erden 0-0 Botev Galabovo (0-0)
31/10 18:30 Hebar Pazardzhik 1-2 Cska 1948 Sofia (0-1)
Thứ tư, Ngày 30/10/2019
30/10 22:30 Neftohimik 0-0 Ludogorets Razgrad Ii (0-0)
Thứ năm, Ngày 24/10/2019
24/10 23:00 Cska 1948 Sofia 4-0 Neftohimik (1-0)
24/10 22:00 Botev Galabovo 2-1 Chernomorets Balchik (2-0)
24/10 21:00 PFK Montana 2-0 Strumska Slava (0-0)
24/10 20:00 Hebar Pazardzhik 1-3 Pirin Blagoevgrad (1-3)
24/10 20:00 Spartak Pleven 0-2 Septemvri Simitli (0-0)
24/10 20:00 Chernomorets Pomorie 2-3 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa (0-2)
24/10 19:00 Lokomotiv Sofia 1-0 Litex Lovech (1-0)
Thứ sáu, Ngày 18/10/2019
18/10 20:00 Chernomorets Balchik 1-0 Ludogorets Razgrad Ii (0-0)
Thứ năm, Ngày 10/10/2019
10/10 20:00 Septemvri Simitli 2-2 Ludogorets Razgrad Ii (1-0)
Thứ hai, Ngày 07/10/2019
07/10 23:00 Neftohimik 1-0 Pirin Blagoevgrad (1-0)
Thứ ba, Ngày 01/10/2019
01/10 21:30 Litex Lovech 1-0 Cska 1948 Sofia (0-0)
Thứ hai, Ngày 30/09/2019
30/09 22:00 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 3-0 Spartak Pleven (2-0)
30/09 22:00 Chernomorets Balchik 1-1 Hebar Pazardzhik (0-1)
Thứ ba, Ngày 24/09/2019
24/09 00:00 Cska 1948 Sofia 5-0 Septemvri Simitli (3-0)
Thứ sáu, Ngày 20/09/2019
20/09 22:30 Neftohimik 0-0 Chernomorets Balchik (0-0)
20/09 21:00 Kariana Erden 2-2 Pirin Blagoevgrad1 (1-2)
20/09 21:00 Lokomotiv Sofia 3-0 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa (1-0)
Thứ hai, Ngày 16/09/2019
16/09 21:00 Septemvri Simitli 4-2 Hebar Pazardzhik (1-1)
Thứ ba, Ngày 03/09/2019
03/09 00:00 Neftohimik 0-2 Septemvri Simitli (0-2)
Thứ bảy, Ngày 31/08/2019
31/08 00:00 Cska 1948 Sofia 2-0 Strumska Slava (1-0)
Thứ sáu, Ngày 30/08/2019
30/08 23:30 Ludogorets Razgrad Ii 2-2 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa (0-0)
Thứ hai, Ngày 26/08/2019
26/08 22:00 1Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 2-3 Cska 1948 Sofia (2-1)
Thứ ba, Ngày 20/08/2019
20/08 00:00 Cska 1948 Sofia 5-1 Chernomorets Pomorie (4-1)
Thứ hai, Ngày 19/08/2019
19/08 23:30 Ludogorets Razgrad Ii 0-0 PFK Montana (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)