Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Armenia vòng 33 mùa 2018-2019 - Kqbd Armenia

Kết quả bóng đá Hạng 2 Armenia trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018-2019 , vòng 33) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018-2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 17/07/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Armenia 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Armenia Division 2 - kết quả bóng đá Armenia 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Armenia 2018-2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Armenia trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Armenia (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Armenia).

Cập nhật lúc: 17/07/2019 15:34
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Armenia 2018-2019 vòng 33
Thời gian FT HT
Thứ năm, Ngày 13/06/2019
13/06 20:00 Pyunik B 4-0 Gandzasar Kapan B (1-0)
13/06 20:00 Junior Sevan 3-2 Banants C (1-2)
13/06 20:00 Banants B 3-0 Shirak Gjumri B (1-0)
13/06 20:00 Ararat Armenia B 4-0 Ararat Yerevan 2 (1-0)
Thứ bảy, Ngày 01/06/2019
01/06 20:00 Alashkert B Martuni 2-0 Ararat Armenia B (1-0)
01/06 20:00 Ararat Yerevan 2 0-3 Pyunik B (0-1)
01/06 20:00 Banants C 0-2 Banants B (0-0)
01/06 20:00 Lokomotiv Yerevan 1-1 Junior Sevan (0-0)
Thứ ba, Ngày 28/05/2019
28/05 20:00 Ararat Armenia B 3-1 Shirak Gjumri B (1-1)
28/05 20:00 Yerevan 2-2 Pyunik B1 (2-0)
28/05 20:00 Lokomotiv Yerevan 2-3 Banants B (2-1)
Thứ hai, Ngày 27/05/2019
27/05 20:00 Alashkert B Martuni 1-2 Ararat Yerevan 2 (1-1)
27/05 19:00 Junior Sevan 5-0 Gandzasar Kapan B (1-0)
Thứ ba, Ngày 21/05/2019
21/05 20:00 Banants C 0-0 Ararat Armenia B (0-0)
Thứ hai, Ngày 20/05/2019
20/05 20:00 Ararat Yerevan 2 2-3 Yerevan (2-0)
20/05 20:00 Shirak Gjumri B 1-0 Alashkert B Martuni1 (0-0)
Thứ hai, Ngày 13/05/2019
13/05 20:00 Alashkert B Martuni 3-1 Banants C (1-1)
13/05 20:00 Ararat Armenia B 3-0 Lokomotiv Yerevan (2-0)
13/05 20:00 Junior Sevan 1-6 Yerevan (0-3)
13/05 19:00 Banants B 1-0 Pyunik B (1-0)
Thứ ba, Ngày 07/05/2019
07/05 20:00 Ararat Yerevan 2 0-6 Junior Sevan (0-2)
07/05 20:00 Banants C 2-0 Shirak Gjumri B (1-0)
Thứ hai, Ngày 06/05/2019
06/05 20:00 Yerevan 1-1 Banants B (1-1)
06/05 20:00 Lokomotiv Yerevan 1-1 Alashkert B Martuni (1-1)
06/05 19:00 Pyunik B 3-0 Erebuni (0-0)
Thứ sáu, Ngày 03/05/2019
03/05 17:30 Shirak Gjumri B 2-2 Banants B (1-0)
Thứ ba, Ngày 30/04/2019
30/04 20:00 Banants B 0-1 Junior Sevan (0-1)
Thứ hai, Ngày 29/04/2019
29/04 20:00 Ararat Armenia B 3-1 Pyunik B (1-0)
29/04 20:00 Alashkert B Martuni 2-1 Gandzasar Kapan B (1-0)
29/04 20:00 Banants C 6-0 Ararat Yerevan 2 (3-0)
29/04 20:00 Erebuni 0-3 Yerevan (0-0)
29/04 20:00 Shirak Gjumri B 1-4 Lokomotiv Yerevan (1-0)
Thứ năm, Ngày 25/04/2019
25/04 19:00 Ararat Yerevan 2 0-4 Banants B (0-2)
25/04 19:00 Pyunik B 1-1 Alashkert B Martuni (1-0)
Thứ ba, Ngày 23/04/2019
23/04 20:00 Junior Sevan 3-0 Erebuni (0-0)
23/04 19:30 Yerevan 2-5 Ararat Armenia B (1-3)
Thứ hai, Ngày 22/04/2019
22/04 19:00 Lokomotiv Yerevan 3-1 Banants C (1-0)
Thứ tư, Ngày 17/04/2019
17/04 17:00 Ararat Armenia B 3-2 Junior Sevan (2-1)
Thứ ba, Ngày 16/04/2019
16/04 19:00 Shirak Gjumri B 2-0 Pyunik B (1-0)
Thứ hai, Ngày 15/04/2019
15/04 20:00 Erebuni 0-3 Banants B (0-0)
15/04 19:00 Alashkert B Martuni 3-1 Yerevan (1-1)
15/04 19:00 Banants C 0-0 Gandzasar Kapan B (0-0)
15/04 19:00 Lokomotiv Yerevan 3-3 Ararat Yerevan 2 (1-0)
Thứ hai, Ngày 08/04/2019
08/04 20:00 Ararat Yerevan 2 3-0 Erebuni (0-0)
08/04 18:30 1Gandzasar Kapan B 0-4 Lokomotiv Yerevan (0-2)
08/04 18:30 Yerevan 2-0 Shirak Gjumri B (0-0)
08/04 18:30 Junior Sevan 1-1 Alashkert B Martuni (0-1)
Thứ năm, Ngày 04/04/2019
04/04 17:00 Shirak Gjumri B 0-1 Ararat Armenia B (0-0)
Thứ hai, Ngày 01/04/2019
01/04 20:00 Ararat Armenia B 3-0 Erebuni (0-0)
01/04 18:00 1Alashkert B Martuni 1-1 Banants B (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)