Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Hạng 2 Argentina vòng 2 mùa 2018-2019 - Kqbd Argentina

Kết quả bóng đá Hạng 2 Argentina trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018-2019 , vòng 2) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018-2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 17/07/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Argentina 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Argentina Primera B Nacional - kết quả bóng đá Argentina 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Argentina 2018-2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Argentina trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Argentina (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Argentina).

Cập nhật lúc: 17/07/2019 15:04
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Hạng 2 Argentina 2018-2019 vòng 2
Thời gian FT HT
Thứ ba, Ngày 23/04/2019
23/04 06:30 Santa Marina Tandil 0-0 Villa Dalmine (0-0)
Thứ hai, Ngày 22/04/2019
22/04 07:30 Atletico Mitre De Salta 2-4 Almagro (1-2)
22/04 01:10 CA Brown Adrogue 2-1 Nueva Chicago (0-0)
22/04 01:10 1Defensores de Belgrano 0-1 Arsenal de Sarandi (0-0)
22/04 01:10 Sarmiento Junin 3-1 Guillermo Brown (2-1)
Chủ nhật, Ngày 21/04/2019
21/04 07:00 Temperley 1-1 Ca Platense (0-1)
21/04 05:00 Instituto 1-1 Gimnasia Mendoza (0-1)
21/04 02:00 Gimnasia Jujuy 0-0 Agropecuario De Carlos Casares1 (0-0)
Thứ bảy, Ngày 20/04/2019
20/04 23:05 Deportivo Moron 3-0 Los Andes (0-0)
20/04 23:05 Quilmes 3-1 Olimpo (1-0)
20/04 06:00 Chacarita Juniors 0-0 Central Cordoba Sde (0-0)
20/04 03:30 Independiente Rivadavia 1-1 Atletico Rafaela (0-0)
Thứ ba, Ngày 16/04/2019
16/04 07:05 1Atletico Rafaela 0-1 Deportivo Moron (0-1)
16/04 01:35 Nueva Chicago 1-0 Sarmiento Junin (1-0)
Thứ hai, Ngày 15/04/2019
15/04 03:30 Central Cordoba Sde 1-1 Atletico Mitre De Salta (0-1)
15/04 02:30 Gimnasia Mendoza 3-3 Santa Marina Tandil (2-2)
15/04 02:00 Agropecuario De Carlos Casares 1-0 Defensores de Belgrano (0-0)
15/04 02:00 Guillermo Brown 2-1 Quilmes1 (0-1)
15/04 02:00 Villa Dalmine 4-4 Gimnasia Jujuy (2-2)
15/04 01:30 Ca Platense 2-1 Instituto (1-0)
Chủ nhật, Ngày 14/04/2019
14/04 03:05 Almagro 2-1 Temperley (0-0)
14/04 02:10 Ferrol Carril Oeste 1-0 CA Brown Adrogue (0-0)
14/04 02:00 Olimpo 2-3 Independiente Rivadavia (2-2)
14/04 01:30 Los Andes 0-1 Chacarita Juniors (0-1)
Thứ ba, Ngày 09/04/2019
09/04 07:05 Quilmes 3-2 Nueva Chicago1 (0-1)
09/04 06:30 Santa Marina Tandil 1-1 Ca Platense (1-0)
Thứ hai, Ngày 08/04/2019
08/04 05:00 Independiente Rivadavia 1-0 Guillermo Brown (0-0)
08/04 03:15 Gimnasia Jujuy 1-2 Gimnasia Mendoza1 (1-0)
Chủ nhật, Ngày 07/04/2019
07/04 21:00 1Temperley 1-2 Central Cordoba Sde (1-2)
07/04 08:00 Atletico Mitre De Salta 2-1 Los Andes (2-1)
07/04 06:10 Sarmiento Junin 2-2 Ferrol Carril Oeste1 (1-1)
07/04 01:30 Chacarita Juniors 1-0 Atletico Rafaela (1-0)
07/04 01:30 Defensores de Belgrano 2-1 Villa Dalmine (2-1)
Thứ bảy, Ngày 06/04/2019
06/04 07:00 Instituto 1-1 Almagro (1-0)
06/04 01:30 Deportivo Moron 1-0 Olimpo (0-0)
06/04 01:00 Arsenal de Sarandi 2-0 Agropecuario De Carlos Casares (1-0)
Thứ ba, Ngày 02/04/2019
02/04 07:05 Ca Platense 1-0 Gimnasia Jujuy1 (0-0)
02/04 01:30 CA Brown Adrogue 0-3 Sarmiento Junin (0-2)
Thứ hai, Ngày 01/04/2019
01/04 06:00 Atletico Rafaela 0-1 Atletico Mitre De Salta (0-0)
01/04 02:00 Gimnasia Mendoza 1-0 Defensores de Belgrano (1-0)
01/04 02:00 Guillermo Brown 3-1 Deportivo Moron1 (2-0)
01/04 02:00 Olimpo 2-1 Chacarita Juniors (2-0)
01/04 01:55 Ferrol Carril Oeste 1-1 Quilmes1 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 31/03/2019
31/03 03:05 Villa Dalmine 1-3 Arsenal de Sarandi (0-1)
31/03 02:00 Almagro 2-0 Santa Marina Tandil (0-0)
31/03 01:05 Nueva Chicago 2-2 Independiente Rivadavia1 (1-1)
Thứ bảy, Ngày 30/03/2019
30/03 23:05 Los Andes 1-0 Temperley (1-0)
30/03 08:00 Central Cordoba Sde 1-3 Instituto (0-1)
Thứ ba, Ngày 26/03/2019
26/03 07:05 Quilmes 0-0 CA Brown Adrogue1 (0-0)
Thứ hai, Ngày 25/03/2019
25/03 07:10 1Defensores de Belgrano 1-2 Ca Platense (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)