Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Giải Vô địch miền Đông nước Áo vòng 4 mùa 2017-2018 - Kqbd Áo

Kết quả bóng đá Giải Vô địch miền Đông nước Áo trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2017-2018 , vòng 4) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2017-2018 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/05/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Giải Vô địch miền Đông nước Áo 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Austria Regionalliga East - kết quả bóng đá Áo 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Giải Vô địch miền Đông nước Áo 2017-2018 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Giải Vô địch miền Đông nước Áo trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Áo (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Áo).

Cập nhật lúc: 24/05/2019 14:12
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Giải Vô địch miền Đông nước Áo 2017-2018 vòng 4
Thời gian FT HT
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 00:00 Sv Mattersburg Amateure 2-1 Team Wiener Linien (0-1)
Thứ sáu, Ngày 17/05/2019
17/05 23:30 Fcm Traiskirchen 2-4 Sc Neusiedl 1919 (0-1)
Thứ bảy, Ngày 11/05/2019
11/05 00:30 Karabakh Vienna 4-0 Sv Schwechat (3-0)
11/05 00:00 Rapid Vienna Youth 2-0 Sv Mattersburg Amateure (0-0)
11/05 00:00 ASV Bruck 2-3 Fcm Traiskirchen (0-3)
11/05 00:00 Team Wiener Linien 0-0 Sv Leobendorf (0-0)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05 00:30 Karabakh Vienna 2-2 SC Mannsdorf (1-1)
04/05 00:00 Sv Mattersburg Amateure 6-0 Sv Schwechat (4-0)
Thứ sáu, Ngày 03/05/2019
03/05 23:35 Fcm Traiskirchen 2-4 Team Wiener Linien (0-3)
Thứ bảy, Ngày 27/04/2019
27/04 00:30 Ask Ebreichsdorf 1-1 ASV Bruck (0-0)
27/04 00:30 Sv Schwechat 0-0 Sv Leobendorf (0-0)
27/04 00:30 SC Mannsdorf 3-0 Sv Mattersburg Amateure (1-0)
Thứ bảy, Ngày 20/04/2019
20/04 00:30 Wiener Sportklub 2-1 Ask Ebreichsdorf1 (1-1)
20/04 00:30 Karabakh Vienna 2-1 SC/ESV Parndorf (1-0)
20/04 00:00 Sv Mattersburg Amateure 1-0 Stpolten Youth2 (0-0)
20/04 00:00 ASV Bruck 2-3 Team Wiener Linien (1-1)
Thứ bảy, Ngày 13/04/2019
13/04 00:30 Wiener Sportklub 4-1 Stadlau (0-0)
13/04 00:30 Sv Schwechat 0-2 Sc Neusiedl 1919 (0-0)
13/04 00:30 Ask Ebreichsdorf 2-1 Team Wiener Linien (1-0)
13/04 00:00 Rapid Vienna Youth 4-1 ASV Bruck (0-0)
13/04 00:00 SC/ESV Parndorf 1-1 Sv Mattersburg Amateure (0-1)
13/04 00:00 Stpolten Youth 0-0 Sv Leobendorf (0-0)
Thứ bảy, Ngày 06/04/2019
06/04 00:30 Karabakh Vienna 1-2 Wiener Sportklub (1-1)
06/04 00:00 Sv Mattersburg Amateure 1-3 Trenkwalder Admira Youth (0-1)
Thứ bảy, Ngày 30/03/2019
30/03 01:30 Wiener Sportklub 1-2 Sv Mattersburg Amateure (0-1)
30/03 01:30 Sv Schwechat 2-1 Team Wiener Linien (1-0)
Thứ bảy, Ngày 23/03/2019
23/03 01:30 1Karabakh Vienna 0-0 Ask Ebreichsdorf (0-0)
23/03 01:00 Sc Neusiedl 1919 1-3 SC/ESV Parndorf (1-0)
Thứ tư, Ngày 20/03/2019
20/03 01:00 Stpolten Youth 3-3 Team Wiener Linien (2-3)
Thứ bảy, Ngày 16/03/2019
16/03 01:30 Karabakh Vienna 1-1 Sv Mattersburg Amateure (0-1)
16/03 01:30 SC Mannsdorf 5-1 Rapid Vienna Youth (2-0)
16/03 01:30 Ask Ebreichsdorf 7-0 Sv Schwechat (5-0)
16/03 01:00 SC/ESV Parndorf 3-4 ASV Bruck (2-1)
Thứ bảy, Ngày 09/03/2019
09/03 01:00 Sv Mattersburg Amateure 0-2 Ask Ebreichsdorf (0-1)
Thứ ba, Ngày 22/01/2019
22/01 00:30 Team Wiener Linien 3-2 Stadlau (0-1)
Thứ bảy, Ngày 17/11/2018
17/11/2018 20:00 Stadlau 4-0 Sc Neusiedl 1919 (0-0)
17/11/2018 01:30 Karabakh Vienna 1-0 Fcm Traiskirchen (0-0)
17/11/2018 01:00 Stpolten Youth 0-2 Sv Schwechat (0-2)
17/11/2018 01:00 Sv Mattersburg Amateure 0-1 Sv Leobendorf (0-1)
17/11/2018 01:00 Trenkwalder Admira Youth 4-2 Team Wiener Linien (2-1)
Thứ bảy, Ngày 10/11/2018
10/11/2018 01:30 Wiener Sportklub 1-0 Team Wiener Linien (0-0)
10/11/2018 01:00 Sv Mattersburg Amateure 2-3 Fcm Traiskirchen (0-2)
Thứ tư, Ngày 07/11/2018
07/11/2018 01:00 Sv Mattersburg Amateure 2-1 Rapid Vienna Youth (2-0)
Thứ bảy, Ngày 03/11/2018
03/11/2018 01:30 Fcm Traiskirchen 2-1 Sv Leobendorf (2-0)
03/11/2018 01:00 Sc Neusiedl 1919 3-1 Sv Mattersburg Amateure (1-0)
03/11/2018 01:00 2ASV Bruck 2-3 Karabakh Vienna (0-3)
Thứ bảy, Ngày 27/10/2018
27/10/2018 00:00 Sv Mattersburg Amateure 2-4 ASV Bruck (1-4)
Thứ sáu, Ngày 26/10/2018
26/10/2018 22:00 Karabakh Vienna 3-2 Team Wiener Linien (2-0)
26/10/2018 19:30 Sv Leobendorf 2-0 Sc Neusiedl 1919 (0-0)
Thứ tư, Ngày 24/10/2018
24/10/2018 00:30 SC Mannsdorf 0-0 Team Wiener Linien (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)