Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả bóng đá Giải trẻ Trung Quốc 2018 - Kqbd Trung Quốc

Kết quả bóng đá Giải trẻ Trung Quốc trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 13/12/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Giải trẻ Trung Quốc 2019 hôm nay - kết quả bóng đá China Reserves League - kết quả bóng đá Trung Quốc 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Giải trẻ Trung Quốc 2018 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Giải trẻ Trung Quốc trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Trung Quốc (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Trung Quốc).

Cập nhật lúc: 13/12/2019 04:16
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ hai, Ngày 02/12/2019
02/12 13:30 Shanghai Sipg 2 3-2 Shenzhen Reserves (2-1)
02/12 13:00 Tianjin Teda 2 5-0 Chongqing Lifan Reserves (2-0)
02/12 13:00 Wuhan Guanggu R 0-1 Hebei Cffc Reserves (0-0)
Thứ năm, Ngày 28/11/2019
28/11 14:00 Guangzhou Fuli Reserve 0-0 Beijing Guoan 2 (0-0)
28/11 13:30 Chongqing Lifan Reserves 1-1 Wuhan Guanggu R (0-1)
28/11 13:30 Shanghai Shenhua Reserves 1-0 Jiangsu Suning Reserves (1-0)
28/11 13:30 Shenzhen Reserves 2-1 Henan Jianye 2 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 24/11/2019
24/11 14:25 Guangzhou Evergrande 2 5-6 Shanghai Sipg 2 (2-4)
24/11 13:30 Tianjin Teda 2 4-0 Shenzhen Reserves (2-0)
24/11 13:05 Dalian Yifang Reserves 2-2 Hebei Cffc Reserves (0-1)
Thứ bảy, Ngày 23/11/2019
23/11 13:30 Shandong Luneng 2 7-1 Chongqing Lifan Reserves (3-1)
23/11 13:30 1Shanghai Shenhua Reserves 3-1 Beijing Guoan 21 (1-0)
23/11 13:30 Wuhan Guanggu R 1-0 Guangzhou Fuli Reserve (0-0)
Thứ hai, Ngày 28/10/2019
28/10 13:30 Shanghai Sipg 2 4-3 Dalian Yifang Reserves (1-0)
Thứ sáu, Ngày 27/09/2019
27/09 14:25 Shanghai Shenhua Reserves 3-2 Shenzhen Reserves (1-2)
Thứ hai, Ngày 16/09/2019
16/09 14:00 Shanghai Shenhua Reserves 2-1 Tianjin Teda 2 (0-1)
Thứ năm, Ngày 15/08/2019
15/08 14:00 Shanghai Sipg 2 4-0 Tianjin Teda 2 (2-0)
Thứ hai, Ngày 22/07/2019
22/07 14:55 Shandong Luneng 2 2-1 Shenzhen Reserves (1-0)
Thứ năm, Ngày 18/07/2019
18/07 15:00 Wuhan Guanggu R 1-2 Jiangsu Suning Reserves (1-0)
18/07 14:30 Shandong Luneng 2 4-0 Tianjin Songjiang Reserves (2-0)
18/07 14:25 Shanghai Sipg 2 1-3 Hebei Cffc Reserves (1-3)
Thứ tư, Ngày 17/07/2019
17/07 14:00 Guangzhou Fuli Reserve 5-3 Tianjin Teda 2 (2-1)
Thứ bảy, Ngày 13/07/2019
13/07 15:00 Henan Jianye 2 2-1 Shandong Luneng 2 (1-0)
13/07 13:30 Dalian Yifang Reserves 0-2 Guangzhou Fuli Reserve (0-0)
Thứ sáu, Ngày 12/07/2019
12/07 15:25 Tianjin Teda 2 1-4 Guangzhou Evergrande 2 (0-1)
Thứ hai, Ngày 08/07/2019
08/07 14:30 Beijing Renhe 2 0-6 Shandong Luneng 2 (0-4)
Chủ nhật, Ngày 07/07/2019
07/07 15:00 Guangzhou Fuli Reserve 6-1 Chongqing Lifan Reserves1 (4-0)
07/07 14:00 Beijing Guoan 2 2-1 Wuhan Guanggu R (0-1)
Thứ ba, Ngày 02/07/2019
02/07 14:30 Shanghai Shenhua Reserves 2-1 Guangzhou Evergrande 2 (0-0)
Thứ hai, Ngày 24/06/2019
24/06 14:00 1Dalian Yifang Reserves 2-1 Tianjin Songjiang Reserves (0-1)
Chủ nhật, Ngày 23/06/2019
23/06 15:00 Tianjin Teda 2 4-2 Shandong Luneng 2 (2-1)
23/06 13:30 Shanghai Sipg 2 3-0 Beijing Renhe 2 (1-0)
Thứ hai, Ngày 17/06/2019
17/06 13:55 Jiangsu Suning Reserves 3-1 Beijing Renhe 2 (1-1)
17/06 13:30 Tianjin Songjiang Reserves 3-1 Henan Jianye 2 (1-0)
Chủ nhật, Ngày 16/06/2019
16/06 14:00 Guangzhou Fuli Reserve 1-2 Wuhan Guanggu R2 (0-2)
16/06 13:30 Hebei Cffc Reserves 7-3 Dalian Yifang Reserves (3-1)
Thứ bảy, Ngày 15/06/2019
15/06 14:30 Beijing Guoan 2 3-1 Shanghai Shenhua Reserves (2-0)
15/06 14:30 Shanghai Sipg 2 4-1 Guangzhou Evergrande 2 (3-0)
Thứ hai, Ngày 03/06/2019
03/06 14:30 Henan Jianye 2 3-1 Guangzhou Evergrande 2 (2-1)
Thứ hai, Ngày 27/05/2019
27/05 13:55 Shanghai Sipg 2 1-0 Beijing Guoan 2 (0-0)
27/05 13:00 Shandong Luneng 2 2-2 Guangzhou Fuli Reserve1 (0-2)
Thứ hai, Ngày 20/05/2019
20/05 14:00 Tianjin Teda 2 1-2 Hebei Cffc Reserves (0-1)
Chủ nhật, Ngày 19/05/2019
19/05 14:00 Jiangsu Suning Reserves 4-1 Chongqing Lifan Reserves (1-0)
Thứ bảy, Ngày 18/05/2019
18/05 13:55 Shanghai Shenhua Reserves 3-2 Shandong Luneng 2 (1-1)
18/05 13:25 Henan Jianye 2 1-0 Shanghai Sipg 21 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 12/05/2019
12/05 13:30 Hebei Cffc Reserves 4-4 Henan Jianye 2 (2-2)
Thứ hai, Ngày 06/05/2019
06/05 13:30 Tianjin Songjiang Reserves 1-0 Chongqing Lifan Reserves (0-0)
Thứ hai, Ngày 29/04/2019
29/04 13:25 1Tianjin Teda 2 2-2 Shanghai Sipg 2 (2-1)
Chủ nhật, Ngày 28/04/2019
28/04 14:00 Henan Jianye 2 0-0 Jiangsu Suning Reserves (0-0)
Chủ nhật, Ngày 14/04/2019
14/04 14:00 Tianjin Teda 2 2-0 Tianjin Songjiang Reserves (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)