Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả bóng đá Giải trẻ Hà Lan 2019-2020 - Kqbd Hà Lan

Kết quả bóng đá Giải trẻ Hà Lan trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 10/12/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Giải trẻ Hà Lan 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Netherlands Reserve League - kết quả bóng đá Hà Lan 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Giải trẻ Hà Lan 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Giải trẻ Hà Lan trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Hà Lan (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Hà Lan).

Cập nhật lúc: 10/12/2019 17:46
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ hai, Ngày 09/12/2019
09/12 20:30 De Graafschap R 3-2 Emmen Reserves (1-1)
09/12 20:00 Feyenoord (Dự bị) 4-2 Cambuur Reserve (3-0)
09/12 20:00 Go Ahead Eagles Reserve 2-0 Vitesse Arnhem Am (0-0)
Thứ ba, Ngày 03/12/2019
03/12 00:30 Dordrecht Reserve 0-3 Rkc Waalwijk Reserve (0-2)
03/12 00:30 Eindhoven Reserves 5-4 Fortuna Sittard Reserve (1-1)
03/12 00:30 Groningen Reserves 5-0 Sc Heerenveen (Dự bị) (3-0)
03/12 00:30 Nec Nijmegen Am 1-1 Sbv Excelsior Reserve (1-1)
03/12 00:30 Roda Jc Kerkrade Reserve 7-1 Den Bosch Youth (3-0)
Thứ hai, Ngày 02/12/2019
02/12 21:00 Jong Zwolle Reserve 4-1 Feyenoord (Dự bị) (2-1)
02/12 20:30 Vitesse Arnhem Am 1-4 De Graafschap R (0-3)
02/12 20:00 Emmen Reserves 1-3 Heracles Almelo Reserves (0-0)
02/12 20:00 Twente Enschede Am. 1-1 Go Ahead Eagles Reserve (1-0)
02/12 19:00 Nac Breda Reserve 2-0 Willem Ii Reserves (0-0)
Thứ tư, Ngày 27/11/2019
27/11 00:30 Rkc Waalwijk Reserve 1-3 Nac Breda Reserve (0-3)
Thứ ba, Ngày 26/11/2019
26/11 21:00 Fortuna Sittard Reserve 2-1 Nec Nijmegen Am (2-1)
26/11 20:30 De Graafschap R 1-1 Twente Enschede Am. (1-0)
26/11 00:30 Vvv Venlo Reserve 8-0 Eindhoven Reserves (3-0)
26/11 00:30 Cambuur Reserve 2-2 Jong Zwolle Reserve (0-1)
26/11 00:30 Sbv Excelsior Reserve 3-2 Dordrecht Reserve (1-2)
26/11 00:30 Go Ahead Eagles Reserve 1-1 Groningen Reserves (1-1)
26/11 00:30 Heracles Almelo Reserves 6-1 Vitesse Arnhem Am (4-0)
26/11 00:30 1Willem Ii Reserves 2-3 Roda Jc Kerkrade Reserve (0-2)
Thứ ba, Ngày 19/11/2019
19/11 20:00 Feyenoord (Dự bị) 0-3 Emmen Reserves (0-2)
Thứ ba, Ngày 12/11/2019
12/11 21:00 1Groningen Reserves 3-3 Feyenoord (Dự bị) (1-0)
12/11 19:55 Vitesse Arnhem Am 1-1 Sc Heerenveen (Dự bị) (0-0)
Thứ tư, Ngày 06/11/2019
06/11 00:30 Roda Jc Kerkrade Reserve 2-1 Rkc Waalwijk Reserve (0-0)
Thứ ba, Ngày 05/11/2019
05/11 00:30 1Den Bosch Youth 0-5 Willem Ii Reserves (0-4)
05/11 00:30 Dordrecht Reserve 3-4 Fortuna Sittard Reserve (1-2)
05/11 00:30 Emmen Reserves 4-1 Cambuur Reserve (2-0)
05/11 00:30 Groningen Reserves 2-0 De Graafschap R (1-0)
05/11 00:30 Sc Heerenveen (Dự bị) 0-6 Go Ahead Eagles Reserve (0-4)
05/11 00:30 Nec Nijmegen Am 1-0 Vvv Venlo Reserve (0-0)
05/11 00:30 Nac Breda Reserve 3-1 Sbv Excelsior Reserve (0-0)
Thứ hai, Ngày 04/11/2019
04/11 21:00 Vitesse Arnhem Am 0-2 Feyenoord (Dự bị) (0-1)
04/11 20:00 Twente Enschede Am. 0-2 Heracles Almelo Reserves (0-1)
Thứ ba, Ngày 22/10/2019
22/10 23:30 1Eindhoven Reserves 1-7 Nec Nijmegen Am (1-3)
22/10 19:30 De Graafschap R 1-3 Sc Heerenveen (Dự bị)1 (0-3)
22/10 18:00 Fortuna Sittard Reserve 0-4 Nac Breda Reserve (0-2)
Thứ hai, Ngày 21/10/2019
21/10 23:30 Sbv Excelsior Reserve 3-1 Roda Jc Kerkrade Reserve (0-0)
21/10 23:30 Heracles Almelo Reserves 2-3 Groningen Reserves (1-2)
21/10 23:30 Jong Zwolle Reserve 3-3 Emmen Reserves (1-2)
21/10 23:30 Rkc Waalwijk Reserve 2-0 Den Bosch Youth (1-0)
21/10 23:30 Vvv Venlo Reserve 4-0 Dordrecht Reserve (2-0)
21/10 23:30 Cambuur Reserve 1-0 Vitesse R (1-0)
21/10 19:00 Feyenoord (Dự bị) 3-2 Twente Enschede Am. (1-1)
Thứ hai, Ngày 14/10/2019
14/10 20:00 1Fortuna Sittard Reserve 1-3 Den Bosch Youth (0-2)
Thứ hai, Ngày 07/10/2019
07/10 23:30 Go Ahead Eagles Reserve 4-1 De Graafschap R (0-0)
07/10 23:30 Cambuur Reserve 0-2 Groningen Reserves (0-2)
07/10 23:30 Nec Nijmegen Am 2-3 Willem Ii Reserves (1-3)
07/10 23:30 Jong Zwolle Reserve 3-1 Twente Enschede Am. (3-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)