Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả bóng đá Estonia vòng 23 2019 - Kqbd Estonia

Kết quả bóng đá Estonia trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019 , vòng 23) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 11/12/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Estonia 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Estonia - kết quả bóng đá Estonia 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Estonia 2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Estonia trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Estonia (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Estonia).

Cập nhật lúc: 11/12/2019 15:03
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Estonia 2019 vòng 23
Thời gian FT HT
Thứ bảy, Ngày 16/11/2019
16/11 18:00 Parnu Linnameeskond 1-4 Kuressaare (1-1)
Thứ bảy, Ngày 09/11/2019
09/11 18:00 Kuressaare 0-1 Trans Narva (0-0)
09/11 18:00 JK Tallinna Kalev 3-0 Viljandi Jk Tulevik (1-0)
09/11 18:00 Paide Linnameeskond 3-1 Levadia Tallinn (1-1)
Thứ hai, Ngày 04/11/2019
04/11 00:00 Tartu JK Tammeka 3-2 Paide Linnameeskond (0-1)
Chủ nhật, Ngày 03/11/2019
03/11 20:00 Flora Tallinn 7-0 Kuressaare (2-0)
03/11 18:00 1Viljandi Jk Tulevik 2-1 Maardu Fc Starbunker1 (1-0)
Thứ bảy, Ngày 02/11/2019
02/11 18:00 Trans Narva 2-0 JK Tallinna Kalev (0-0)
Chủ nhật, Ngày 27/10/2019
27/10 20:00 Flora Tallinn 1-0 Paide Linnameeskond1 (0-0)
27/10 18:00 Kuressaare 0-1 Nomme JK Kalju (0-1)
Thứ bảy, Ngày 26/10/2019
26/10 17:00 Viljandi Jk Tulevik 0-2 Trans Narva (0-1)
26/10 17:00 1JK Tallinna Kalev 1-2 Tartu JK Tammeka (0-2)
Thứ năm, Ngày 24/10/2019
24/10 00:30 Levadia Tallinn 1-2 Nomme JK Kalju (0-0)
Chủ nhật, Ngày 20/10/2019
20/10 19:00 Nomme JK Kalju 2-1 Flora Tallinn1 (0-0)
20/10 17:00 Tartu JK Tammeka 1-3 Viljandi Jk Tulevik (1-0)
Thứ bảy, Ngày 19/10/2019
19/10 17:00 Paide Linnameeskond 2-1 JK Tallinna Kalev (0-0)
19/10 17:00 2Levadia Tallinn 2-1 Kuressaare (1-0)
Chủ nhật, Ngày 06/10/2019
06/10 19:00 Levadia Tallinn 1-1 Tartu JK Tammeka (0-0)
06/10 17:00 Paide Linnameeskond 0-1 Nomme JK Kalju1 (0-1)
Thứ bảy, Ngày 05/10/2019
05/10 17:00 2Kuressaare 4-1 Viljandi Jk Tulevik (4-1)
Thứ ba, Ngày 01/10/2019
01/10 23:00 Maardu Fc Starbunker 1-4 Nomme JK Kalju1 (1-2)
Thứ bảy, Ngày 28/09/2019
28/09 17:00 JK Tallinna Kalev 0-1 Levadia Tallinn (0-1)
Thứ tư, Ngày 25/09/2019
25/09 23:00 Flora Tallinn 3-0 Viljandi Jk Tulevik (2-0)
Thứ ba, Ngày 24/09/2019
24/09 23:00 JK Tallinna Kalev 2-3 Nomme JK Kalju (1-0)
Chủ nhật, Ngày 22/09/2019
22/09 19:00 Tartu JK Tammeka 1-6 Flora Tallinn (0-1)
22/09 17:00 Kuressaare 1-0 Maardu Fc Starbunker (0-0)
Thứ bảy, Ngày 21/09/2019
21/09 20:00 Levadia Tallinn 1-0 Trans Narva (1-0)
21/09 17:00 Paide Linnameeskond 4-0 Viljandi Jk Tulevik (1-0)
21/09 17:00 Nomme JK Kalju 6-0 JK Tallinna Kalev (3-0)
Thứ tư, Ngày 18/09/2019
18/09 23:30 Flora Tallinn 2-1 Levadia Tallinn (1-1)
18/09 23:00 Trans Narva 3-2 Tartu JK Tammeka (1-1)
18/09 23:00 Maardu Fc Starbunker 2-4 Paide Linnameeskond (1-1)
Thứ ba, Ngày 17/09/2019
17/09 23:30 JK Tallinna Kalev 2-1 Kuressaare (1-1)
17/09 21:45 Viljandi Jk Tulevik 0-3 Nomme JK Kalju (0-1)
Thứ bảy, Ngày 14/09/2019
14/09 20:00 Nomme JK Kalju 2-2 Trans Narva (1-1)
14/09 17:00 Kuressaare 0-3 Paide Linnameeskond (0-0)
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09 23:30 Flora Tallinn 5-0 JK Tallinna Kalev (1-0)
Chủ nhật, Ngày 01/09/2019
01/09 19:00 Paide Linnameeskond 1-1 Flora Tallinn1 (1-0)
01/09 17:00 Viljandi Jk Tulevik 3-0 Kuressaare (1-0)
Thứ tư, Ngày 28/08/2019
28/08 23:30 Flora Tallinn 1-1 Nomme JK Kalju (0-0)
28/08 23:00 JK Tallinna Kalev 0-2 Paide Linnameeskond (0-2)
28/08 22:30 Trans Narva 4-2 Kuressaare (1-1)
28/08 22:30 Maardu Fc Starbunker 2-2 Viljandi Jk Tulevik (1-1)
Thứ ba, Ngày 27/08/2019
27/08 23:30 Tartu JK Tammeka 1-1 Levadia Tallinn (0-0)
Thứ bảy, Ngày 24/08/2019
24/08 22:30 Trans Narva 0-1 Flora Tallinn (0-0)
24/08 20:00 Nomme JK Kalju 2-1 Levadia Tallinn (2-1)
Thứ sáu, Ngày 23/08/2019
23/08 22:45 Kuressaare 0-1 Tartu JK Tammeka (0-1)
Chủ nhật, Ngày 18/08/2019
18/08 19:00 Nomme JK Kalju 2-2 Viljandi Jk Tulevik (1-0)
Thứ bảy, Ngày 17/08/2019
17/08 23:00 Levadia Tallinn 3-2 Paide Linnameeskond (1-0)
17/08 20:00 Maardu Fc Starbunker 2-1 Kuressaare (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)