Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Đức Oberliga mùa 2016-2017 - Kqbd Đức

Kết quả bóng đá Đức Oberliga trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016-2017 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016-2017 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 25/04/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Đức Oberliga 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Germany Oberliga - kết quả bóng đá Đức 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Đức Oberliga 2016-2017 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Đức Oberliga trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Đức (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Đức).

Cập nhật lúc: 25/04/2019 09:35
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ tư, Ngày 24/04/2019
24/04 23:30 Jahn Forchheim 0-3 Grossbardorf (0-0)
24/04 23:30 Union Neumunster 1-1 Inter Turkspor Kiel (1-1)
24/04 23:30 Pforzheim 4-0 1 Normannia Gmund (2-0)
Thứ hai, Ngày 22/04/2019
22/04 21:30 Hamburg Eimsbutteler Bc 2-3 SC Victoria Hamburg (2-0)
22/04 20:30 Sfl Bremerhaven 0-4 Bremer Sv (0-3)
22/04 20:15 Westfalia Herne 3-4 Rot Weiss Ahlen (1-2)
22/04 20:00 Schwarz-Weiss Essen 2-0 Tv Jahn Hiesfeld (0-0)
22/04 20:00 Sc Velbert 3-1 Kleve (2-0)
22/04 20:00 Tsv Sasel 1-3 Hsv Barmbek Uhlenhorst (1-0)
22/04 20:00 Ederbergland 0-3 Bad Vilbel (0-3)
22/04 20:00 Asc 09 Dortmund 4-1 Sv Westfalia Rhynern (0-0)
22/04 20:00 1Ksv Hessen Kassel 3-1 Ksv Baunatal (1-0)
22/04 20:00 1 Gievenbeck 2-0 Brunninghausen (2-0)
22/04 19:00 Vfb 1921 Krieschow 1-1 Askania Bernburg (1-0)
22/04 19:00 Goppinger Sv 0-0 Stuttgarter Kickers (0-0)
22/04 16:30 Condor Hamburg 10-0 Vfl Pinneberg (6-0)
22/04 16:15 Wedeler Tsv 2-2 Sv Curslack Neuengamme1 (1-2)
Chủ nhật, Ngày 21/04/2019
21/04 19:30 Arminia Ludwigshafen 0-1 Rot Weiss Koblenz (0-0)
21/04 19:00 Hansa Rostock Ii 1-2 TeBe Berlin (0-2)
21/04 19:00 Torgelower Sv Greif 4-1 Hertha 06 Charlotten1 (3-1)
21/04 19:00 Meiendorfer Sv 0-4 Altonaer (0-2)
Thứ sáu, Ngày 19/04/2019
19/04 18:30 Lichtenberg 47 1-0 Malchower Sv (0-0)
19/04 01:00 1Altludersdorf 3-2 Blaus Weiss 90 Berlin (3-0)
19/04 00:30 Ratingen Sv 1-4 Ssvg Velbert (0-2)
19/04 00:30 SF Baumberg 1-0 Monheim (0-0)
19/04 00:30 Fsv Duisburg 7-3 Tv Jahn Hiesfeld (3-2)
19/04 00:30 Sc Dusseldorf West 0-4 Kleve (0-3)
19/04 00:30 Brunninghausen 2-0 Hammer Spvg1 (1-0)
19/04 00:30 1Gutersloh 3-2 Westfalia Herne (2-1)
19/04 00:30 Sv Westfalia Rhynern 3-0 1 Gievenbeck (3-0)
19/04 00:00 Nottingen 3-2 Fsv 08 Bissingen (3-1)
19/04 00:00 Stuttgarter Kickers 0-1 Tsg Backnang (0-0)
19/04 00:00 Sc Eltersdorf 1-3 Asv Vach (1-2)
19/04 00:00 Tsg Sprockhovel 3-1 Tus Ennepetal (0-1)
Thứ năm, Ngày 18/04/2019
18/04 23:30 Goppinger Sv 2-0 Spielberg (0-0)
18/04 23:30 Sv Atlas Delmenhorst 0-0 Vfl Oythe (0-0)
18/04 23:30 Anker Wismar 0-1 Greifswalder (0-1)
18/04 23:30 Holzwickeder Sc 4-3 Eintracht Rheine (4-1)
18/04 23:30 Sportfreunde Siegen 1-0 Sc Paderborn 07 Ii (1-0)
18/04 23:30 1Adams Sam Beek 2-1 Schalke 04 II (2-1)
18/04 23:00 Tb Uphusen 0-0 Eintr Braunschweig Am1 (0-0)
18/04 00:45 Erndtebruck 1-1 Tus Haltern1 (0-1)
Thứ ba, Ngày 16/04/2019
16/04 23:30 Sv Rugenbergen 2-2 Wedeler Tsv (2-1)
16/04 22:45 Tsv Dachau 1865 0-1 Ismaning1 (0-1)
Chủ nhật, Ngày 14/04/2019
14/04 15:45 Hamburg Eimsbutteler Bc 2-4 Condor Hamburg (0-2)
Thứ bảy, Ngày 13/04/2019
13/04 01:00 Suderelbe 3-2 Wedeler Tsv (2-1)
13/04 01:00 Wegberg Beeck 4-0 Sv Deutz 05 (2-0)
Thứ sáu, Ngày 12/04/2019
12/04 23:30 Wurzburger Kickers Ii 2-1 Djk Ammerthal (1-0)
Thứ năm, Ngày 11/04/2019
11/04 01:30 Sportfreunde Siegen 2-1 Adams Sam Beek (1-0)
11/04 00:45 Brunninghausen 0-4 Gutersloh (0-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)