Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Đảo Sip vòng 17 mùa 2018-2019 - Kqbd Đảo Sip

Kết quả bóng đá Đảo Sip trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018-2019 , vòng 17) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018-2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 27/03/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Đảo Sip 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Cyprus 1 Division - kết quả bóng đá Đảo Sip 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Đảo Sip 2018-2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Đảo Sip trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Đảo Sip (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Đảo Sip).

Cập nhật lúc: 27/03/2019 07:06
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Đảo Sip 2018-2019 vòng 17
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 17/03/2019
17/03 23:00 Alki Oroklini 1-4 Doxa Katokopias (1-2)
17/03 21:00 AEP Paphos 0-1 Anorthosis Famagusta FC (0-0)
Thứ sáu, Ngày 15/03/2019
15/03 22:00 Ermis Aradippou 1-2 E.N.Paralimni (0-1)
Chủ nhật, Ngày 10/03/2019
10/03 22:00 Alki Oroklini 2-1 Ermis Aradippou (0-1)
10/03 21:00 Anorthosis Famagusta FC 1-1 E.N.Paralimni (1-1)
10/03 00:00 Doxa Katokopias 0-0 AEP Paphos (0-0)
Thứ ba, Ngày 05/03/2019
05/03 00:00 E.N.Paralimni 1-0 Doxa Katokopias (1-0)
Chủ nhật, Ngày 03/03/2019
03/03 21:00 1AEP Paphos 0-3 Alki Oroklini (0-2)
Chủ nhật, Ngày 24/02/2019
24/02 23:00 AEK Larnaca 3-0 E.N.Paralimni (0-0)
24/02 22:00 Apollon Limassol FC 1-2 APOEL Nicosia (0-0)
24/02 21:00 Nea Salamis 1-1 Alki Oroklini (1-1)
Thứ bảy, Ngày 23/02/2019
23/02 23:00 Omonia Nicosia 2-0 AEL Limassol (1-0)
23/02 23:00 Ermis Aradippou 2-3 Anorthosis Famagusta FC (1-1)
23/02 22:00 AEP Paphos 1-0 Doxa Katokopias1 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 17/02/2019
17/02 23:00 Doxa Katokopias 1-1 Ermis Aradippou (0-0)
17/02 22:00 AEL Limassol 3-2 Nea Salamis (2-2)
17/02 21:00 Anorthosis Famagusta FC 0-0 Omonia Nicosia (0-0)
17/02 00:00 Alki Oroklini 1-3 Apollon Limassol FC (0-1)
Thứ bảy, Ngày 16/02/2019
16/02 23:00 E.N.Paralimni 1-1 AEP Paphos (1-0)
16/02 22:00 APOEL Nicosia 2-2 AEK Larnaca (0-0)
Thứ ba, Ngày 12/02/2019
12/02 00:00 AEP Paphos 2-1 Ermis Aradippou (1-0)
Chủ nhật, Ngày 10/02/2019
10/02 23:00 AEK Larnaca 2-0 Alki Oroklini1 (1-0)
10/02 22:00 Omonia Nicosia 2-2 Doxa Katokopias (0-1)
10/02 21:00 E.N.Paralimni 0-2 APOEL Nicosia (0-1)
Thứ bảy, Ngày 09/02/2019
09/02 23:00 Nea Salamis 0-2 Anorthosis Famagusta FC (0-2)
09/02 22:00 Apollon Limassol FC 0-0 AEL Limassol (0-0)
Thứ ba, Ngày 05/02/2019
05/02 00:00 Ermis Aradippou 0-2 Omonia Nicosia (0-1)
Chủ nhật, Ngày 03/02/2019
03/02 23:00 Alki Oroklini 1-2 E.N.Paralimni1 (0-2)
03/02 22:00 Doxa Katokopias 1-1 Nea Salamis (0-1)
03/02 21:00 AEL Limassol 0-0 AEK Larnaca (0-0)
03/02 00:00 Anorthosis Famagusta FC 1-0 Apollon Limassol FC (1-0)
Thứ bảy, Ngày 02/02/2019
02/02 22:00 APOEL Nicosia 1-2 AEP Paphos (1-1)
Thứ ba, Ngày 29/01/2019
29/01 00:00 1APOEL Nicosia 0-0 Alki Oroklini (0-0)
Chủ nhật, Ngày 27/01/2019
27/01 23:00 E.N.Paralimni 1-2 AEL Limassol (1-0)
27/01 21:00 AEK Larnaca 3-0 Anorthosis Famagusta FC1 (1-0)
27/01 00:00 AEP Paphos 1-0 Omonia Nicosia (1-0)
Thứ bảy, Ngày 26/01/2019
26/01 23:00 Apollon Limassol FC 2-0 Doxa Katokopias (2-0)
26/01 22:00 Nea Salamis 1-0 Ermis Aradippou (1-0)
Thứ ba, Ngày 22/01/2019
22/01 00:00 Doxa Katokopias 0-5 AEK Larnaca (0-3)
Chủ nhật, Ngày 20/01/2019
20/01 23:00 Anorthosis Famagusta FC 2-0 E.N.Paralimni (1-0)
20/01 22:00 Alki Oroklini 3-3 AEP Paphos (2-2)
20/01 00:00 Ermis Aradippou 0-3 Apollon Limassol FC (0-2)
Thứ bảy, Ngày 19/01/2019
19/01 22:00 Omonia Nicosia 3-1 Nea Salamis (0-0)
Thứ ba, Ngày 15/01/2019
15/01 00:00 Alki Oroklini 1-3 AEL Limassol (0-2)
Chủ nhật, Ngày 13/01/2019
13/01 23:00 AEK Larnaca 2-2 Ermis Aradippou (1-2)
13/01 21:00 Apollon Limassol FC 2-1 Omonia Nicosia (0-1)
13/01 00:00 APOEL Nicosia 4-0 Anorthosis Famagusta FC (1-0)
Thứ bảy, Ngày 12/01/2019
12/01 23:00 E.N.Paralimni 0-1 Doxa Katokopias (0-1)
12/01 22:00 Pafos 1-3 Nea Salamis (0-1)
Thứ năm, Ngày 10/01/2019
10/01 00:00 AEK Larnaca 0-0 Apollon Limassol FC (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)