Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Cúp Quốc Gia Thụy Điển vòng 1 mùa 2019-2020 - Kqbd Thụy Điển

Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 , vòng 1) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 17/06/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Cúp Quốc Gia Thụy Điển 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Sweden Cup - kết quả bóng đá Thụy Điển 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Cúp Quốc Gia Thụy Điển 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Thụy Điển (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Thụy Điển).

Cập nhật lúc: 17/06/2019 23:33
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Cúp Quốc Gia Thụy Điển 2019-2020 vòng 1
Thời gian FT HT
Thứ năm, Ngày 13/06/2019
13/06 01:00 Haninge 1-1 Ifk Stocksund (0-0)
90min [1-1], 120min [3-3], Penalty [4-5], Ifk Stocksund thắng
13/06 00:45 Vartans Ik 1-2 Enskede Ik (0-1)
13/06 00:30 Ifk Timra 4-0 Ostersunds (2-0)
13/06 00:00 Assyriska Bk 0-5 Utsiktens BK (0-1)
13/06 00:00 Raslatt SK 2-0 Skovde AIK (1-0)
13/06 00:00 Ik Ostria Lambohov 1-4 Husqvarna FF (0-2)
Thứ tư, Ngày 12/06/2019
12/06 00:00 Dagsbergs If 1-0 Varmbols Fc (0-0)
Thứ bảy, Ngày 08/06/2019
08/06 17:00 Bk Astrio 2-0 Hoganas Bk (1-0)
Thứ năm, Ngày 06/06/2019
06/06 20:00 Vendelso Ik 1-8 Gute (1-2)
06/06 00:30 BKV Norrtalje 0-4 Akropolis IF (0-1)
06/06 00:30 Newroz 2-6 Sollentuna United FF (1-2)
06/06 00:30 BKV Norrtalje 0-4 Akropolis IF (0-1)
06/06 00:30 Newroz 2-6 Sollentuna United FF (1-2)
Thứ tư, Ngày 05/06/2019
05/06 23:30 Kf Velebit 0-2 Qviding FIF (0-1)
05/06 23:30 Kf Velebit 0-2 Qviding FIF (0-1)
Thứ năm, Ngày 30/05/2019
30/05 20:00 Hacken 3-0 AFC Eskilstuna (1-0)
Thứ tư, Ngày 22/05/2019
22/05 00:00 Ik Franke 0-2 Gamla Upsala (0-0)
22/05 00:00 Ifo Bromolla If 0-4 Lunds BK (0-2)
22/05 00:00 Vargarda Ik 1-1 Lindome GIF (0-0)
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-4]
Thứ hai, Ngày 18/03/2019
18/03 00:15 AIK Solna 1-1 AFC Eskilstuna (0-0)
90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [5-6],
Chủ nhật, Ngày 17/03/2019
17/03 00:15 1Djurgardens 2-2 Hacken (2-1)
90min [2-2], 120min [2-3], Hacken thắng
Chủ nhật, Ngày 10/03/2019
10/03 23:00 AFC Eskilstuna 1-1 Halmstads (1-0)
90min [1-1], 120min [2-1], afc eskilstuna thắng
10/03 21:00 Djurgardens 0-0 Hammarby (0-0)
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [4-2], Djurgardens thắng
Thứ bảy, Ngày 09/03/2019
09/03 22:00 Osters IF 2-2 AIK Solna (1-1)
90min [2-2], 120min [2-4], AIK Solna thắng
09/03 20:00 1Hacken 4-1 GAIS (1-0)
Thứ ba, Ngày 05/03/2019
05/03 01:00 Varbergs BoIS FC 1-1 Eskilsminne IF (1-0)
05/03 01:00 Hammarby 3-1 Dalkurd Ff1 (2-1)
Chủ nhật, Ngày 03/03/2019
03/03 23:00 GAIS 4-3 Nykopings BIS1 (1-2)
03/03 23:00 Orebro 3-3 IFK Goteborg (3-1)
03/03 21:00 Halmstads 1-1 Karlstad BK (1-0)
03/03 21:00 Ostersunds 3-0 IK Sirius (1-0)
03/03 21:00 Ik Frej Taby 7-0 Hassleholms If (2-0)
03/03 21:00 Djurgardens 3-2 Elfsborg (0-1)
Thứ bảy, Ngày 02/03/2019
02/03 22:00 Degerfors IF 1-3 Osters IF (0-1)
02/03 22:00 Malmo 2-0 Falkenbergs FF (2-0)
02/03 22:00 IK Brage 4-2 Rosengard (1-0)
02/03 22:00 Hacken 1-0 Brommapojkarna (0-0)
02/03 20:00 Jonkopings Sodra IF 1-0 Norrby IF (1-0)
02/03 20:00 AIK Solna 1-0 Orgryte (0-0)
02/03 20:00 IFK Varnamo 3-4 Assyriska Turab Ik Jkp (2-1)
02/03 20:00 IFK Norrkoping 1-1 AFC Eskilstuna (0-1)
Thứ ba, Ngày 26/02/2019
26/02 01:00 Osters IF 2-1 Malmo (0-0)
Chủ nhật, Ngày 24/02/2019
24/02 23:00 Norrby IF 1-1 AIK Solna (1-1)
24/02 23:00 Orgryte 1-2 Jonkopings Sodra IF (1-0)
24/02 21:00 Eskilsminne IF 1-1 Hammarby (1-1)
24/02 21:00 Dalkurd Ff 1-0 Varbergs BoIS FC (1-0)
24/02 21:00 1Rosengard 0-4 Hacken (0-2)
24/02 21:00 Brommapojkarna 4-2 IK Brage1 (0-1)
24/02 21:00 Nykopings BIS 1-0 Orebro (0-0)
Thứ bảy, Ngày 23/02/2019
23/02 22:00 Falkenbergs FF 2-1 Degerfors IF (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)