Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Cúp Quốc Gia Slovakia mùa 2019-2020 - Kqbd Slovakia

Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 15/10/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Cúp Quốc Gia Slovakia 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Slovakia Cup - kết quả bóng đá Slovakia 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Cúp Quốc Gia Slovakia 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Slovakia (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Slovakia).

Cập nhật lúc: 15/10/2019 20:59
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

Thời gian FT HT
Thứ tư, Ngày 09/10/2019
09/10 20:00 Tj Druzstevnik Liptovska Stiavnica 0-4 Slovan Sahy (0-2)
Thứ tư, Ngày 02/10/2019
02/10 20:30 Malzenice 0-0 FK Senica (0-0)
90min [0-0], Penalty [1-4], FK Senica thắng
Thứ tư, Ngày 25/09/2019
25/09 23:00 Druzstevnik Radimov 0-2 DAC Dunajska Streda (0-0)
25/09 20:30 MFK Kosice 2-2 Trencin (1-0)
90min [2-2], Penalty [1-4], Trencin thắng
25/09 20:30 Tj Druzstevnik Besenov 1-7 Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas (0-5)
25/09 20:30 Nove Mesto 0-4 MSK Zilina (0-3)
25/09 20:30 Spisske Podhradie 0-3 Poprad (0-1)
25/09 20:30 Slavoj Trebisov 1-2 Zlate Moravce (1-1)
Thứ ba, Ngày 24/09/2019
24/09 21:00 Tj Druzstevnik Jacovce 0-8 Spartak Trnava (0-2)
24/09 20:55 KFC Komarno 0-2 Nitra (0-1)
Thứ tư, Ngày 18/09/2019
18/09 21:30 Stara Lubovna 1-3 MSK Zilina (0-2)
18/09 21:00 Trencianske Stankovce 0-2 Nove Mesto1 (0-1)
Thứ ba, Ngày 17/09/2019
17/09 21:00 Ftc Filakovo 0-0 DAC Dunajska Streda (0-0)
90min [0-0], Penalty [5-6], DAC Dunajska Streda thắng
Thứ tư, Ngày 11/09/2019
11/09 21:30 Pata 1-2 Artmedia Petrzalka1 (1-1)
11/09 21:30 Strecno 1-10 Dukla Banska Bystrica (0-5)
11/09 21:30 Horna Krupa 2-4 Mfk Skalica (0-0)
11/09 21:00 1. Tatran Presov 0-2 Poprad (0-1)
11/09 21:00 Druzstevnik Radimov 1-0 Tj Slavoj Boleraz (0-0)
11/09 21:00 Dunajska Luzna 7-0 Lokomotiv Devinska1 (5-0)
11/09 21:00 Tatran Krasno Nad Kysucou 0-4 Spartak Trnava (0-3)
11/09 21:00 Tj Sv And Kysucou 0-0 SKM Puchov (0-0)
90min [0-0], Penalty [9-8], Tj Sv And Kysucou thắng
11/09 21:00 Mfk Vranov Nad Topou 1-1 Partizan Bardejov1 (0-0)
90min [1-1], Penalty [4-5], Partizan Bardejov thắng
11/09 21:00 Kechnec 1-1 Mladost Kalsa1 (0-0)
90min [1-1], Penalty [1-3], Mladost Kalsa thắng
11/09 21:00 Sarisske Michalany 0-2 MFK Kosice1 (0-1)
11/09 21:00 Tj Druzstevnik Jacovce 2-0 Mfk Aleksince (1-0)
11/09 00:00 Salkova 1-5 Trencin (0-3)
Thứ ba, Ngày 10/09/2019
10/09 21:00 Msk Fomat Martin 0-2 MFK Ruzomberok (0-1)
10/09 21:00 Predmier 1-2 Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas (0-2)
10/09 21:00 Psc Pezinok 0-6 FK Senica (0-4)
10/09 21:00 Velke Lovce 0-7 Nitra (0-5)
Thứ tư, Ngày 04/09/2019
04/09 21:00 Dolne Vestenice 0-6 Zlate Moravce (0-2)
Thứ tư, Ngày 28/08/2019
28/08 22:00 Kechnec 4-4 Mfk Tahanovce (1-2)
90min [4-4], 120min [4-4], Penalty [5-4], Kechnec thắng
28/08 22:00 Kysucke Nove Mesto 0-0 Tatran Krasno Nad Kysucou (0-0)
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [5-6], Tatran Krasno Nad Kysucou thắng
28/08 21:30 Tesla Stropkov 0-2 Poprad (0-0)
28/08 21:30 Sk Milenium 0-9 MFK Kosice (0-6)
Thứ tư, Ngày 21/08/2019
21/08 22:00 Hornad Zdana 1-1 Mladost Kalsa (0-0)
90min [1-1], Penalty [3-4], Mladost Kalsa thắng
Thứ ba, Ngày 20/08/2019
20/08 22:00 Ofk Tatran Kracunovce 1-4 Partizan Bardejov (1-2)
Thứ tư, Ngày 14/08/2019
14/08 22:00 Banik Lehota Pod Vtacnikom 0-3 Zlate Moravce (0-1)
14/08 22:00 Krasnohorske Podhradie 0-6 Zemplin Michalovce (0-2)
14/08 22:00 Mfk Lokomotiva Zvolen 0-2 Skf Sered (0-1)
14/08 22:00 1Jednota Banova 2-3 Spartak Trnava1 (0-0)
14/08 22:00 Csm Tisovec 1-8 Trencin (0-2)
14/08 22:00 1Rohoznik 0-1 FK Senica (0-0)
14/08 22:00 Javornik Makov 0-1 SKM Puchov (0-1)
14/08 22:00 Start Hrabusice 1-3 Stara Lubovna (1-1)
14/08 22:00 1Tj Tatran Chlebnice 1-2 Oravska Poruba (0-0)
14/08 22:00 Lokomotiv Devinska 1-1 Stk 1914 Samorin (1-0)
90min [1-1], Penalty [5-3], Lokomotiv Devinska thắng
14/08 22:00 Psc Pezinok 1-1 Lachabadisilahua (0-1)
90min [1-1], Penalty [4-2], Psc Pezinok thắng
14/08 22:00 Osk Slovensky Grob 2-8 Dunajska Luzna (0-6)
Thứ ba, Ngày 13/08/2019
13/08 22:00 Banik Stranavy 0-1 Msk Fomat Martin (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)