Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Séc 2019-2020 - Kqbd Séc

Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Séc trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 11/12/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Cúp Quốc Gia Séc 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Czech Cup - kết quả bóng đá Séc 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Cúp Quốc Gia Séc 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Cúp Quốc Gia Séc trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Séc (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Séc).

Cập nhật lúc: 11/12/2019 16:52
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

Thời gian FT HT
Thứ tư, Ngày 06/11/2019
06/11 23:00 Synot Slovacko 1-1 Viktoria Zizkov1 (0-0)
90min [1-1], 120min [3-1], Synot Slovacko thắng
Thứ tư, Ngày 30/10/2019
30/10 23:30 Slovan Liberec 2-0 Teplice (0-0)
30/10 23:00 Budejovice 0-4 Sparta Praha (0-2)
30/10 23:00 Banik Ostrava 0-0 Slavia Praha (0-0)
90min [0-0], 120min [2-0], Banik Ostrava thắng
30/10 20:30 Mlada Boleslav 3-1 Zlin (1-1)
Thứ ba, Ngày 29/10/2019
29/10 23:00 SK Sigma Olomouc 4-0 Dukla Praha (2-0)
29/10 22:00 Opava 0-0 Baumit Jablonec (0-0)
90min [0-0], 120min [0-2], Baumit Jablonec thắng
Thứ ba, Ngày 01/10/2019
01/10 22:00 Teplice 2-1 Fotbal Trinec (1-1)
01/10 22:00 SK Sigma Olomouc 4-2 Lisen1 (2-0)
01/10 21:30 Baumit Jablonec 3-2 Brno (1-1)
01/10 21:00 Mlada Boleslav 4-2 Chrudim (0-0)
Thứ tư, Ngày 25/09/2019
25/09 23:00 Banik Ostrava 2-0 Hradec Kralove (1-0)
25/09 22:30 Slovan Liberec 3-1 Prostejov (2-0)
25/09 22:00 Vysocina Jihlava 1-2 Sparta Praha (1-1)
25/09 21:00 Fk Loko Vltavin 1-4 Budejovice (1-2)
25/09 21:00 Domazlice 1-3 Dukla Praha (0-1)
25/09 21:00 Slavia Praha 8-0 Slavoj Vysehrad1 (5-0)
25/09 21:00 Mfk Karvina 0-2 Viktoria Zizkov (0-1)
25/09 21:00 Hlucin 1-3 Viktoria Plzen (0-2)
Thứ ba, Ngày 24/09/2019
24/09 21:30 Sk Slovan Varnsdorf 1-2 Zlin (1-1)
24/09 21:00 Benesov 1-3 Synot Slovacko (1-1)
24/09 21:00 Fk Banik Sokolov 0-1 Opava (0-0)
Thứ ba, Ngày 10/09/2019
10/09 21:30 1Hlucin 4-2 Vitkovice1 (3-1)
Thứ tư, Ngày 04/09/2019
04/09 22:30 Sokol Lanzho 1-6 Vysocina Jihlava (1-4)
04/09 22:00 Admira Praha 1-2 Hradec Kralove (1-0)
Thứ ba, Ngày 03/09/2019
03/09 22:00 Benesov 2-1 Pardubice (2-0)
Thứ tư, Ngày 28/08/2019
28/08 22:30 Stechovice 1-4 Fk Banik Sokolov (1-3)
28/08 22:00 Kraluv Dvur 0-2 Dukla Praha (0-1)
28/08 22:00 Domazlice 2-1 Usti nad Labem (1-1)
90min [2-2], 120min [2-2], Penalty [4-3], Domazlice thắng
28/08 22:00 Fk Mas Taborsko 4-4 Sk Slovan Varnsdorf (3-3)
90min [4-4], 120min [4-4], Penalty [3-5], Sk Slovan Varnsdorf thắng
28/08 22:00 Sk Motorlet Praha 0-5 Slavoj Vysehrad (0-3)
28/08 22:00 Odra Petrkovice 3-3 Brno (0-2)
90min [3-3], 120min [3-4], Brno thắng
28/08 22:00 Prepere 0-1 Chrudim (0-1)
28/08 22:00 Slovan Velvary 0-1 Viktoria Zizkov (0-1)
28/08 22:00 Fk Loko Vltavin 2-1 Fk Graffin Vlasim (1-1)
28/08 22:00 Zdirec Nad Doubravou 0-4 Lisen (0-2)
28/08 22:00 Frydek-mistek 1-3 Mfk Karvina (0-2)
28/08 22:00 Sokol Lanzho 1-3 Banik Ostrava (1-3)
28/08 22:00 Marianske Lazne 2-5 Slovan Liberec (1-3)
28/08 22:00 Olesnice U Bouzova 0-6 Opava (0-2)
28/08 22:00 Pisek 1-3 Teplice (1-0)
28/08 22:00 Unicov 1-4 Zlin (0-2)
28/08 22:00 Jiskra Usti Nad Orlici 0-2 Budejovice (0-1)
Thứ ba, Ngày 27/08/2019
27/08 22:00 Dolni Benesov 2-3 Prostejov (0-2)
27/08 22:00 Valasske Mezirici 0-5 Fotbal Trinec (0-2)
27/08 22:00 Slovan Rosice 1-5 SK Sigma Olomouc (1-2)
27/08 22:00 Vrchovina 0-5 Synot Slovacko (0-4)
Thứ ba, Ngày 20/08/2019
20/08 22:00 Sokol Tasovice 0-1 Vrchovina (0-1)
20/08 22:00 Sk Vysoke Myto 0-2 Pardubice (0-1)
Thứ tư, Ngày 14/08/2019
14/08 22:30 Banik Ostrava 1-3 Fk Graffin Vlasim (1-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)