Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả bóng đá Cúp Quốc gia Estonia 2019-2020 - Kqbd Estonia

Kết quả bóng đá Cúp Quốc gia Estonia trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 11/12/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Cúp Quốc gia Estonia 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Estonia Cup - kết quả bóng đá Estonia 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Cúp Quốc gia Estonia 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Cúp Quốc gia Estonia trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Estonia (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Estonia).

Cập nhật lúc: 11/12/2019 15:16
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

Thời gian FT HT
Thứ năm, Ngày 07/11/2019
07/11 00:00 Elva 2-0 Tabasalu Charma (0-0)
Thứ năm, Ngày 31/10/2019
31/10 00:00 Viljandi Jk Tulevik 0-1 Tartu JK Tammeka (0-0)
31/10 00:00 Paide Linnameeskond 1-3 Flora Tallinn (1-0)
Thứ tư, Ngày 30/10/2019
30/10 00:00 1Tabasalu Charma 2-1 Flora Tallinn 21 (1-0)
Thứ tư, Ngày 23/10/2019
23/10 23:00 JK Tallinna Kalev 7-0 Jk Volta 21 (4-0)
23/10 23:00 Maardu Fc Starbunker 0-7 Flora Tallinn (0-2)
Thứ bảy, Ngày 12/10/2019
12/10 17:00 Paide Linnameeskond C 0-0 Nomme JK Kalju (0-0)
90min [0-0], 120min [0-3], Nomme JK Kalju thắng
Thứ tư, Ngày 25/09/2019
25/09 21:00 Kuressaare 1-3 Trans Narva (1-2)
Thứ tư, Ngày 11/09/2019
11/09 23:00 Kohtla Jarve Jk Jarve Ii 0-0 Jk Tallinna Kalev 3 (0-0)
90min [0-0], 120min [1-1], Penalty [10-9], Kohtla Jarve Jk Jarve Ii thắng
Thứ sáu, Ngày 06/09/2019
06/09 01:00 Jk Volta 2 2-0 Viimsi Mrjk (0-0)
Thứ tư, Ngày 04/09/2019
04/09 23:00 Viljandi Jk Tulevik 11-0 Tallinna Wolves (5-0)
04/09 22:00 Paide Linnameeskond 13-0 Pohja Tallinna Jk Volta (4-0)
Thứ tư, Ngày 21/08/2019
21/08 23:00 Nomme JK Kalju 2-0 Keila Jk (2-0)
Thứ ba, Ngày 20/08/2019
20/08 20:30 Flora Tallinn 12-0 Kohtla Nomme (4-0)
20/08 16:00 Tarvastu 1-4 Elva1 (0-0)
20/08 16:00 Pohja Sakala 0-3 JK Tallinna Kalev (0-1)
Thứ năm, Ngày 15/08/2019
15/08 00:15 Rasmus Varki 2-2 Eston Villa (0-1)
90min [2-2], 120min [2-2], Penalty [5-3], Rasmus Varki thắng
Thứ ba, Ngày 13/08/2019
13/08 23:00 Parnu Sadam 0-0 Otepaa (0-0)
90min [0-0], 120min [1-1], Penalty [3-4], Otepaa thắng
Thứ hai, Ngày 12/08/2019
12/08 23:00 Kose 0-5 Paide Linnameeskond C (0-1)
Thứ tư, Ngày 07/08/2019
07/08 23:00 Anija United 2-1 Kompanii Marjamaa (0-1)
07/08 00:30 Hell Hunt 0-1 JK Tallinna Kalev (0-0)
07/08 00:00 Puhkus Mehhikos 0-6 Kohtla Jarve Jk Jarve Ii (0-2)
Thứ ba, Ngày 06/08/2019
06/08 23:00 Viimsi Mrjk 2-0 Rapla Jk Atli (0-0)
06/08 23:00 1Nomme United 1-3 Tartu JK Tammeka (1-0)
06/08 23:00 Tallinna Jk Legion 0-7 Trans Narva (0-3)
06/08 23:00 Parnu Linnameeskond 2-3 Jk Tallinna Kalev 3 (1-2)
Thứ sáu, Ngày 02/08/2019
02/08 01:00 Jk Volta 2 6-0 Jogeva Wolves (3-0)
Thứ tư, Ngày 31/07/2019
31/07 23:00 Laanemaa Haapsalu 1-5 Flora Tallinn 2 (0-4)
31/07 23:00 Kohtla Jarve Jk Jarve 0-1 Voru Jk (0-1)
Thứ bảy, Ngày 13/07/2019
13/07 23:00 Rakvere Flora 0-3 Kohtla Jarve Jk Jarve (0-2)
Thứ bảy, Ngày 25/05/2019
25/05 20:00 Trans Narva 1-1 Nomme JK Kalju1 (1-1)
90min [1-1], 120min [2-1], Trans Narva thắng
Thứ tư, Ngày 08/05/2019
08/05 23:00 Nomme JK Kalju 2-2 Levadia Tallinn4 (1-1)
90min [2-2], 120min [3-2], Nomme JK Kalju thắng
Thứ ba, Ngày 07/05/2019
07/05 23:00 Trans Narva 5-0 Elva1 (1-0)
Thứ tư, Ngày 24/04/2019
24/04 23:00 Trans Narva 2-0 Maardu Fc Starbunker (0-0)
24/04 23:00 Paide Linnameeskond 1-1 Levadia Tallinn (1-0)
90min [1-1], 120min [1-4], Levadia Tallinn thắng
Thứ ba, Ngày 23/04/2019
23/04 23:00 Tallinna Jk Legion 1-5 Elva (1-2)
23/04 23:00 Nomme JK Kalju 0-0 Tartu JK Tammeka (0-0)
90min [0-0], 120min [2-1], Nomme JK Kalju thắng
Thứ tư, Ngày 26/09/2018
26/09/2018 00:00 Tabasalu Charma 6-1 Zenit Tallinn1 (1-0)
Thứ ba, Ngày 25/09/2018
25/09/2018 23:00 Levadia Tallinn 2-1 Flora Tallinn (1-1)
25/09/2018 23:00 Trans Narva 8-0 Jogeva Sk Noorus 96 (3-0)
25/09/2018 23:00 Paide Linnameeskond 2-1 Tallinna Jk Legion (0-1)
Thứ năm, Ngày 06/09/2018
06/09/2018 21:30 Fcf Jarva Jaani Sk 0-6 Tartu JK Tammeka (0-1)
Thứ tư, Ngày 05/09/2018
05/09/2018 22:00 1Maardu Fc Starbunker 4-0 Laanemaa Haapsalu (3-0)
Thứ năm, Ngày 23/08/2018
23/08/2018 23:45 Tallinna Jk Piraaja 3-4 Jogeva Sk Noorus 96 (2-2)
23/08/2018 23:45 Jk Piraaja Tallinn 3-4 Jogeva Sk Noorus 96 (2-2)
Thứ tư, Ngày 22/08/2018
22/08/2018 23:00 Jk Welco Elekter 0-5 Levadia Tallinn (0-1)
22/08/2018 22:30 Viimsi Mrjk B 2-2 Kohtla Jarve Jk Jarve Ii (0-2)
90 minutes[2-2], 120 minutes[3-2]
22/08/2018 22:30 Zenit Tallinn 4-2 Kose (3-0)
22/08/2018 22:30 Jk Poseidon 0-3 Tabasalu Charma (0-1)
Thứ ba, Ngày 21/08/2018
21/08/2018 22:30 Fcf Jarva Jaani Sk 5-0 Aksi Wolves (3-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)