Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Cúp quốc gia Belarus mùa 2018-2019 - Kqbd Belarus

Kết quả bóng đá Cúp quốc gia Belarus trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018-2019 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018-2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/05/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Cúp quốc gia Belarus 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Belarus Cup - kết quả bóng đá Belarus 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Cúp quốc gia Belarus 2018-2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Cúp quốc gia Belarus trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Belarus (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Belarus).

Cập nhật lúc: 24/05/2019 13:38
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

Thời gian FT HT
Thứ tư, Ngày 01/05/2019
01/05 23:00 Shakhter Soligorsk 2-2 Isloch Minsk (2-1)
90min [2-2], Aggregate [4-4], 120min [4-2], Shakhter Soligorsk thắng
Thứ ba, Ngày 30/04/2019
30/04 21:45 Dinamo Minsk 0-0 Vitebsk (0-0)
Thứ tư, Ngày 10/04/2019
10/04 23:45 Vitebsk 1-0 Dinamo Minsk (1-0)
10/04 22:00 Isloch Minsk 2-2 Shakhter Soligorsk (2-0)
Thứ bảy, Ngày 16/03/2019
16/03 18:00 1Lokomotiv Gomel 1-2 Vitebsk (1-0)
Thứ sáu, Ngày 15/03/2019
15/03 21:30 Belshina Babruisk 0-1 Shakhter Soligorsk (0-0)
15/03 17:00 Slutsksakhar Slutsk 1-0 Dinamo Minsk (1-0)
Thứ năm, Ngày 14/03/2019
14/03 20:30 Isloch Minsk 1-0 BATE Borisov (1-0)
Thứ bảy, Ngày 09/03/2019
09/03 18:00 BATE Borisov 1-1 Isloch Minsk (1-1)
Thứ bảy, Ngày 17/11/2018
17/11/2018 20:00 BATE Borisov 0-0 Gorodeya (0-0)
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [4-2], BATE Borisov thắng
Thứ tư, Ngày 03/10/2018
03/10/2018 19:00 Slavia Mozyr 0-0 Belshina Babruisk (0-0)
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [3-4], Belshina Babruisk thắng
Thứ tư, Ngày 26/09/2018
26/09/2018 23:00 1Shakhter Soligorsk 0-0 Dinamo Brest (0-0)
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [4-2], Shakhter Soligorsk thắng
Chủ nhật, Ngày 12/08/2018
12/08/2018 23:00 Dinamo Minsk 2-0 Torpedo Minsk (1-0)
12/08/2018 22:00 Gomel 0-2 Isloch Minsk (0-2)
Thứ bảy, Ngày 11/08/2018
11/08/2018 22:00 Vitebsk 0-0 Torpedo Zhodino (0-0)
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [5-4], Vitebsk thắng
Chủ nhật, Ngày 29/07/2018
29/07/2018 22:00 Energosbyt Bsatu 0-7 Dinamo Minsk (0-3)
29/07/2018 21:30 Zabudova 2007 0-11 Shakhter Soligorsk (0-9)
29/07/2018 21:00 Klechesk Kletsk 1-1 Dinamo Brest (0-1)
90min [1-1], 120min [2-2], Penalty [0-2], Dinamo Brest thắng
29/07/2018 20:30 Slavia Mozyr 3-2 Luch Minsk (2-0)
29/07/2018 20:00 Zhitkovichi‎ 0-5 Isloch Minsk (0-1)
Thứ bảy, Ngày 28/07/2018
28/07/2018 21:30 Naftan Novopolock 0-1 Slutsksakhar Slutsk (0-1)
28/07/2018 20:30 Uzda 2-3 Vigvam Smolevichy (0-2)
28/07/2018 20:00 Belshina Babruisk 3-1 Neman Grodno (1-0)
28/07/2018 19:30 Lokomotiv Gomel 3-2 Dnepr Mogilev (2-1)
Thứ sáu, Ngày 27/07/2018
27/07/2018 22:30 Volna Pinsk 0-0 Torpedo Zhodino (0-0)
90min [0-0], 120min [0-2], Torpedo Zhodino thắng
27/07/2018 22:00 Lida 0-3 Torpedo Minsk (0-2)
Thứ ba, Ngày 24/07/2018
24/07/2018 21:30 Fk Orsha 0-4 Vitebsk (0-1)
Thứ tư, Ngày 11/07/2018
11/07/2018 20:00 Zorka-BDU Minsk 1-1 BATE Borisov (0-1)
90min [1-1], 120min [1-2], BATE Borisov thắng
Thứ tư, Ngày 13/06/2018
13/06/2018 23:25 Gorki 0-2 Kommunalnik Slonim (0-1)
13/06/2018 23:00 Klechesk Kletsk 0-0 Granit Mikashevichi (0-0)
90min [0-0], 120min [1-0], Klechesk Kletsk thắng
13/06/2018 23:00 Fc Molodechno 1-3 Zabudova 2007 (0-2)
13/06/2018 23:00 Neman Agro 1-3 Lokomotiv Gomel (1-1)
13/06/2018 23:00 Tsementnik Krasnoselsky 0-5 Volna Pinsk (0-2)
13/06/2018 22:45 Krumkachy 0-1 Zhitkovichi‎ (0-1)
13/06/2018 22:30 Polotsk 1-0 Fk Orsha (1-0)
13/06/2018 22:30 Sputnik 0-0 Smorgon FC (0-0)
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [3-4], Smorgon FC thắng
13/06/2018 22:30 Osipovichy 2-3 Slavia Mozyr (0-1)
13/06/2018 22:00 Energosbyt Bsatu 0-0 Khimik Svetlogorsk (0-0)
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [6-5], Energosbyt Bsatu thắng
13/06/2018 18:30 Sdiusor 0-3 Uzda (0-1)
Thứ hai, Ngày 11/06/2018
11/06/2018 21:30 Montazhnik 0-0 Naftan Novopolock1 (0-0)
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [1-4], Naftan Novopolock thắng
Thứ tư, Ngày 02/05/2018
02/05/2018 23:45 Neman Grodno 0-0 BATE Borisov (0-0)
02/05/2018 21:45 Dnepr Mogilev 1-4 Dinamo Brest (0-1)
Thứ năm, Ngày 19/04/2018
19/04/2018 00:45 Dinamo Brest 2-0 Dnepr Mogilev1 (1-0)
Thứ tư, Ngày 18/04/2018
18/04/2018 22:45 BATE Borisov 2-0 Neman Grodno (2-0)
Chủ nhật, Ngày 18/03/2018
18/03/2018 21:00 BATE Borisov 2-1 Isloch Minsk (0-1)
18/03/2018 18:30 Slutsksakhar Slutsk 1-2 Dinamo Brest (0-1)
Thứ bảy, Ngày 17/03/2018
17/03/2018 20:30 Dnepr Mogilev 2-0 Shakhter Soligorsk (0-0)
17/03/2018 18:00 Neman Grodno 3-0 Krumkachy (0-0)
Thứ tư, Ngày 14/03/2018
14/03/2018 22:30 Isloch Minsk 1-2 BATE Borisov1 (0-2)
14/03/2018 20:30 Dinamo Brest 2-0 Slutsksakhar Slutsk (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)