Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Cúp Mùa Đông Estonia vòng turniir mùa 2018 - Kqbd Estonia

Kết quả bóng đá Cúp Mùa Đông Estonia trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2018 , vòng turniir) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2018 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 27/03/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Cúp Mùa Đông Estonia 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Estonia Winter Tournament - kết quả bóng đá Estonia 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Cúp Mùa Đông Estonia 2018 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Cúp Mùa Đông Estonia trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Estonia (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Estonia).

Cập nhật lúc: 27/03/2019 07:56
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Cúp Mùa Đông Estonia 2018 vòng turniir
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 24/02/2019
24/02 18:10 Rakvere Flora 1-2 Tallinna Jk Legion (1-1)
24/02 16:20 Pohja Tallinna Jk Volta 4-1 Vandra Jk Vaprus (2-1)
Thứ bảy, Ngày 23/02/2019
23/02 00:35 Parnu Jk 3-1 Keila Jk (1-1)
Thứ sáu, Ngày 22/02/2019
22/02 01:30 Jk Tallinna Kalev Ii 4-0 Flora Tallinn 2 (3-0)
Thứ bảy, Ngày 16/02/2019
16/02 00:35 Nomme United 1-1 Parnu Jk (1-0)
Thứ sáu, Ngày 15/02/2019
15/02 22:45 1Tallinna Jk Legion 3-4 Jk Tallinna Kalev Ii (3-1)
Chủ nhật, Ngày 10/02/2019
10/02 20:00 Paide Linnameeskond B 0-3 Helios Kharkiv (0-1)
10/02 18:10 Tartu Jk Maag Tammeka B 4-1 Parnu Jk1 (2-0)
10/02 16:20 Vandra Jk Vaprus 1-5 Tabasalu Charma (1-2)
10/02 01:30 Pohja Tallinna Jk Volta 4-2 Viimsi Mrjk (2-2)
Thứ bảy, Ngày 09/02/2019
09/02 23:40 Rakvere Flora 1-2 Flora Tallinn 21 (1-1)
09/02 20:00 1Tartu JK Tammeka 0-3 Flora Tallinn (0-2)
09/02 16:20 1Nomme Jk Kalju Ii 2-3 Nomme United1 (2-1)
09/02 00:35 Elva 0-4 Kuressaare (0-2)
Thứ sáu, Ngày 08/02/2019
08/02 22:45 Viljandi Jk Tulevik 1-1 JK Tallinna Kalev (1-1)
Chủ nhật, Ngày 03/02/2019
03/02 23:40 Nomme United 2-3 Tartu Jk Maag Tammeka B (0-1)
03/02 21:50 Parnu Jk 3-0 Kohtla Jarve Jk Jarve (2-0)
03/02 20:00 Helios Kharkiv 1-6 Vandra Jk Vaprus (0-4)
03/02 18:10 Tallinna Jk Legion 4-0 Jk Welco Elekter (1-0)
03/02 16:20 Viimsi Mrjk 2-1 Paide Linnameeskond B (1-0)
03/02 14:30 Tabasalu Charma 1-2 Pohja Tallinna Jk Volta1 (1-2)
Thứ bảy, Ngày 02/02/2019
02/02 23:40 Jk Tallinna Kalev Ii 1-4 Rakvere Flora (1-3)
02/02 20:00 Nomme JK Kalju 3-1 Flora Tallinn (1-0)
02/02 18:10 JK Tallinna Kalev 5-1 Maardu Fc Starbunker (2-0)
02/02 16:20 Flora Tallinn 2 0-2 Tallinna Levadia 2 (0-2)
02/02 14:30 Keila Jk 2-1 Nomme Jk Kalju Ii (0-1)
02/02 00:35 Viljandi Jk Tulevik 1-2 Kuressaare (1-1)
Thứ sáu, Ngày 01/02/2019
01/02 22:45 Levadia Tallinn 5-0 Tartu JK Tammeka (1-0)
Thứ tư, Ngày 30/01/2019
30/01 00:35 Nomme JK Kalju 2-0 Trans Narva (1-0)
Chủ nhật, Ngày 27/01/2019
27/01 23:40 Flora Tallinn 2 1-1 Tallinna Jk Legion (0-1)
27/01 21:50 Rakvere Flora 3-0 Jk Welco Elekter (1-0)
27/01 18:10 Kohtla Jarve Jk Jarve 2-2 Tartu Jk Maag Tammeka B (0-2)
27/01 16:20 Vandra Jk Vaprus 1-3 Viimsi Mrjk (0-0)
27/01 14:30 Tallinna Levadia 2 2-1 Jk Tallinna Kalev Ii (1-0)
27/01 01:30 Paide Linnameeskond B 1-6 Pohja Tallinna Jk Volta (0-3)
Thứ bảy, Ngày 26/01/2019
26/01 23:40 Nomme Jk Kalju Ii 2-1 Parnu Jk (0-0)
26/01 21:50 Parnu Linnameeskond 1-2 Viljandi Jk Tulevik (0-2)
26/01 20:00 Levadia Tallinn 2-1 Nomme JK Kalju1 (1-0)
26/01 18:10 Kuressaare 1-0 JK Tallinna Kalev (0-0)
26/01 16:20 Keila Jk 5-6 Nomme United (4-2)
26/01 00:35 Elva 1-1 Maardu Fc Starbunker (0-1)
Thứ sáu, Ngày 25/01/2019
25/01 22:45 Tartu JK Tammeka 2-1 Paide Linnameeskond (1-0)
Thứ bảy, Ngày 19/01/2019
19/01 20:00 Trans Narva 2-0 Tartu JK Tammeka (1-0)
19/01 18:10 Viljandi Jk Tulevik 2-1 Elva (1-1)
19/01 00:35 JK Tallinna Kalev 6-2 Parnu Linnameeskond (2-0)
Thứ sáu, Ngày 18/01/2019
18/01 22:45 Flora Tallinn 0-0 Levadia Tallinn (0-0)
Thứ năm, Ngày 17/01/2019
17/01 00:35 Paide Linnameeskond 0-2 Nomme JK Kalju (0-1)
Thứ bảy, Ngày 12/01/2019
12/01 21:50 Trans Narva 0-1 Levadia Tallinn (0-0)
12/01 20:00 Nomme JK Kalju 2-1 Tartu JK Tammeka (2-0)
12/01 18:10 Maardu Fc Starbunker 1-0 Viljandi Jk Tulevik (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)