Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Cúp Liên Đoàn Nhật Bản vòng playoffs mùa 2019 - Kqbd Nhật Bản

Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Nhật Bản trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019 , vòng playoffs) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/10/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Cúp Liên Đoàn Nhật Bản 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Japan League Cup - kết quả bóng đá Nhật Bản 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Cúp Liên Đoàn Nhật Bản 2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Cúp Liên Đoàn Nhật Bản trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Nhật Bản (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Nhật Bản).

Cập nhật lúc: 24/10/2019 11:20
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Cúp Liên Đoàn Nhật Bản 2019 vòng playoffs
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 13/10/2019
13/10 17:00 Kashima Antlers 0-0 Kawasaki Frontale (0-0)
13/10 11:00 Consadole Sapporo 1-0 Gamba Osaka (0-0)
Thứ tư, Ngày 09/10/2019
09/10 17:00 Kawasaki Frontale 3-1 Kashima Antlers (1-1)
09/10 17:00 Gamba Osaka 2-1 Consadole Sapporo (0-0)
Chủ nhật, Ngày 08/09/2019
08/09 17:00 Sanfrecce Hiroshima 1-1 Consadole Sapporo (0-1)
08/09 16:30 Kashima Antlers 2-2 Urawa Red Diamonds (0-1)
08/09 16:00 Nagoya Grampus Eight 2-2 Kawasaki Frontale (0-0)
08/09 14:30 Tokyo 2-1 Gamba Osaka (1-0)
Thứ tư, Ngày 04/09/2019
04/09 17:35 Gamba Osaka 1-0 Tokyo (1-0)
04/09 17:30 Urawa Red Diamonds 2-3 Kashima Antlers (0-3)
04/09 17:00 Consadole Sapporo 3-2 Sanfrecce Hiroshima1 (1-2)
04/09 17:00 Kawasaki Frontale 2-0 Nagoya Grampus Eight (1-0)
Thứ tư, Ngày 26/06/2019
26/06 17:00 Consadole Sapporo 2-1 Jubilo Iwata (2-1)
26/06 17:00 Vegalta Sendai 1-0 Nagoya Grampus Eight (0-0)
26/06 17:00 Cerezo Osaka 1-1 Tokyo (0-0)
26/06 17:00 Gamba Osaka 0-1 V-Varen Nagasaki1 (0-0)
Thứ tư, Ngày 19/06/2019
19/06 17:00 Jubilo Iwata 1-2 Consadole Sapporo (0-0)
19/06 17:00 Nagoya Grampus Eight 2-0 Vegalta Sendai (1-0)
19/06 17:00 Tokyo 1-0 Cerezo Osaka (1-0)
19/06 17:00 V-Varen Nagasaki 1-4 Gamba Osaka (0-1)
Thứ tư, Ngày 22/05/2019
22/05 17:00 Shonan Bellmare 2-2 Consadole Sapporo (0-1)
22/05 17:00 V-Varen Nagasaki 3-1 Yokohama F Marinos (1-0)
22/05 17:00 Kashiwa Reysol 1-1 Vegalta Sendai (1-0)
22/05 17:00 Sagan Tosu 0-1 Tokyo (0-1)
22/05 17:00 Cerezo Osaka 2-0 Oita Trinita (1-0)
22/05 17:00 Vissel Kobe 1-3 Nagoya Grampus Eight (0-0)
22/05 17:00 Matsumoto Yamaga 0-0 Gamba Osaka (0-0)
22/05 17:00 Jubilo Iwata 0-2 Shimizu S-Pulse (0-0)
Thứ tư, Ngày 08/05/2019
08/05 17:30 Sagan Tosu 0-0 Kashiwa Reysol (0-0)
08/05 17:30 Nagoya Grampus Eight 2-2 Cerezo Osaka (0-2)
08/05 17:00 Consadole Sapporo 0-4 Yokohama F Marinos (0-1)
08/05 17:00 Shonan Bellmare 1-0 V-Varen Nagasaki (0-0)
08/05 17:00 Tokyo 0-0 Vegalta Sendai (0-0)
08/05 17:00 Oita Trinita 2-1 Vissel Kobe (0-1)
08/05 17:00 Jubilo Iwata 1-0 Matsumoto Yamaga (0-0)
08/05 17:00 Gamba Osaka 3-1 Shimizu S-Pulse (1-0)
Thứ tư, Ngày 24/04/2019
24/04 17:30 1Yokohama F Marinos 1-0 Shonan Bellmare (1-0)
24/04 17:30 Cerezo Osaka 1-0 Vissel Kobe (1-0)
24/04 17:00 V-Varen Nagasaki 3-6 Consadole Sapporo (1-3)
24/04 17:00 Vegalta Sendai 1-1 Sagan Tosu (0-1)
24/04 17:00 Tokyo 2-0 Kashiwa Reysol (0-0)
24/04 17:00 Oita Trinita 2-2 Nagoya Grampus Eight1 (1-1)
24/04 17:00 Shimizu S-Pulse 2-2 Matsumoto Yamaga (2-2)
24/04 17:00 Gamba Osaka 4-1 Jubilo Iwata (2-0)
Thứ tư, Ngày 10/04/2019
10/04 17:30 Yokohama F Marinos 2-2 V-Varen Nagasaki (2-1)
10/04 17:30 Cerezo Osaka 3-0 Nagoya Grampus Eight (2-0)
10/04 17:00 Consadole Sapporo 4-1 Shonan Bellmare (3-0)
10/04 17:00 Vegalta Sendai 2-1 Kashiwa Reysol (0-0)
10/04 17:00 Tokyo 1-0 Sagan Tosu (0-0)
10/04 17:00 Vissel Kobe 2-0 Oita Trinita (2-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)