Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Belarus vòng 15 mùa 2019 - Kqbd Belarus

Kết quả bóng đá Belarus trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019 , vòng 15) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 17/07/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Belarus 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Belarus Premier League - kết quả bóng đá Belarus 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Belarus 2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Belarus trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Belarus (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Belarus).

Cập nhật lúc: 17/07/2019 15:29
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Belarus 2019 vòng 15
Thời gian FT HT
Thứ hai, Ngày 15/07/2019
15/07 00:45 Dinamo Brest 1-2 Dinamo Minsk (0-0)
Chủ nhật, Ngày 14/07/2019
14/07 00:45 BATE Borisov 4-1 Torpedo Zhodino (2-0)
Thứ bảy, Ngày 13/07/2019
13/07 22:45 Neman Grodno 0-0 Slutsksakhar Slutsk (0-0)
13/07 21:00 Torpedo Minsk 1-2 Gomel (0-2)
13/07 00:45 Torpedo Minsk 3-3 Isloch Minsk1 (2-1)
Thứ sáu, Ngày 12/07/2019
12/07 22:45 Dnepr Mogilev 3-4 Energetik Bgu Minsk (2-2)
Chủ nhật, Ngày 07/07/2019
07/07 23:45 Gomel 0-0 Gorodeya (0-0)
07/07 22:00 Slutsksakhar Slutsk 1-0 Torpedo Minsk (1-0)
07/07 20:00 Isloch Minsk 2-1 Slavia Mozyr (1-0)
07/07 00:45 Vitebsk 0-1 Dinamo Brest (0-0)
Thứ bảy, Ngày 06/07/2019
06/07 22:45 Shakhter Soligorsk 3-2 Torpedo Minsk2 (2-2)
06/07 21:00 Energetik Bgu Minsk 2-4 Neman Grodno (0-4)
06/07 00:45 Torpedo Zhodino 1-0 Dnepr Mogilev (0-0)
Thứ sáu, Ngày 05/07/2019
05/07 22:45 Dinamo Minsk 1-2 BATE Borisov (0-1)
Thứ hai, Ngày 01/07/2019
01/07 00:45 BATE Borisov 3-0 Vitebsk (3-0)
Chủ nhật, Ngày 30/06/2019
30/06 23:00 Dnepr Mogilev 0-2 Dinamo Minsk (0-2)
30/06 21:00 Slavia Mozyr 0-1 Shakhter Soligorsk (0-0)
30/06 00:45 Dinamo Brest 5-1 Isloch Minsk (2-0)
Thứ bảy, Ngày 29/06/2019
29/06 23:00 Gorodeya 1-0 Slutsksakhar Slutsk (0-0)
29/06 21:00 Torpedo Minsk 3-2 Gomel (1-1)
29/06 00:45 Torpedo Zhodino 3-3 Energetik Bgu Minsk (2-3)
Thứ sáu, Ngày 28/06/2019
28/06 22:45 Torpedo Minsk 0-3 Neman Grodno (0-3)
Thứ hai, Ngày 24/06/2019
24/06 00:45 Gomel 2-2 Slavia Mozyr (1-0)
Chủ nhật, Ngày 23/06/2019
23/06 23:00 Vitebsk 2-1 Dnepr Mogilev (0-1)
23/06 21:00 Slutsksakhar Slutsk 1-0 Torpedo Minsk (1-0)
23/06 00:45 Shakhter Soligorsk 0-0 Dinamo Brest (0-0)
Thứ bảy, Ngày 22/06/2019
22/06 23:00 Dinamo Minsk 0-3 Torpedo Zhodino (0-2)
22/06 21:00 Isloch Minsk 0-0 BATE Borisov (0-0)
22/06 00:45 Neman Grodno 1-3 Gorodeya (0-1)
Thứ sáu, Ngày 21/06/2019
21/06 22:45 Energetik Bgu Minsk 2-1 Torpedo Minsk (0-0)
Thứ hai, Ngày 17/06/2019
17/06 00:45 Dinamo Brest 3-0 Gomel (1-0)
Chủ nhật, Ngày 16/06/2019
16/06 23:00 Dinamo Minsk 6-1 Energetik Bgu Minsk (2-1)
16/06 21:00 BATE Borisov 3-1 Shakhter Soligorsk1 (0-0)
16/06 00:45 Torpedo Zhodino 1-0 Vitebsk1 (1-0)
Thứ bảy, Ngày 15/06/2019
15/06 23:00 Slavia Mozyr 1-1 Slutsksakhar Slutsk (1-1)
15/06 21:00 Dnepr Mogilev 3-0 Isloch Minsk (1-0)
15/06 00:45 Gorodeya 0-0 Torpedo Minsk (0-0)
Thứ sáu, Ngày 14/06/2019
14/06 22:45 Torpedo Minsk 2-1 Neman Grodno (1-0)
Chủ nhật, Ngày 02/06/2019
02/06 23:45 Neman Grodno 0-1 Slavia Mozyr (0-1)
02/06 22:00 Slutsksakhar Slutsk 1-3 Dinamo Brest (0-1)
02/06 20:00 Torpedo Minsk 0-0 Torpedo Minsk (0-0)
Thứ bảy, Ngày 01/06/2019
01/06 23:00 Gomel 0-2 BATE Borisov (0-1)
01/06 21:00 Vitebsk 1-3 Dinamo Minsk (1-1)
01/06 19:00 Energetik Bgu Minsk 0-0 Gorodeya (0-0)
01/06 00:45 Shakhter Soligorsk 3-1 Dnepr Mogilev (1-1)
Thứ sáu, Ngày 31/05/2019
31/05 22:45 1Isloch Minsk 1-0 Torpedo Zhodino1 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 26/05/2019
26/05 00:45 Dinamo Brest 6-1 Neman Grodno1 (2-0)
Thứ bảy, Ngày 25/05/2019
25/05 22:15 Slavia Mozyr 2-0 Torpedo Minsk (1-0)
25/05 20:15 Torpedo Minsk 0-3 Gorodeya (0-1)
25/05 00:45 Dnepr Mogilev 1-1 Gomel (1-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)