Kết quả bóng đá theo nước

Kết quả Belarus vòng 4 mùa 2019 - Kqbd Belarus

Kết quả bóng đá Belarus trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019 , vòng 4) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 23/04/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Belarus 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Belarus Premier League - kết quả bóng đá Belarus 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Belarus 2019 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Belarus trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Belarus (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Belarus).

Cập nhật lúc: 23/04/2019 03:11
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng

Vòng đấu

KQBD Belarus 2019 vòng 4
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 21/04/2019
21/04 23:45 Gomel 0-1 Shakhter Soligorsk (0-0)
21/04 21:00 Zorka-BDU Minsk 1-1 Dinamo Brest (1-0)
21/04 19:00 Slutsksakhar Slutsk 1-3 Isloch Minsk (1-0)
Thứ bảy, Ngày 20/04/2019
20/04 23:00 Gorodeya 0-3 Torpedo Zhodino (0-1)
20/04 21:00 Torpedo Minsk 0-1 Dinamo Minsk (0-0)
20/04 19:00 Slavia Mozyr 1-2 BATE Borisov (1-0)
20/04 00:45 Neman Grodno 1-0 Vitebsk (0-0)
Thứ sáu, Ngày 19/04/2019
19/04 22:45 Torpedo Minsk 0-0 Luch Minsk (0-0)
Thứ hai, Ngày 15/04/2019
15/04 23:00 Shakhter Soligorsk 1-0 Slutsksakhar Slutsk (1-0)
15/04 23:00 Shakhter Soligorsk 1-0 Slutsksakhar Slutsk (1-0)
15/04 00:45 Dinamo Minsk 1-0 Gorodeya (1-0)
15/04 00:45 Dinamo Minsk 1-0 Gorodeya (1-0)
Chủ nhật, Ngày 14/04/2019
14/04 22:45 Vitebsk 1-1 Torpedo Minsk (1-0)
14/04 22:45 Vitebsk 1-1 Torpedo Minsk (1-0)
14/04 21:00 Isloch Minsk 1-0 Neman Grodno (0-0)
14/04 21:00 Isloch Minsk 1-0 Neman Grodno (0-0)
14/04 19:00 1BATE Borisov 0-1 Dinamo Brest (0-0)
14/04 19:00 BATE Borisov 0-1 Dinamo Brest (0-0)
Thứ bảy, Ngày 13/04/2019
13/04 20:30 Gomel 3-0 Zorka-BDU Minsk (2-0)
13/04 20:30 Gomel 3-0 Energetik Bgu Minsk (2-0)
13/04 18:30 Torpedo Zhodino 1-1 Torpedo Minsk (0-0)
13/04 18:30 Torpedo Zhodino 1-1 Torpedo Minsk (0-0)
Thứ sáu, Ngày 12/04/2019
12/04 23:00 Dnepr Mogilev 1-2 Slavia Mozyr (1-0)
12/04 23:00 Dnepr Mogilev 1-2 Slavia Mozyr (1-0)
Chủ nhật, Ngày 07/04/2019
07/04 22:00 Dinamo Brest 3-1 Luch Minsk (1-0)
07/04 22:00 Dinamo Brest 3-1 Dnepr Mogilev (1-0)
07/04 20:00 Slavia Mozyr 1-2 Torpedo Zhodino (0-2)
07/04 20:00 Slavia Mozyr 1-2 Torpedo Zhodino (0-2)
Thứ bảy, Ngày 06/04/2019
06/04 23:45 Torpedo Minsk 1-0 Isloch Minsk (0-0)
06/04 23:45 Torpedo Minsk 1-0 Isloch Minsk (0-0)
06/04 22:00 Neman Grodno 0-3 Shakhter Soligorsk (0-0)
06/04 22:00 Neman Grodno 0-3 Shakhter Soligorsk (0-0)
06/04 20:00 Slutsksakhar Slutsk 0-6 Gomel (0-1)
06/04 20:00 Slutsksakhar Slutsk 0-6 Gomel (0-1)
06/04 18:00 Zorka-BDU Minsk 0-4 BATE Borisov (0-2)
06/04 18:00 Energetik Bgu Minsk 0-4 BATE Borisov (0-2)
Thứ sáu, Ngày 05/04/2019
05/04 23:45 Gorodeya 1-1 Vitebsk (0-0)
05/04 23:45 Gorodeya 1-1 Vitebsk (0-0)
05/04 22:00 Torpedo Minsk 0-0 Dinamo Minsk (0-0)
Chủ nhật, Ngày 31/03/2019
31/03 21:45 Slutsksakhar Slutsk 0-0 Zorka-BDU Minsk (0-0)
31/03 21:45 Slutsksakhar Slutsk 0-0 Energetik Bgu Minsk (0-0)
31/03 20:00 Torpedo Zhodino 1-2 Dinamo Brest (0-0)
31/03 20:00 Torpedo Zhodino 1-2 Dinamo Brest (0-0)
31/03 18:00 Dinamo Minsk 1-0 Slavia Mozyr1 (0-0)
31/03 18:00 Dinamo Minsk 1-0 Slavia Mozyr (0-0)
Thứ bảy, Ngày 30/03/2019
30/03 22:00 BATE Borisov 2-0 Dnepr Mogilev (1-0)
30/03 22:00 BATE Borisov 2-0 Dnepr Mogilev (1-0)
30/03 20:00 Shakhter Soligorsk 1-0 Torpedo Minsk (0-0)
30/03 18:00 Isloch Minsk 2-0 Gorodeya (1-0)
30/03 18:00 Isloch Minsk 2-0 Gorodeya (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)